Gavana Ndullu wala Bodi ya BoT Haijajiuzulu...

Gavana Ndullu wala Bodi ya BoT Haijajiuzulu...

Rekodi ya mwanakijiji ni nzuri kwa hiyo, nitaamini hili, hata hivyo, ninakubali pia kuwa kuwa kuna ishu inayoendelea kuhusu Bodi ya BOT.
 
tangu mumpakazie dr.chami siwaamini tena.
 
So whats your point mwanakijiji? This guy bwana. Habari zipo na za ukweli. Unaleta ngendembwe!!


The king.
 
Tukaja kuonyeshwa kaburi kwenye picha bureeeeeeeeeeeeee!huo mlango unaweza kuwa ni mwelekeo wa tukio la Mwanza
 
Boss naona una m-single out Gavana!Mbona nchi hii karibu wote wako hivyo? Je ukisikia ya TRA au NHC si utazima PC!?
 
So whats your point mwanakijiji? This guy bwana. Habari zipo na za ukweli. Unaleta ngendembwe!!


The king.

hizo za ukweli ziko wapi? kwanini unadhani ni za ukweli? kwanini tuwaamini watu ambao hutudanganya Mara zote?
 
Ila wako matatani, kwani Balali aliugua ghafla?
 
Boss naona una m-single out Gavana!Mbona nchi hii karibu wote wako hivyo? Je ukisikia ya TRA au NHC si utazima PC!?

Hapo bado uhamiaji wizara ya afya na mbuga zetu bila kusahau madini !!!! Sio kuzima tuu PC unaweza kuibamiza ukutani
 
JF wako very smart ......ngoja niandae senene za kutosha na kibuyu changu cha rubisi ........
 
Wafu wazikane wenyewe!!! yetu macho hata wakatane mapanga!!! tired of nchi ya mizengwe na vituko!!!
 
Yeye alitaka kujiuzuli lakini MACCM yakamwambia usijiuzulu hiyo ni kashfa ndogo sana watu wanapiga hela za maana na bado hawajiuzulu sembuse hii. Tena ukijuuzulu unataka CCM ionekane haina weledi.
 
hizi habari zisituchanganye kabisa.
 
Tanzania hakuna utaratibu wa kujiuzulu waliweza Mzee Mwinyi na Lowasa tuu
 
Watanzania wanapractice ubepari wakiwa na mawazo ya jk nyerere.
 
Back
Top Bottom