Genge la wahuni wa CHADEMA masalia bado wanaendelea kuota

Genge la wahuni wa CHADEMA masalia bado wanaendelea kuota

Mpelekeni mahakamani
Mahakama gani tena, wakati kila siku unamuona anapelekwa.
anapaswa aheshimu taratibu za kisheria, sio anavyo taka yeye na mawakili wake.
Hata Pdidi yupo gerezani anasote karibia mwaka sasa huko Marekani.
Mahakama huwa haipelekeshwi.
 
Octoba 29 watanzania wote tuna tiki. We baki na ndoto zako✔️✔️✔️
 


Chadema ilisha kufa kitambo.
Mh. Mbowe ndiye aliye ijenga CDM ikawa na nguvu sio Lissu.
Lissu hana nguvu yoyote bila uwepo wa Mbowe.
Hakuna sababu yoyote ya kumhofia Lissu ktk kipindi hichi, ila jambo msilolijua ni kwamba Lissu alisha kiuza chama kitambo!
1. Lisu anatamka matamshi ya kihani, huku akijua kuwa ni kosa kisheria, na anajua madhara yake.
2. Katibu Mkuu anasusia kwenda kusaini kanuni za maadili ya Uchaguzi Mkuu, huku akijua madhara yake. N.k n.k.
ila mtakuja kujua kama hamjui.
 
Chadema ilisha kufa kitambo.
Mh. Mbowe ndiye aliye ijenga CDM ikawa na nguvu sio Lissu.
Lissu hana nguvu yoyote bila uwepo wa Mbowe.
Hakuna sababu yoyote ya kumhofia Lissu ktk kipindi hichi, ila jambo msilolijua ni kwamba Lissu alisha kiuza chama kitambo!
1. Lisu anatamka matamshi ya kihani, huku akijua kuwa ni kosa kisheria, na anajua madhara yake.
2. Katibu Mkuu anasusia kwenda kusaini kanuni za maadili ya Uchaguzi Mkuu, huku akijua madhara yake. N.k n.k.
ila mtakuja kujua kama hamjui.
Hii ndio hali ya ccm kwasasa
86065679-561e-4fc9-894e-8f2c6fbc8c72.jpeg
 
Akina G55
Chadema ilikuwa na nguvu na tishio wakati Hayati Lowassa anagombea URAIS mwaka 2015, haijawahi kutokea.
Leo hii chadema gani ina nguvu wakati sasa hayupo Mbowe, hayupo Mchungaji Msigwa, hayupo Benson Kigaiya, hayupo John Mrema, hayupo Salum Mwalimu n.k n.k
Leo Lisu na Heche wana nguvu gani kama sio uhuni tu!!!
Akina Mrema na G55 ndiyo chadema masalia kwa mujibu wa H Polepole. Wamekula pesa nzuri ilyotakata. uchaguzi wa Tume ile ile kweli?
 
Uhai wa nchi hii ni uwepo wa CCM hilo halina ubishi.
Sisi Tunajua Ni Mungu Ndio Anafanya Tanzania Iwepo Na Aman
Ni Kutokana Na Hofu Ya Mungu,
Waliyonayo Watanzania.

Mimi Binafsi Sijawahi Uona Umuhimu
Wa Ccm Tanzania,waachie Tu Nchi
Waone Nchi Itakavyo Paa.
 
Chadema ilikuwa na nguvu na tishio wakati Hayati Lowassa anagombea URAIS mwaka 2015, haijawahi kutokea.
Leo hii chadema gani ina nguvu wakati sasa hayupo Mbowe, hayupo Mchungaji Msigwa, hayupo Benson Kigaiya, hayupo John Mrema, hayupo Salum Mwalimu n.k n.k
Leo Lisu na Heche wana nguvu gani kama sio uhuni tu!!!
Hakuna mwenye akili anaweza kushiriki uchaguzi wa kipuuzi, endeleeni tuu hamjakatazwa ila sisi hatushiriki
 
Mwendo ni mdundo. Tume Huru ya Uchaguzi tayari imeshapuliza kipenga na vyama vya upinzani vinaendelea kuchukua fomu za ugombea Urais

Genge la wahuni la Chadema masalia hawaamini walidhani wana nguvu ya kuzuia uchaguzi mbali na kutumia vyombo vya kanisa kuzuia, bunge la ulaya, wazee wastafu kina Rioba, wamemtumia Pole lkn ngoma ipo palepale.

Kamwe nchi haiwezi kuyumbishwa na genge la wahuni wanao dhani wanaweza kuichafua amani ya nchi.

Nashauri hawa wahuni wote wafuatiliwe hadi chooni.
Unajua maana ya amani wewe?
Ni amani gani hiyo watu wanakunywa maji ya tope?
 
Mwendo ni mdundo. Tume Huru ya Uchaguzi tayari imeshapuliza kipenga na vyama vya upinzani vinaendelea kuchukua fomu za ugombea Urais

Genge la wahuni la Chadema masalia hawaamini walidhani wana nguvu ya kuzuia uchaguzi mbali na kutumia vyombo vya kanisa kuzuia, bunge la ulaya, wazee wastafu kina Rioba, wamemtumia Pole lkn ngoma ipo palepale.

Kamwe nchi haiwezi kuyumbishwa na genge la wahuni wanao dhani wanaweza kuichafua amani ya nchi.

Nashauri hawa wahuni wote wafuatiliwe hadi chooni.
Lunatic
 
Chadema ilikuwa na nguvu na tishio wakati Hayati Lowassa anagombea URAIS mwaka 2015, haijawahi kutokea.
Leo hii chadema gani ina nguvu wakati sasa hayupo Mbowe, hayupo Mchungaji Msigwa, hayupo Benson Kigaiya, hayupo John Mrema, hayupo Salum Mwalimu n.k n.k
Leo Lisu na Heche wana nguvu gani kama sio uhuni tu!!!
Unaongea kama Zuzu.
 
Swala sio ķuzui ila ni kuepusha vifo ambavyo havina ulazima kwa sababu ya uroho wa madaraka wa CCM, binafsi nawapongeza sana chadema! Kwa uamuzi wa kutoingia kwenye uchaguzi ambao mshindi anajulikana huo ni upumbavu wa hali juu!! Chadema nawapongeza mpaka kesho na sisi wananchi tuliowengi tupo nao! Na wasiogope tupo nao kwa kipindi hiki!

Ngoja hao madalali wa kisiasa, waende wenyewe! Mwanaume ni yule anayesimamia kile anachokiamini pasipo kuyumbishwa na wasakatonge na genge la wahuni! Na kwa jinsi tundu lissu ni mwanaume! Na huo ndo ukweli! Ndo maana CCM inamuogopa kama ukoma
heche habari yako.
 
Mwendo ni mdundo. Tume Huru ya Uchaguzi tayari imeshapuliza kipenga na vyama vya upinzani vinaendelea kuchukua fomu za ugombea Urais

Genge la wahuni la Chadema masalia hawaamini walidhani wana nguvu ya kuzuia uchaguzi mbali na kutumia vyombo vya kanisa kuzuia, bunge la ulaya, wazee wastafu kina Rioba, wamemtumia Pole lkn ngoma ipo palepale.

Kamwe nchi haiwezi kuyumbishwa na genge la wahuni wanao dhani wanaweza kuichafua amani ya nchi.

Nashauri hawa wahuni wote wafuatiliwe hadi chooni.
Manyumbu yalivyo mapumbavu yalifikiri kabisa yangeweza kuzuia uchaguzi. Ni mazuzu tu yasiyojielewa.
 
Li
Swala sio ķuzui ila ni kuepusha vifo ambavyo havina ulazima kwa sababu ya uroho wa madaraka wa CCM, binafsi nawapongeza sana chadema! Kwa uamuzi wa kutoingia kwenye uchaguzi ambao mshindi anajulikana huo ni upumbavu wa hali juu!! Chadema nawapongeza mpaka kesho na sisi wananchi tuliowengi tupo nao! Na wasiogope tupo nao kwa kipindi hiki!

Ngoja hao madalali wa kisiasa, waende wenyewe! Mwanaume ni yule anayesimamia kile anachokiamini pasipo kuyumbishwa na wasakatonge na genge la wahuni! Na kwa jinsi tundu lissu ni mwanaume! Na huo ndo ukweli! Ndo maana CCM inamuogopa kama ukoma
Lione hili jinga
 
Na CCM Mvuto Wake Uko Wapi?
CCM Ilishakufa Enzi Za Mkapa.
Kidogo Magufuli Akaifufua Na Akaiua Tena.
Tangu Hapo CCM Haina Mvuto Ni Kama Kundi La Panya Wenye Ndevu.
Umesahau aliyekufa ni babako, we kenge CCM ndio imeimarika zaidi kuliko wakati mwingine wowote
 
Chadema masalia mpoooo?
Kipenga kimepulizwaaaaaaaaa.
Octoba watanzania wanatiki✔️✔️✔️
 
CCM ni jimti kubwa lenye mizizi iliyo jikita kwenye kina kirefu sana. haiwezi kuangushwa wala kung'olewa na gege la wahuni.
Kina Mnyika, Heche na Lisu wao wenyewe wanapigania matumbo yao
Nothing last forever
 
Back
Top Bottom