Mwanzilishi ndo huyu kaka, kasome historia. KULIKUWA NA MABOMU YA SCUD ambayo Saddam Hussein aliyapiga. Huyu George Bush ndo aliyeanzisha vita vya Ghuba ya Uajemi kwa kuingilia mgogoro kati ya Kuwait na Iraq. George W.Bush yeye alikuja na ille issue kwamba Saddam Hussein anamiliki silaha za mass destructions.Aliyeifanya iraq isikalike ni mtoto wake(Bush jr).
Mkuu ni wote waliiharibu Iraq.Usichanganye madesa Kati ya George Bush Sr na George Bush Jr. Baba na Mwana.
Wakati mwinyi yupo strong na wake zake bado wanaipata fresh[emoji91] [emoji97]Mugabe nae 94 kwa sasa hawezi hata kukaa. Grace bado motooo.
Kama sikosei ilikuwa mwaka 1992Kasome historia kuna vita iliitwa vita vya Ghuba ya Uajemi.
Mleta mada kichaa kweli sasa si angesema baba wa Georgee W Bush afariki dunia ili tumuelewe mapemaAliyekufa ni baba sio mtoto
Hio vita naijua sana lkn hakuna connection ya ulichokisema kwamba Bush snr ndiye aliyeifanya iraq kua vile.Mwanzilishi ndo huyu kaka, kasome historia. KULIKUWA NA MABOMU YA SCUD ambayo Saddam Hussein aliyapiga. Huyu George Bush ndo aliyeanzisha vita vya Ghuba ya Uajemi kwa kuingilia mgogoro kati ya Kuwait na Iraq. George W.Bush yeye alikuja na ille issue kwamba Saddam Hussein anamiliki silaha za mass destructions.
Nadhani '91Kama sikosei ilikuwa mwaka 1992
Kuna wengine hawajui hata kuna Bush wawili walishawahi kuwa marais wa US.Hawa hawajui historia, wanabisha bila kusoma history.
Kasome usikurupukeSiyo Bush Baba, aliyeiharibu ni Bush mtoto
Wewe umeandika kule mwanzo kuwa huyu aliefariki ndio ameifanya Iraq isikalike mpaka sasa,ndio nakwambia sio yeye bali ni mtoto wake Bush JrKasome historia kuna vita iliitwa vita vya Ghuba ya Uajemi.
WMD - Silaha za Maangamizi - umenikumbusha mbali sana.Mwanzilishi ndo huyu kaka, kasome historia. KULIKUWA NA MABOMU YA SCUD ambayo Saddam Hussein aliyapiga. Huyu George Bush ndo aliyeanzisha vita vya Ghuba ya Uajemi kwa kuingilia mgogoro kati ya Kuwait na Iraq. George W.Bush yeye alikuja na ille issue kwamba Saddam Hussein anamiliki silaha za mass destructions.
sorry ni George H. W Bush baba na siyo mtotoUmeandika george w. H bush then chini umeandika george h. W. Bush ivi wajua hao ni watu wawili tofauti?
Madhara ya Vita ya kwanza ya Ghuba chini ya Bush Sr yalikuwa madogo ukilinganisha na Vita ya pili chini ya Bush Jr.Mkuu ni wote waliiharibu Iraq.