Gazeti Mwananchi: CHADEMA sasa Vipande viwili!

Gazeti Mwananchi: CHADEMA sasa Vipande viwili!

Kundi la Masalia linapumulia mashine.Hata mkibadili ID mara ngapi tutawajua tu.

Tufanye sawa ni masalia na nimebadilisha ID kwa idadi ile unayoitaka wewe. Sasa tujadili hoja ikiwa ya kiuuzi achana nayo.

CHADEMA ni chama cha DEMOKRASIA sawa? Utaratibu wa CDM katika uteuzi wa wagombea ni upi? Kama Mbowe alichokifanya ni sehemu ya utaratibu, sema hivyo. Kama sio utaratibu pia unatakiwa kutamka hivyo. DR Kitila Mkumbo na Pro Baregu wamesema hawana uhakika kama Mbowe amesema kweli. Hii inamaanisha ikiwa amesema kweli, wanakwambia kuwa MBOWE amekosea. Kuweni majasiri wa kusema ukweli. Hizi zama tulizo nazo tunahitaji Freshthinking ili taifa lipige hatua.
 
Kumbe ni maagizo ya Mtei.

Mkuu wangu na Rafiki yangu Ritz naona umepanic sana tangu Mbowe atoe tamko madhubuti kwa maslahi ya chama.

Sidhani kama usiku kucha umelala.Pole Mkuu ndiyo hivyo tena mbinu zenu zimeshtukiwa.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu Shardcole huwa ninachukizwa sana na uandishi wa habari wa kipuuzi na kishabiki.Kuna watu wanahaha usiku na mchana ili Chadema iwe vipande vipande.

Ukisoma walichosema wajumbe wa Kamati Kuu kama Dr Kitila Mkumbo na Professor Baregu hakuna mahali popote wamepinga zaidi ya kutoa maoni yao.

Uandishi wa aina hii ni ukanjanja..!

Mkuu Molemo najua ni kauli ya jemedari wa kimataifa Hon.Mbowe kuwa Dkt.sLaa tosha 2015 ndio imewapa homa ya tumbo ndio maana huku unyamwezini kwetu Tabora huwa tunapenda kutumia haka kamsemo
"Ukiskia mamaaaaaa ujue mtu kaguswa penyewe" ha ha ha ha ha ha....
 
Last edited by a moderator:
Siku za karibuni nimeona mwananchi wanaandika 'very big heading' lakini content hewa! Mfano nimeisoma hiyo habari huoni hizo pande mbili. Wapo ambao wametajwa kuwa wametoa maoni. Hayaonekani popote!
pande mbili huzioni mtei anasema kikao kimefanyika cha kumteua wengine wanasema hakuna kikao kilichofanyika cha kumteua ????...tayari mwananchi mnaona sasa linawageuka ,..msipende kusifiwa kila siku... vipi
 
Ukisoma vyema kabisa utaona umakini wa wajumbe wa Kamati Kuu ya CHADEMA hao ambao kimantiki wanakubaliana na kauli ya Mwenyekiti ambaye alisema wazi kuwa kwa nafasi yake ataongoza vikao ili kusimamia chama kipate wagombea sahihi, huku akitilia mkazo kwenye nafasi ya urais kuwa ni nafasi nyeti ambayo chama kupitia vikao hakiwezi kuifanyia mzaha.
Naomba utusaidie kutuwekea ile clip ya hotuba ya mh.mbowe akiwa karatu ili tujue kama kweli alimtangaza Dr.slaa kuwa mgombea urais 2015 au la.
Ukiweza kutuwekea hiyo clip hapa ndipo tunaweza kujua kama hii habari ya gazeti la mwananchi ina lengo nzuri au la kwa CDM.
 
Tufanye sawa ni masalia na nimebadilisha ID kwa idadi ile unayoitaka wewe. Sasa tujadili hoja ikiwa ya kiuuzi achana nayo.

CHADEMA ni chama cha DEMOKRASIA sawa? Utaratibu wa CDM katika uteuzi wa wagombea ni upi? Kama Mbowe alichokifanya ni sehemu ya utaratibu, sema hivyo. Kama sio utaratibu pia unatakiwa kutamka hivyo. DR Kitila Mkumbo na Pro Baregu wamesema hawana uhakika kama Mbowe amesema kweli. Hii inamaanisha ikiwa amesema kweli, wanakwambia kuwa MBOWE amekosea. Kuweni majasiri wa kusema ukweli. Hizi zama tulizo nazo tunahitaji Freshthinking ili taifa lipige hatua.

Tulia hivyo hivyo unyolewe.
 
Siku za karibuni nimeona mwananchi wanaandika 'very big heading' lakini content hewa! Mfano nimeisoma hiyo habari huoni hizo pande mbili. Wapo ambao wametajwa kuwa wametoa maoni. Hayaonekani popote!

acha mapenzi yakutokupendwa..fumbu hilo jicho soma vizuri si bz unamahaba na cdm kila kitu sawa

"Ninaunga mkono Dk Slaa kuwania tena nafasi ya urais mwaka 2015. Mwenyekiti amemtangaza baada ya kupata baraka ya vikao vya chama," alisema Mtei.( mwananchi dec 21,2012)
....kikao kimefanyika lini??mbona hamjibu??
 
Tufanye sawa ni masalia na nimebadilisha ID kwa idadi ile unayoitaka wewe. Sasa tujadili hoja ikiwa ya kiuuzi achana nayo.

CHADEMA ni chama cha DEMOKRASIA sawa? Utaratibu wa CDM katika uteuzi wa wagombea ni upi? Kama Mbowe alichokifanya ni sehemu ya utaratibu, sema hivyo. Kama sio utaratibu pia unatakiwa kutamka hivyo. DR Kitila Mkumbo na Pro Baregu wamesema hawana uhakika kama Mbowe amesema kweli. Hii inamaanisha ikiwa amesema kweli, wanakwambia kuwa MBOWE amekosea. Kuweni majasiri wa kusema ukweli. Hizi zama tulizo nazo tunahitaji Freshthinking ili taifa lipige hatua.

Kirefu cha PM7 ni (Pindua Mbowe 7).Hakika mna kazi.
 
Naomba utusaidie kutuwekea ile clip ya hotuba ya mh.mbowe akiwa karatu ili tujue kama kweli alimtangaza Dr.slaa kuwa mgombea urais 2015 au la.
Ukiweza kutuwekea hiyo clip hapa ndipo tunaweza kujua kama hii habari ya gazeti la mwananchi ina lengo nzuri au la kwa CDM.
kasome gazeti la chama TANZANIA DAIMA
 
pande mbili huzioni mtei anasema kikao kimefanyika cha kumteua wengine wanasema hakuna kikao kilichofanyika cha kumteua ????...tayari mwananchi mnaona sasa linawageuka ,..msipende kusifiwa kila siku... vipi

Mwaka huu umewaishia vibaya"
 
acha mapenzi yakutokupendwa..fumbu hilo jicho soma vizuri si bz unamahaba na cdm kila kitu sawa

“Ninaunga mkono Dk Slaa kuwania tena nafasi ya urais mwaka 2015. Mwenyekiti amemtangaza baada ya kupata baraka ya vikao vya chama,” alisema Mtei.( mwananchi dec 21,2012)
....kikao kimefanyika lini??mbona hamjibu??

Kimefanyika kule mlikokuwa mnafanyia mipango ya kumpindua Mbowe (PM7) na kuua chama.
 
CHADEMA ina wenyewe na wenyewe ndio hawa:

Mtei alisema anaunga mkono kauli ya Mbowe akisema kiongozi huyo hajakosea kumtangaza Dk Slaa kuwania urais mwaka 2015.

"Ninaunga mkono Dk Slaa kuwania tena nafasi ya urais mwaka 2015. Mwenyekiti amemtangaza baada ya kupata baraka ya vikao vya chama," alisema Mtei.
 
Mwananchi kama mnakosa habari za kuandika basi gazeti litoeni mara moja au mbili kwa wiki
 
Mkuu wangu na Rafiki yangu Ritz naona umepanic sana tangu Mbowe atoe tamko madhubuti kwa maslahi ya chama.

Sidhani kama usiku kucha umelala.Pole Mkuu ndiyo hivyo tena mbinu zenu zimeshtukiwa.

Kamanda Molemo,
Naona unapingana na ukweli. Chadema sasa vipande viwili huo ndiyo ukweli.

Dr Kitila Mkumbo, Prof Baregu wampinga Mbowe, Mtei, Lema, na Heche wapo upande wa Dr Slaa.

Bado kuna makundi mawili ya Bavicha moja lipo upande wenu wa Dr Slaa na Mbowe na kundi lingine la Zitto.
 
Last edited by a moderator:
CHADEMA ina wenyewe na wenyewe ndio hawa:

Mtei alisema anaunga mkono kauli ya Mbowe akisema kiongozi huyo hajakosea kumtangaza Dk Slaa kuwania urais mwaka 2015.

“Ninaunga mkono Dk Slaa kuwania tena nafasi ya urais mwaka 2015. Mwenyekiti amemtangaza baada ya kupata baraka ya vikao vya chama,” alisema Mtei.

Uzuri mmoja tumeshawajua kikundi chenu hata mkibadili ID mara ngapi mnajidanganya.Mwenzenu Kisandu wa Tanga ameshaondoka.Mfuateni.
 
Kamanda Molemo,
Naona unapingana na ukweli. Chadema sasa vipande viwili huo ndiyo ukweli.

Dr Kitila Mkumbo, Prof Baregu wampinga Mbowe, Mtei, Lema, na Heche wapo upande wa Dr Slaa.

Bado kuna makundi mawili ya Bavicha moja lipo upande wenu wa Dr Slaa na Mbowe na kundi lingine la Zitto.

As you wish and Dream!
 
Last edited by a moderator:
Kirefu cha PM7 ni (Pindua Mbowe 7).Hakika mna kazi.

A day will come, utayakumbuka haya maneno unayoyasikia humu JF. CHADEMA isporekebishwa itakuja kuwa kama vile uongozi wa ASSAD wa Syria aliondoka baba akaja mtoto, Congo kwa Kabila, CDM ameondoka muanzilishi akaja Mkwe wake. 'CDM hakuna checks and balance', it is an owner managed party where all decisions are concentrated to party owners. Wengine mnacheza ngoma msiyoijua.
 
Pro-Chadema JF naombeni majibu, kwa nini Chadema kinaitwa chama cha demokrasia wakati hakuna demokrasia.
 
Back
Top Bottom