Genge la wabakaji lateka na kubaka watu Dar

Genge la wabakaji lateka na kubaka watu Dar

Yakikukuta au yamkute mtu wako wa karibu ndo utajua uchungu wanaopitia wenzako. Sio kila kitu lazima uwe negative
Niko positive ndiyo maana nimesema ni uwongo! Mawazo ya negative kama ya kwako mtunga uwongo mbaya ili uvuruge amani hayo mabaya hayatakutoka milele kwako na watu wako wa karibu milele yote!
 
Wananchi waruhusiwe sasa kumiliki silaha maana sasa hali mbaya.
Hili jambo haliruhusiwi kuongelea bungeni pia,labda mbunge apeleke hija maalumu bungeni,
hili la watu kutekwa na kubakwa
Hali sio mbaya kama unavyopotosha ndugu mwananchi, watu wa kawaida tofauti na wanasiasa wajifunze good way ya kujumuika na watu wengine ikiwemo kuheshimu mipaka yao binafsi na ya wengine ila kama ukiwa na Sifa ya samaki hayo ya kubakwa ni matokeo yake
 
Hili tukio limetokea jana usiku mida ya saa 6 usiku Mwananyamala, watu wanawake kwa wanaume kama 7 walikuwa wamekaa kwenye kigrocery wanakunywa, gafla Noah ya kijivu ikaja ikawachukua kwa kutumia nguvu, wao walichozani ni police.

Wakapelekwa maeneo ya Kunduchi, wakabakwa wabakaji walikuwa wanapeana zamu kuwaingilia. According to maelezo yao hao watekaji sio watanzania ni wa Nigeria ama watu wa West Africa sababu walikuwa hawaongei Kiswahili na wako na accent huko. Tukio limetokea jana wengine wamereport police, wengine wanaogopa aibu sababu wanaume pia walilawitiwa.
Source?
 
Lakini inabidi tuheshimu muda wa kuwa katika sehemu za starehe, mfano huu muda wa saa 6 usiku kwa nini tusiwe majumbani mwetu na familiya??????

Pia mtoa mada rekebisha kidogo, kwani wanaume huwa wana lawitiwa na siyo kubakwa.

SEMA USIKIKE...


MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
Mkuu kubaka maana yake ni kufanyiwa tendo la kingono bila ridhaa yako.Kwa hiyo mleta mada yuko sahihi.

Hata hivyo bado nalishangaa hili tukio.Wabakaji ilikuwaje mpaka wakafanikiwa? Kwani hao wabakaji walikuwa wangapi,mazingira ya kutekwa yalikuwaje, mazingira ya kubakwa yalikuwaje, wabakaji walikuwa na silaha? Inashangaza,kwa nini watu wengine hawakuweza ku-rescue situation,na wahusika hawakuweza kujitetea.
 
Hili tukio limetokea jana usiku mida ya saa 6 usiku Mwananyamala, watu wanawake kwa wanaume kama 7 walikuwa wamekaa kwenye kigrocery wanakunywa, gafla Noah ya kijivu ikaja ikawachukua kwa kutumia nguvu, wao walichozani ni police.

Wakapelekwa maeneo ya Kunduchi, wakabakwa wabakaji walikuwa wanapeana zamu kuwaingilia. According to maelezo yao hao watekaji sio watanzania ni wa Nigeria ama watu wa West Africa sababu walikuwa hawaongei Kiswahili na wako na accent huko. Tukio limetokea jana wengine wamereport police, wengine wanaogopa aibu sababu wanaume pia walilawitiwa.

Ndio maana huwa natembea na panga langu kwenye hili begi muda wote.
​
 
Niko positive ndiyo maana nimesema ni uwongo! Mawazo ya negative kama ya kwako mtunga uwongo mbaya ili uvuruge amani hayo mabaya hayatakutoka milele kwako na watu wako wa karibu milele yote!
Nitunge story ili nipate faida gani labda!? unadhan kila mtu shigongo humu. Vijana wa lumumba mnashidaaa, mkiambiwa reality ya nchi mnapinga na lame excuses eti uongo navuruga amani, Amani ipi unayoiongelea wewe Tz ya ngosha!??
 
Mkuu kubaka maana yake ni kufanyiwa tendo la kingono bila ridhaa yako.Kwa hiyo mleta mada yuko sahihi.

Hata hivyo bado nalishangaa hili tukio.Wabakaji ilikuwaje mpaka wakafanikiwa? Kwani hao wabakaji walikuwa wangapi,mazingira ya kutekwa yalikuwaje, mazingira ya kubakwa yalikuwaje, wabakaji walikuwa na silaha? Inashangaza,kwa nini watu wengine hawakuweza ku-rescue situation,na wahusika hawakuweza kujitetea.
Mkuu hiyo grocery waliyovamiwa, police mara nyingi hukamata wanywaji coz hairuhusiwi kuuza ikishafika saa 6, wao walivyoona wanakamatwa na hata watu waliokuwa jirani automatically they thought ni police. Plus walikuwa tungi tayari hata ile nguvu ya kufight back hawakuwa nayo.
 
Labda walikuwa wana visasi vyao!!!!
Visasi grocery yenye watu mchanganyiko! Wanawezaje watu waliopo grocery wote wawe wana deal moja na watekaji,
Kama ni wanigeria hapo hakuna kisasi, walialikwa na matajiri wenzao kuja kusafisha nyota tu hao, si unajua mambo ya wafanyabiashara, na utakuta pasiport zinasoma wapo uganda, so wanarudi kwa njia za panya kuondokea uganda!
 
Visasi grocery yenye watu mchanganyiko! Wanawezaje watu waliopo grocery wote wawe wana deal moja na watekaji,
Kama ni wanigeria hapo hakuna kisasi, walialikwa na matajiri wenzao kuja kusafisha nyota tu hao, si unajua mambo ya wafanyabiashara, na utakuta pasiport zinasoma wapo uganda, so wanarudi kwa njia za panya kuondokea uganda!
loooh! makubwa hayo!!
 
uNAHAKI
Hili tukio limetokea jana usiku mida ya saa 6 usiku Mwananyamala, watu wanawake kwa wanaume kama 7 walikuwa wamekaa kwenye mgahawa wanakunywa, ghafla ilitokea gari aina ya Noah ya kijivu ikaja ikawachukua kwa kutumia nguvu, wao walidhani ni polisi.

Wakapelekwa maeneo ya Kunduchi, wakabakwa na wabakaji walikuwa wanapeana zamu kuwaingilia. Kutokana na maelezo yao hao watekaji sio watanzania ni watu wenye asili ya nchini Nigeria ama watu wa West Africa.

Hii ni kutokana na sababu walikuwa hawaongei Kiswahili na wako na lafudhi ya huko. Tukio limetokea jana na wengine wametoa taarifa polisi lakini wengine wanaogopa aibu sababu wanaume pia walilawitiwa.
MKUU KAMA ULIKUWA MMOJA WA WALIOTENDEWA SAWA ILA KAMA SIO NAJARIBU KUJIAMINISHA ULIWAONA WAKIVULIWA CHUPI NSKUPIGWA KITASA AMA
 
Hili tukio limetokea jana usiku mida ya saa 6 usiku Mwananyamala, watu wanawake kwa wanaume kama 7 walikuwa wamekaa kwenye mgahawa wanakunywa, ghafla ilitokea gari aina ya Noah ya kijivu ikaja ikawachukua kwa kutumia nguvu, wao walidhani ni polisi.

Wakapelekwa maeneo ya Kunduchi, wakabakwa na wabakaji walikuwa wanapeana zamu kuwaingilia. Kutokana na maelezo yao hao watekaji sio watanzania ni watu wenye asili ya nchini Nigeria ama watu wa West Africa.

Hii ni kutokana na sababu walikuwa hawaongei Kiswahili na wako na lafudhi ya huko. Tukio limetokea jana na wengine wametoa taarifa polisi lakini wengine wanaogopa aibu sababu wanaume pia walilawitiwa.
Hii habari umembiwa na nani? Ni muhimu sana kujua kwani kama ni kweli tukio limetokea basi inaonekana serikali inataka kufanya hadaa ili watu wengine waliotekwa na usalama wa taifa waonekane kama walitekwa na kundi la wahuni
 
Bongo watu sio wakujitoa kwa lolote ndio maana matukio ya utekaji unakua kwa kasi sana na wanajua kabisa wote hawa hawana siraha hata wakiwa nazo Majambazi Bongo ndio huwa wanashinda mara nyingi SA ina matukio yote ila Jambazi hawezi kufanya akawa anafanikiwa kama Bongo lazima atakuja atauawa tuu...
 
Hili tukio limetokea jana usiku mida ya saa 6 usiku Mwananyamala, watu wanawake kwa wanaume kama 7 walikuwa wamekaa kwenye mgahawa wanakunywa, ghafla ilitokea gari aina ya Noah ya kijivu ikaja ikawachukua kwa kutumia nguvu, wao walidhani ni polisi. Watekaji walikuwa na bastola

Wakapelekwa maeneo ya Kunduchi kwenye jumba ambalo halijaisha, wakabakwa na wabakaji walikuwa wanapeana zamu kuwaingilia. Kutokana na maelezo yao hao watekaji sio watanzania ni watu wenye asili ya nchini Nigeria ama watu wa West Africa.

Hii ni kutokana na sababu walikuwa hawaongei Kiswahili na wako na lafudhi ya huko. Tukio limetokea jana na wengine wametoa taarifa polisi lakini wengine wanaogopa aibu sababu wanaume pia walilawitiwa.
Na msimuliaji umepataje habari.
 
  • Thanks
Reactions: Mj1
Back
Top Bottom