Gazeti la Majira litutake radhi Wakurya

Gazeti la Majira litutake radhi Wakurya

hivi gazeti hilo bado lipo? halijafa tu? waandishi wa gazeti la majira ni NJAA KALI...wako tayari kuandika upuuzi wowote ili kuvutia wasomaji. hili gazeti ni moja ya VIPEPERUSHI ambavyo vinatakiwa kufungiwa na Nape Nnauye kama kweli ana nia ya kujenga taaluma ya habari hapa nchini.
Hawezi kulifungia kwakuwa propaganda zake zitaenezwa vema kupitia hilo gazeti,
 
Katika toleo la jana gazeti la majira limeandika ukurasa wa juu "Wakurya waiba gari wakamatiwa Simiyu" kitendo hiki ni cha kiudhalilisha chenye lengo la kutugawa kikabila.

Habari hiyo imelenga kuonyesha kuwa Wakurya wote tumeiba gari katika nchi yenye makabila mengi sio vizuri kutumia watu wachache kusimama kwa ajili ya kabila lote kwani ingeweka wezi baadala ya wakurya ingepunza nini?

Tunaomba mhariri wa gazeti hilo atuombe radhi Wakurya kabla hatua nyingine hazijachukuliwa kupinga udhalilishaji huo.
warombo waliitwa walevi wake zao wanafata mche kenya iringa machoko
 
Hao ndio waandishi wasomi kabisa wa digree.Yani anajumuisha kabila zima la wakurya kwenye wizi?si mlikua mnabeza elimu ya kubenea! Hao ndio wasomi wetu sasa.Acheni kulialia hapa jukwaani.Rudisheni gari ya watu nyie wakurya.
 
Hao ndio waandishi wasomi kabisa wa digree.Yani anajumuisha kabila zima la wakurya kwenye wizi?si mlikua mnabeza elimu ya kubenea! Hao ndio wasomi wetu sasa.Acheni kulialia hapa jukwaani.Rudisheni gari ya watu nyie wakurya.

Naunga mkono hoja wakurya warudishe gari la watu....
 
Katika toleo la jana gazeti la majira limeandika ukurasa wa juu "Wakurya waiba gari wakamatiwa Simiyu" kitendo hiki ni cha kiudhalilisha chenye lengo la kutugawa kikabila.

Habari hiyo imelenga kuonyesha kuwa Wakurya wote tumeiba gari katika nchi yenye makabila mengi sio vizuri kutumia watu wachache kusimama kwa ajili ya kabila lote kwani ingeweka wezi baadala ya wakurya ingepunza nini?

Tunaomba mhariri wa gazeti hilo atuombe radhi Wakurya kabla hatua nyingine hazijachukuliwa kupinga udhalilishaji huo.
Sijasoma hilo gazeti lakini kama ni kweli hiyo ni mbaya sana. Ni sawa na kosa kusema 'walinzi wa kimasai' as if wamasai siyo watu.
 
Ukute mwandishi wa habari hiyo ni msomi wa elimu fasaha ya uhandishi na ukimlinganisha na saed kubenea ambaye ametoa maelezo ya elimu yake ambapo hana elimu sana ya uhandishi lakini ndiye anayeongoza kwa habari za investigation na kupendwa sana!.
Mie nilipenda habari zake za kiuchunguzi kuhusu Lowassa na Rostam Azizi kwny Sakata la Richmond na harakati zake za kumpigania Samwel Sitta kupata uspika w bunge la katiba akiongozwa na Kamanda wa Anga na Mbadilisha gia angani
 
Hao ndio waandishi wasomi kabisa wa digree.Yani anajumuisha kabila zima la wakurya kwenye wizi?si mlikua mnabeza elimu ya kubenea! Hao ndio wasomi wetu sasa.Acheni kulialia hapa jukwaani.Rudisheni gari ya watu nyie wakurya.
Bora kosa la huyo mwandishi kuliko la kuwarubuni wa Tanzania wamchague mtu uliekuwa unamtangaza Mwizi fisadi sasa Mwenyewe
 
Naona katuomba radhi ila I wish tungempiga fine kozi yeye kwa tamaa zake anaamin akiandika chochote kuhusu wakurya gazeti lake linakuwa marketable
Wengine wenye idea sawa na Hawa mijamaa wa majira in ITV
 
Kwa hiyo kwa akili yako pana na busara unaona ingekuwa vyema kwa Muandishi wa habari wa Majira ambaye ni Mkurya angeandika "Malaya wa Kihaya wakamatwa Corner Bar"!?

una utani na mmoja wa JF founder mkuu? manake na yeye ni full " inshomile ". huyo mwandishi atakuwa ni mtani wetu tu mkuu na wala hii kitu isikuumize kichwa.
 
Hao ndio waandishi wasomi kabisa wa digree.Yani anajumuisha kabila zima la wakurya kwenye wizi?si mlikua mnabeza elimu ya kubenea! Hao ndio wasomi wetu sasa.Acheni kulialia hapa jukwaani.Rudisheni gari ya watu nyie wakurya.

sikumbuki ni lini Majira wamewahi kuwa na Mwandishi wa Habari mwenye Degree ila nijuavyo pale pamefurika watu wa Basic Certificate, Advance Certificate na Diploma pekee. kama IPP Media tu mkuu wenye hizo Degree unawahesabu itakuwa huko katika hilo gazeti la Majira?
 
Wakurya wote tumeiba gari?
Teh Teh rudisheni gari msipo lirudisha mhariri ataandika tena " hadi leo gari lililo ibiwa na wakurya halijarudishwa"

Wakurya rusisheni gari...
 
Hahaha dawa yenu nyie ni IDD amin alichowafanyia enzi izo huko kwenye matoke yenu mshukuru kujitolea kwetu na watanzania wengine.other wise wake zenu ilikuwa halali ya IDD amin na men mngekuwa watumwa halali ktk nchi ya uganda....
Wakurya rudisheni gari mlilo iba..
 
Back
Top Bottom