Genge la wabakaji lateka na kubaka watu Dar

Genge la wabakaji lateka na kubaka watu Dar

Mkuu kubaka maana yake ni kufanyiwa tendo la kingono bila ridhaa yako.Kwa hiyo mleta mada yuko sahihi.

Hata hivyo bado nalishangaa hili tukio.Wabakaji ilikuwaje mpaka wakafanikiwa? Kwani hao wabakaji walikuwa wangapi,mazingira ya kutekwa yalikuwaje, mazingira ya kubakwa yalikuwaje, wabakaji walikuwa na silaha? Inashangaza,kwa nini watu wengine hawakuweza ku-rescue situation,na wahusika hawakuweza kujitetea.

Mkuu na hili tukio inaonyesha ni kwamba ni la kulipiza visasi na siyo utekaji kama ule tulioushuhudia siku, miezi michache iliyopita. kwani wahusika nia yao ni kuwadharirisha tu na si vinginevyo.

Hivyo wahusika au baadhi yao wanaelewa kiini cha tukio hili. Sisi wengine mapovu yanatutoka lakini undani wa tukio hatuelewi.

Kuna kitu kimejificha nyuma ya pazia.

SEMA USIKIKE...

MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
Kama kubaka, ni kufanyiwa mtu tendo la ndoa, bila ridhaa yake, ni wazi basi, Me au Ke hawezi kumbaka Me au Ke mwenzie, kwani, hakuna tendo la ndoa,baina ya Ke na Ke, au Me na Me, hilo ni balaa jingine, kubwa kuliko kubaka.
 
Wanaume wawili wa dar ni = mwanamke mmoja wa mkoa
 
Mkuu kubaka maana yake ni kufanyiwa tendo la kingono bila ridhaa yako.Kwa hiyo mleta mada yuko sahihi.

Hata hivyo bado nalishangaa hili tukio.Wabakaji ilikuwaje mpaka wakafanikiwa? Kwani hao wabakaji walikuwa wangapi,mazingira ya kutekwa yalikuwaje, mazingira ya kubakwa yalikuwaje, wabakaji walikuwa na silaha? Inashangaza,kwa nini watu wengine hawakuweza ku-rescue situation,na wahusika hawakuweza kujitetea.
Nyongeza baada ya kuwafanyia unyama huo waliwatupa au wao walijikongoja wenyewe kutoka Kunduchi ?
 
Hii habari umembiwa na nani? Ni muhimu sana kujua kwani kama ni kweli tukio limetokea basi inaonekana serikali inataka kufanya hadaa ili watu wengine waliotekwa na usalama wa taifa waonekane kama walitekwa na kundi la wahuni
Mkuu umewaza mbali sana.
 
Wachana naoo sisi tunapambana na maharamia wa filamu uzalendo kwanza [emoji6][emoji6][emoji6][emoji6]
 
Mkuu umewaza mbali sana.
Mkuu unajua hata pale walipotekwa kina Roma mpaka sasa mimi siamini kama ilikuwa kweli. Tusubiri lakini time will tell. Halafu inaelekea hili tukio analosema mwanzisha thread ndio maandalizi ya kuandaa kutoa ripoti ya kutekwa kina Roma. Wanawandaa watu ili ripoti ikisema walitekwa na watu wasiofahamika watu wasiwatilie shaka na waunganishe hao watekaji na watu wanaozungumza kama wanaijeria.
 
Hili tukio limetokea jana usiku mida ya saa 6 usiku Mwananyamala, watu wanawake kwa wanaume kama 7 walikuwa wamekaa kwenye mgahawa wanakunywa, ghafla ilitokea gari aina ya Noah ya kijivu ikaja ikawachukua kwa kutumia nguvu, wao walidhani ni polisi. Watekaji walikuwa na bastola

Wakapelekwa maeneo ya Kunduchi kwenye jumba ambalo halijaisha, wakabakwa na wabakaji walikuwa wanapeana zamu kuwaingilia. Kutokana na maelezo yao hao watekaji sio watanzania ni watu wenye asili ya nchini Nigeria ama watu wa West Africa.

Hii ni kutokana na sababu walikuwa hawaongei Kiswahili na wako na lafudhi ya huko. Tukio limetokea jana na wengine wametoa taarifa polisi lakini wengine wanaogopa aibu sababu wanaume pia walilawitiwa.
Wewe mwanzisha thread ni Bashite nini? Au ni mtu wa ''system''? Naona unaanza kuandaa watu na hadaa ili wakija danganywa kuwa kuna kikundi kisichojulikana cha watekaji wasishuku chochote. Kuna mtu amenitoja mna mpango hata wa ''kukodi'' wanaijeria ili wakiri kuwa wamekuwa wanajishughulisha na huu utekaji na baade watu wakishasahau muwaachie kiholela!
Watch out!
 
Wanaume wa Dar ukitoka nyumbani asubuhi mzima unaweza kurudi jioni umeliwa kiboga alafu inabaki kuwa siri yako [emoji16][emoji16][emoji16]

Poleni sana wanaume wa Dar sijui nani kawapa siri yenu hawa Wanaijeria mpaka wanakuja kuwateka na kuwalawiti.
 
Hio itakua ni maandalizi ya kitu flani ktk kuweka sawa tukio lilotokea kwa msanii wetu,ngoja tusubiri tuone......
 
Back
Top Bottom