Gavana Ndullu wala Bodi ya BoT Haijajiuzulu...

Gavana Ndullu wala Bodi ya BoT Haijajiuzulu...

ML.GIF
 
BOT walitakasa hela za EPA na sasa IPTL saga unafikiri watapata wapi glucose ya kusimamia benki za biashara?
 
Hivi kama Marekani na huko Cyprus wasingechukua hatua au kusema kitu tungefanya nini?
 
MMK kinachonishangaza ni tabia ya kila mtu sasa ivi kuwa na kabenki kake, utaona mtu ni mhindi amewekza af anakuja na kabenk kake.................sijui kwann nchi hii imekuwa hivi
 
Hivi kama Marekani na huko Cyprus wasingechukua hatua au kusema kitu tungefanya nini?

Kikwete na Wenzie wangeiita FBME kama moja ya mafanikio ya Ziara zake LUKUKI Dunia Nzima, akidai anavutia majambazi/wawekezaji.

in short ingekuwa business as usual, kama madudu mengine maelfu kwa maelfu ambayo mtu yoyote aliyehudhuria kuta nne za darasa la ukweli anayaona kwenye serikali ya JK.
 
Ninyi watu mnapenda kuonea sana Ulanga Kilombero basin...huku mmetoa vichwa vingi na adilifu lakini kila kukicha mnafanya slaughter za images za vichwa hivi why? Daud Balali, Juma Ngasongwa, Edward Mwesiumo, Amertus Liyumba and now mnataka kummaliza Ndulluh! sijui kama Likwelile ataachwa apige kazi kwa weredi?!

Inaniuma sana tunavyonyanyaswa na hizi game za kipuuzi.....
Kosa letu ni utii na uaminifu? Kosa letu ni kuyajua mambo vyema? Kosa letu ji kutokukubali kuwa wanafiki kwenye issues?

Enough...mwacheni Governor apige kazi
 
Tatizo la Ndullu ni Umarekani wake! Hawa Technocrats wa USA huwa wanatenda kwa maslahi ya Marekani! Pale alipo amewapangisha AFRITAC/IMF na Pembeni yake ameongezewa Asharose Migiro ili waweze kutekeleza sera za Marekani ndani ya Tanzania... Wengi wetu bado tunadhani kuwa Economic Hit Men (EHM) ni Story tu na kuwa hazina ukweli wowote!!! Ndullu Familia yake inaishi Marekani miaka mingi, yeye huwa hajali ukuaji wa Uchumi wa Tanzania wala Mfumuko wa Bei!!! yeye anachokiangalia kwa makini ni TORs alizopangiwa tu si zaidi ya hapo... Believe or not uchumi wa Tanzania unakua kwenye Makaratasi tu!!! Situation ingekuwa mbaya zaidi kama JK asingeingia mikataba na CHina angalau ku-equalize hawa Super power wa dunia hii...

hakika mkuu, nchi hii inahitaji kiongozi dikteta kama bokasa au idd amini ili aweze kututoa hapa tulipo na kutupeleka mbele. jk is the weakest and bogus president
tanzania has ever had.
 
nna wasiwasi na "bank m" wamiliki wake ni watuhumiwa wakuu wa ufisadi

hii bank inawezekana ni hao hao
 
MMK kinachonishangaza ni tabia ya kila mtu sasa ivi kuwa na kabenki kake, utaona mtu ni mhindi amewekza af anakuja na kabenk kake.................sijui kwann nchi hii imekuwa hivi

ni kweli kabisa mkuu. hata EQUITY BANK ni benki ya familia moja tu. nchii hii ni shamba la bibi.
 
Watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa
 
ni kweli kabisa mkuu. hata EQUITY BANK ni benki ya familia moja tu. nchii hii ni shamba la bibi.

avatar yako ime depict hisia zako lol!!

kimsingi hii ni njia ya kuhujumu uchumi wa nchi
 
Huitaji Kuwa layman kujua haka kabenki ka FBME kanatakasa pesa, unafikiri kalikuja bongo kubahatisha? Sema marekani Ndio wametia sumu kisimani.

Very true! Na unahitaji kuwa na elimu ya kiwango cha uprofesa ili kulinda uovu wa kibenki wa kiwango cha FBME and its allies hapa Tanzania. Only Prof. Beno Ndulu can!
 
Kutoka ndani kabisa ya Serikali ...Magogoni hadi kwingine...taarifa kuwa Gavana Ndulu amejiuzulu au bodi nzima imejiuzulu hazina ukweli wowote.

Kuna masuala ya kisiasa yanaendelea pia na mambo mengine katika kutafuta mlango wazi wa BoT kuelekea uchaguzi mkuu...

Hivi sasa Gavana anaendelea na shughuli zake kama kawaida...


Tuwe makini yasiye yakatokea ya fulani... akalazimishwa kuondoka wengine huku wakafunika...

I like the animal farm Tanzania,why do you want Ndulu the prof to resign? Stay Ndulu until the last animal die?
 
Tatizo la Ndullu ni Umarekani wake! Hawa Technocrats wa USA huwa wanatenda kwa maslahi ya Marekani! Pale alipo amewapangisha AFRITAC/IMF na Pembeni yake ameongezewa Asharose Migiro ili waweze kutekeleza sera za Marekani ndani ya Tanzania... Wengi wetu bado tunadhani kuwa Economic Hit Men (EHM) ni Story tu na kuwa hazina ukweli wowote!!! Ndullu Familia yake inaishi Marekani miaka mingi, yeye huwa hajali ukuaji wa Uchumi wa Tanzania wala Mfumuko wa Bei!!! yeye anachokiangalia kwa makini ni TORs alizopangiwa tu si zaidi ya hapo... Believe or not uchumi wa Tanzania unakua kwenye Makaratasi tu!!! Situation ingekuwa mbaya zaidi kama JK asingeingia mikataba na CHina angalau ku-equalize hawa Super power wa dunia hii...
RockSpider usifikiri kwa hasira. Siyo kila mtanzania anayefanya kazi nje anapoteza uzalendo!
 
Mkuu rejea nilichokiandika, hakuna mahala nilipo generalize... Nimeeleza kwa Uwazi kuwa Ndullu ni one of EHM walioandaliwa na USA, same kwa Daud Ballali... Kumbuka kuwa Hawa Magavana wa Central Bank huw wanawekwa na WB/IMF! Na kigezo muhimu kuliko ni lazima wawe wamefanyakazi huko... Hawa wanatekeleza sera za magharibi siyo sera zetu!!! AFRITAC, na Migiro kupewa ofisi pale BOT siyo bahati mbaya Mkuu!!! Ballali na IMF ndiyo waliotutungia sera za Madini 1998, Sera ya Fedha, Sera ya Uwekezaji 1996 ambayo mpaka sasa hazijawa reviewed kwakuwa zinanufaisha MNCs za Magharibi zinazovuna maliasili zetu... Mkuu mimi siandiki kwa hasira... Fanya uchunguzi halafu uniambie nilichokiandika kama kina chembe ya uongo!!! Sikatai kuna Watanzania wengi sana wanafanyakazi nje ya nchi na ni wazalendo wa kutupwa LAKINI si hawa wallioandaliwa Harvard na WB/IMF Ndullu, Ballali, Werema, Chenge, Rostam, prof Tibaijuka, prof Muhongo, January, Lazaro, Apson, Mboma, Mkapa, Mgonja, Yona, Mramba yule Mhaya aliekuwa katibu mkuu nishati Enzi zile na sasa wanamuandaa Saada Mkuya... Hao watu hawako kwa maslahi ya nchi hii!!! Mrabaha wa 1.2 kwenye Dhahabu haikuwa bahati mbaya, Petra Diamond kutokulipa hata sent moja hadi 2018 si kwa bahati mbaya... TISS kuondolewa meno na kubakiziwa kazi ya kushauri tu haikuwa bahati mbaya ... Majeshi yetu kutumika kwa interest za nchi za magharibi siyo wito... Ardhi yetu kukwapuliwa maliki kwa maelfu ya hekari si bahati mbaya mkuu... Vitalu vya uwindaji kumilikiwa na wageni, wanyama hai kutoroshwa ni mpango mahsusi... Monopoly kwenye kuagiza mafuta na kuawa kwa TIPPER haikuwa bahati mbaya! Iran ilikuwa inatuuzia mafuta bei rahisi kuliko tena in advance! kulikuwa na sababu gani ya kununua mafuta ya bei mbaya kutoka kwnye makampuni ya kimagharibi?... May be I know much... fanyeni Uchunguzi Mkuu... We can do better without CCM, without hila za Wazungu... Siasa ya kutofungamana na nchi zozote duniani ilikuwa sahihi sana kwa Tanzania...
RockSpider usifikiri kwa hasira. Siyo kila mtanzania anayefanya kazi nje anapoteza uzalendo!
 
Ni suala la kuamua tu kama nchi...mbona Swaziland wameendelea kwa kusafisha fedha haramu? Tambueni kuwa fedha hizo zinaingia nchini si kutoka!!! Money INFLOWS siku zote ni nzuri kwa uchumi wa nchi kwakuwa zinachochea uwekezaji! Money OUTFLOWS kama mapato ya Madini, Uranium, Utalii nk huleteleza Umasikini... Kwenye hili Tanzania ni beneficiary hivyo hainiumi kivile !!! Ile ya IPTL 400 B ilinikera mmno....
 
Back
Top Bottom