Gari la serikali STL 6258 likivunja sheria!

Gari la serikali STL 6258 likivunja sheria!

Naona watu wengi mnamzodoa mtoa mada...mtoa mada cku nyingine jaribu kudadisi nani yupo ndani ya gari...hiyo gari hata ingekugonga wewe ungeshangaa wewe ndo unashtakiwa kwa kuhatarisha usalama wa nchi...nishawahi kutana na case kama yako kuchungulia ndani nikamwona mzee baba mmoja nikikutajia hapa huwezi amini
Mkuu inabidi wananchi wawe vigilant ili kuondoa ushamba wa madaraka, na watu kujigikitia kuwa wsko juu ya sheria.
 
Gari nyingi za serikali wanavunja sheria, wakati mwingine wanaovateki kwenye mstari/zebra. Gari za polisi pia wanavunja sheria, hawa vijana siku hizi wana matatizo jamani...sijui ni ushamba wa magari ama?
Na wanapata ajali mbaya mbaya kweli huko mikoani ujuaji mwingii nadhani NI kazi za kupena kiushkaji au kindugu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mijitu mijinga mijinga kama ninyi ndo mnafikiri mwaweza fanya lolote polisi hawaoni.
Hamjui ni wananchi wanaowalisha na kuwapa mishahara.
Wananchi wanapo washtukia kwa akili yenu ndogo mnafikiri mnaonewa.
Gari hilo likiua mtu, kwa akili zenu ndogo mtasema "ni bahati mbaya"
Mkuu punguza presha na maisha utakufa mapema....
Mambo ya kuua mtu Hilo gari yametoka wapi!!?hiyo Ni zebra cross!!?
Huyo Askari polisi nae Ni mwananchi vilevile.,na hakuna anaemlisha mwenzie kwenye hili taifa mkuu,Ni Kodi za Kila mvuja jasho katika maisha yake ya Kila siku ndio zinaendesha mambo...mambo ya kulishana Ni nyumbani kwako na familia yako!!!
NB: hata ewew unaetumia simu kupiga picha ukiwa unaendesha nawe unakosa labda Kama umepewa lift tu hapo sawa..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
So! Watanzania wengi bado hawajui sheria walau za msingi! FYI, hiyo gari haina privilege ya kukiuka sheria hata kama Jiwe limo humo ndani!
Dah....fikiria kidogo tu... Spectator Jenero Cirow yumo ndani humo....Nani wa kulikamata? Ataripoti wapi? Na atalipeleka wapi?...mambo mengine hayahitaji digrii ya sheria mkuu....[emoji41]

Sent using Beretta ARX 160
 
Umechemka kwa taarifa hii
Ingebidi alete taarifa ya kufumania ama kusutwa?!
wacheni upuuzi watz wengi tunachukulia Mambo POA
hatutaki kufwata Sheria Wala kujifunza Sheria Mambo yetu
kama tumezaliwa kwa waganga wa kienyeji tunaishi kiutabiri tabiri hata weye inaelekea huna ujualo kwenye Sheria za barabarani badala kujifunza unaropoka tu....[emoji240][emoji240][emoji240][emoji240]weee

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dah....fikiria kidogo tu... Spectator Jenero Cirow yumo ndani humo....Nani wa kulikamata? Ataripoti wapi? Na atalipeleka wapi?...mambo mengine hayahitaji digrii ya sheria mkuu....[emoji41]

Sent using Beretta ARX 160
HaYupo juu ya Sheria akiua raia ama kuharibu barabara NI matatizo na Kodi zetu ndo zinaumia in fact Hawa kina siro ndo wanafaa waonyeshe mifano wao wakivunja Sheria sisi tufanyeje ...trust me Hawa madereva wengi wa hizi ndinga za umma NI watu was mishen town na wenye Mambo ya magumashimagumashi ya kila Aina nimeshadate mmoja [emoji6][emoji6]hawana tofaut ma majambazi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
HaYupo juu ya Sheria akiua raia ama kuharibu barabara NI matatizo na Kodi zetu ndo zinaumia in fact Hawa kina siro ndo wanafaa waonyeshe mifano wao wakivunja Sheria sisi tufanyeje ...trust me Hawa madereva wengi wa hizi ndinga za umma NI watu was mishen town na wenye Mambo ya magumashimagumashi ya kila Aina nimeshadate mmoja [emoji6][emoji6]hawana tofaut ma majambazi

Sent using Jamii Forums mobile app
Dah...hoja yangu siyo kwamba yuko juu ya sheria au la...hoja yangu ni ule mchakato wa kumkamata utakavyokuwa[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Sent using Beretta ARX 160
 
Dah....fikiria kidogo tu... Spectator Jenero Cirow yumo ndani humo....Nani wa kulikamata? Ataripoti wapi? Na atalipeleka wapi?...mambo mengine hayahitaji digrii ya sheria mkuu....[emoji41]

Sent using Beretta ARX 160
Hata kama ni yeye ndio avunje sheria na kutuharibia barabara akwende huko
 
Back
Top Bottom