Gazeti letu la Udaku JF..

kimbweka na funzadume hoi: wapelekwe india!!
yadaiwa walipatwa na mshtuko mkali baada yakukosa access yakuingia jukwaa la kitoto.
paka jimmy ahusishwa ku'hack id zao.
 
Baada ya Mpolee kupasua jipu. Vidume wa Jei efu wahaha kufuta Pii em walizomtumia kwa kuogopa kuumbuliwa. Wengine waingia mitini.!
 
Baada ya Mpolee kupasua jipu. Vidume wa Jei efu wahaha kufuta Pii em walizomtumia kwa kuogopa kuumbuliwa. Wengine waingia mitini.!

watazifutia wapi tena hawa vidume labda wamuombe dada RR awasaidie
 
Baada ya Mpolee kupasua jipu. Vidume wa Jei efu wahaha kufuta Pii em walizomtumia kwa kuogopa kuumbuliwa. Wengine waingia mitini.!

hahahaha! Kumbe hadi breaking news zinafaa kwenye hii thread. Lol.
 

Ha ha ha haaah!! Kumbe na wewe unaweza? Nilidhani ni gwiji wa kule kwenye siasa tu!
 
Inasemekana kabakabana alimeza mtoto ndio maana anasumbuliwa na ugonjwa wa tumbo. Mawifi na mashemeji waombwa kujiandaa kwa lolote kuanzia sasa.
 
cv ilishachafuka sana. Tukiendelea kung'aa sharubu humu tutapewa skendo mpya ujue.

yagundulika,Husn katoa mimba ya rejao,adai rejao mchovu uwezo wa kutunza mtoto hana,rejao auliza !ulinipendea pua au uwezo?'
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…