Gazeti la Uhuru lammaliza Lowassa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la Uhuru lammaliza Lowassa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by hoyce, Jun 14, 2011.

  1. h

    hoyce JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,113
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Gazeti la CCM, Uhuru leo limechapisha habari hii, kuwa mtuhumiwa wa ufisadi alikwenda Nigeria kuombewa. naona limeanza kuwaandaman mapacha watatu, na hii ni ishara kuwa mkakati wa kuwatema uko jikoni.[​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Paw

    Paw Content Manager Staff Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    Gaining reputation?
     
  3. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 680
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    Kwa nini hawakumtaja kama kweli wanamaanisha?
     
  4. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,317
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mie nakaa mkao wa kula sasa.
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 0
    Lowassa amekwenda Nigeria kusimikwa rasmi kuwa IGWE
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,103
    Likes Received: 3,870
    Trophy Points: 280
    Zinakaribia karibia 39 kuingia 40
     
  7. d

    destino Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi na tanzania, wakati mwingine wanasiasa wanatupotezea muda..
     
  8. M

    Mghaka JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Vita vya panzi neema kwa kunguru
     
  9. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naona wanazidi kumchokonoa jamaa, ngoja awarudi.
     
  10. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,455
    Likes Received: 1,141
    Trophy Points: 280
    hilo ndio gazeti kongwe la chama cha mapinduzi..

    my take; wanambip EL akiwapigia wasijeshindwa kupokea tu
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    umejuaje kuwa ni lowassa wakati gazeti halijataja jina lake?
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,058
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    hakuna wa kuweza kupokea akiwapigia..Jk mwenyewe anamuogopa EL itakuwa hawa hohe hahe akina MUKAMA na NAPE!!
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hivi Liwassa ni mtuhumiwa wa mkataba wa Richmond au ufisadi? Ufisadi ni tuhuma nzito
     
  14. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 60
    Naona kama hili gazeti limekua kama mengine ya udaku manake kwenye web yao siioni hii taarifa au wanataka kuuzia gazeti???????????????
     
  15. F

    FUSO JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,455
    Likes Received: 855
    Trophy Points: 280
    Leo hii wamesahau mema yote aliyowatendea?
     
  16. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,035
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    hana tuhuma wala ufisadi ndiyo maana anatunzwa kama waziri mkuu mstaafu - only possible kwa serikali ya ccm
     
  17. F

    FUSO JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,455
    Likes Received: 855
    Trophy Points: 280
    CCM inakufa - dalili zote zipo wazi kabisa.
     
  18. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tulishamwona cku ya jumapl amekaa high table. Alikuwa SCOAN kwa T.B Joshua.
     
  19. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wana ccm aka magamba chekeleeni tu, lakini jamaa ndio kashika mpini wengine wote mmeshika makali sasa kazi kwenu, hakuna mjanja kati yenu zaidi yake, hata mkuu wa kaya.
     
  20. s

    suranne Member

    #20
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Lazima tujue akilini kuwa huyu jamaa alikuwa waziri mkuu na ndiye kamwingiza JK madarakani hivyo anajua rafu zote zilivyochezwa so itakua mbwai kwa mkuu wa kaya kama akijibu mapigo.
     
Loading...