Gavana Ndullu wala Bodi ya BoT Haijajiuzulu...

Gavana Ndullu wala Bodi ya BoT Haijajiuzulu...

Nadhani kuna mahali nimepitwa na kitu... what iz going on?
 
Kutoka ndani kabisa ya Serikali ...Magogoni hadi kwingine...taarifa kuwa Gavana Ndulu amejiuzulu au bodi nzima imejiuzulu hazina ukweli wowote. Kuna masuala ya kisiasa yanaendelea pia na mambo mengine katika kutafuta mlango wazi wa BoT kuelekea uchaguzi mkuu... Hivi sasa Gavana anaendelea na shughuli zake kama kawaida...


Tuwe makini yasiye yakatokea ya fulani... akalazimishwa kuondoka wengine huku wakafunika...

kama CCM wanaona kwamba Ndullu ni kikwazo si wamBALALI tu ili wapige hizo hela? yaani pamoja na kumuweka kibaraka wao Mwigulu ili awasaidie kuchota fedha za uchaguzi, bado hawajaridhika?
 
Mbona kama taarifa hii haijatoa ufafanuzi Wa kutosha? Kwani kulikuwa na taarifa kwamba Gavana amejiuzulu? source?
 
Kutoka ndani kabisa ya Serikali ...Magogoni hadi kwingine...taarifa kuwa Gavana Ndulu amejiuzulu au bodi nzima imejiuzulu hazina ukweli wowote. Kuna masuala ya kisiasa yanaendelea pia na mambo mengine katika kutafuta mlango wazi wa BoT kuelekea uchaguzi mkuu... Hivi sasa Gavana anaendelea na shughuli zake kama kawaida...


Tuwe makini yasiye yakatokea ya fulani... akalazimishwa kuondoka wengine huku wakafunika...

Nilitaka kushangaa sasa proved beyond reasonable doubt kuwa Ndulu ni Mtanzania.

Mtanzania na Kujiuzulu/kuwajibika ni mutually exclusive.
 
kutoka ndani kabisa ya serikali ...magogoni hadi kwingine...taarifa kuwa gavana ndulu amejiuzulu au bodi nzima imejiuzulu hazina ukweli wowote.

Kuna masuala ya kisiasa yanaendelea pia na mambo mengine katika kutafuta mlango wazi wa bot kuelekea uchaguzi mkuu...

Hivi sasa gavana anaendelea na shughuli zake kama kawaida...


Tuwe makini yasiye yakatokea ya fulani... Akalazimishwa kuondoka wengine huku wakafunika...

kiongozi hebu ongeza nyama kidogo , kama kuna kitu unakijua bhana , usitufanyie hivyo , funguka zaidi .
 
Kutoka ndani kabisa ya Serikali ...Magogoni hadi kwingine...taarifa kuwa Gavana Ndulu amejiuzulu au bodi nzima imejiuzulu hazina ukweli wowote.

Kuna masuala ya kisiasa yanaendelea pia na mambo mengine katika kutafuta mlango wazi wa BoT kuelekea uchaguzi mkuu...

Hivi sasa Gavana anaendelea na shughuli zake kama kawaida...


Tuwe makini yasiye yakatokea ya fulani... akalazimishwa kuondoka wengine huku wakafunika...
....what happens to these so called 'Professors' when they get high Government posts?....really i can't understand them..hawa majamaa wanakuwa na sifa nyiingi za kiutendaji wanapokuwa nje ya siasa...lakini wanapoingia kwenye siasa wanakuwa kama retards wasioenda hat shule......kwa kweli inauma sana....

..Ona sasa huyu Ndullu taasisi ya BOT inamshinda sasa.....ni kama yule Muhongo wa nishati.....hawa majamaa siasa za majitaka za kibongo zimewafanya waonekane manyang'au kabisa...kwasababu ya kusikiliza akili ndogo za majizi ya huko ccm....
 
Ila wako matatani, kwani Balali aliugua ghafla?

ikitokea kweli kajiuzulu yeye na bodi yake lazima litakuwa na uhusiano na ile FBME. Benki yenye 2.0 Billion Dollars katika Account yake ndani ya Tanzania inao uwezo kumfukuza Ndullu kwa kuwatia jamb.ajam.ba CCM kwa hela. Na yeye Ndullu anaweza kujiondoa pale kulinda taaluma yake nahisi. Ni mawazo tu. Mzee Mwanakijiji hajakuwa muwazi sana katika hii taarifa kwa hiyo katupa uhuru wa kukisia tunalotaka kukisia.

Kama kajiuzulu basi ni FBME! Hili linaweka kiashiria kingine nchi yetu ipo mikononi mwa magaidi. Ukicheza nao wanakuondoa mara moja.... Hebu tusubiri labda Mwanakijiji atakuja na mengine.
 
Waswahili wanasema kutangulia si kufika...well mimi napingana na usemi huu! Maana CCM imetangulia, itachukua muda kuuuipiku!!

Waswahili pia wana msemo, dalili ya mvua ni mawingu, mimi nakubaliana na huu, maana yalianza kwa baraza la mawaziri lililopangwa karibuni, tukaona the most in-experienced ministers....hii kwangu mimi ilikuwa ni ishara, ishara ya mvua huku tuendako... ishara ingine...mara ooooh FBME sijui nini...mara ooooh sijui nini.....

Tuwe wastahimilivu muda utasema...

Nawatakieni Idd El-fitry njema...
 
Kulikuwa na makala katika gazeti la Mwananchi (kama nakumbuka vema) la hivi karibuni likijaribu ku prove kuwa Gavana wa zamani (Daud Balali) kweli alikufa huko Marekani. Je, kuna uhusiano wowote wa makala hayo au gazeti hilo na haya yanayoendelea sasa kuhusu Prof Ndullu na BoT?
 
The most bogus bank gavana we have ever had.

Mkuu unakosea sana... Benno Ndulu kabla haja kuwa Gavana.. alikuwa anafanya kazi World Bank Na ndiyo alikuwa Lead Economist bahati nzuri alikuwa katika division ya East Africa so alikuwa anafanya kazi pia moja kwa moja na Mh. Rais aliyepita.. kwa taarifa kama ulikuwa hujui ndiye aliye changia kwa kias kikubwa Tanzani kuwa na sustained economic growth kwa karibu miaka kumi..
 
Mkuu unakosea sana... Benno Ndulu kabla haja kuwa Gavana.. alikuwa anafanya kazi World Bank Na ndiyo alikuwa Lead Economist bahati nzuri alikuwa katika division ya East Africa so alikuwa anafanya kazi pia moja kwa moja na Mh. Rais aliyepita.. kwa taarifa kama ulikuwa hujui ndiye aliye changia kwa kias kikubwa Tanzani kuwa na sustained economic growth kwa karibu miaka kumi..

Sustained economic growth .....my foot .......
 
Mkuu unakosea sana... Benno Ndulu kabla haja kuwa Gavana.. alikuwa anafanya kazi World Bank Na ndiyo alikuwa Lead Economist bahati nzuri alikuwa katika division ya East Africa so alikuwa anafanya kazi pia moja kwa moja na Mh. Rais aliyepita.. kwa taarifa kama ulikuwa hujui ndiye aliye changia kwa kias kikubwa Tanzani kuwa na sustained economic growth kwa karibu miaka kumi..

Hapo kwenye red I bet you meant " stagnated economic growth kwa zaidi ya miaka kumi...."
 
Kutoka
ndani kabisa ya Serikali ...Magogoni hadi kwingine...taarifa kuwa Gavana
Ndulu amejiuzulu au bodi nzima imejiuzulu hazina ukweli wowote.

Kuna masuala ya kisiasa yanaendelea pia na mambo mengine katika kutafuta
mlango wazi wa BoT kuelekea uchaguzi mkuu...

Hivi sasa Gavana anaendelea na shughuli zake kama kawaida...


Tuwe makini yasiye yakatokea ya fulani... akalazimishwa kuondoka wengine
huku wakafunika...

Kwa hiyo wewe ndo msemaji wa BOT! au Ndullu?
 
Back
Top Bottom