Gari la serikali STL 6258 likivunja sheria!

Gari la serikali STL 6258 likivunja sheria!

Reflective Triangle iko wapi. Mbona hata hajawasha double hazard

Sent using Jamii Forums mobile app

brother hiyo picha inamambo mengi sana!
1. taa za breki zimewaka kuonyesha gari imesimama
2. double hazard huwaka na kuzima so unaweza jitetea picha imepigwa wakati taa zilikuwa zimezima
3. refective triangle inatakiwa iwe 3 - 5 m kutoka kwenye gari. sasa kutoka kwenye kamera mpaka lilipo gari hazijafika mita 5 mtu anaweza jitetea triangle ipo nyuma ya kamera
 
Watu mmekwishazoea uvunjaji sheria mpaka imekuwa kawaida akilini mwenu. Imekuwa utamaduni... Kwa kweli hali ni mbaya sana. Yaani mtu anaye-expose mabaya anakuwa mbaya yeye! Mungu tuokoe na ushetani huu.
Tatizo wengine wanabwabwaja tuu humu kuna kitu hatuelewi. Ni kweli sheria zipo, ila jiulize nani kazitunga? Kwa nini kuna magari yanapita njia ya mwendo kasi na hayakamatwi? Kwa nini kuna watu wanapita kwenye mataa bila kujali kama iko red au green? Tena traffic inabidi asimamishe watumiaji wengine ili watu flani wapite? Kuna magari yanaweza kuvunja hizo sheria tena ikasababisha ajali akakugonga, lakini mkifika mbele ya sheria sheria hiyo hiyo inakugeukia wewe ndo umekosea ulikuwa unahatarisha usalama wa wakubwa wa nchi.

Mambo mengine tujifunze kunyamaza.
 
Watu mmekwishazoea uvunjaji sheria mpaka imekuwa kawaida akili mwenu. Imekuwa utamaduni... Kwa kweli hali ni mbaya sana. Yaani mtu anaye-expose mabaya anakuwa mbaya yeye! Mungu tuokoe na ushetani huu.
Mkuu wanaoteteana hapa wote ni madereva wanaotenda makosa hayo kila siku.
Ndio maana lazima waumbuliwe ili mauaji ya watembea kwa miguu yakome.
 
brother hiyo picha inamambo mengi sana!
1. taa za breki zimewaka kuonyesha gari imesimama
2. double hazard huwaka na kuzima so unaweza jitetea picha imepigwa wakati taa zilikuwa zimezima
3. refective triangle inatakiwa iwe 3 - 5 m kutoka kwenye gari. sasa kutoka kwenye kamera mpaka lilipo gari hazijafika mita 5 mtu anaweza jitetea triangle ipo nyuma ya kamera
1.Sio lazima taa za breki zikiwaka gari iwe imesimama. Hata ukiendesha 100kph ukigusa breki tu taa za breki zinawaka.
3. Kutoka kwa mpiga picha hadi kwenye hio Land Cruiser kuna magari at least mawili hivyo ni zaidi ya mita tano.
 
Mmh, una hakika? Mbona mimi ni mwalimu wa msingi najua kuwa barabara ina shoulders - kulia na kushoto. Mambo mengine hayahitaji elimu ya chuo kikuu ya uhandisi.

Wewe utakuwa ni highway engineer maana bila hivyo usingejua 'mabega ya barabara' ni nini!
 
Gari la idara gani serikalini kwanza ndio tujue kwani utakuta hata mkuu wa hiyo idara ni mzigo tu
 
View attachment 1039189
Imetokea muda huu, Buguruni
STL 6258.

Si kuvunja sheria tu kwa kutanua kushoto, bali hata kuharibu mabega ya barabara.

Gari nyingi za serikali wanavunja sheria, wakati mwingine wanaovateki kwenye mstari/zebra. Gari za polisi pia wanavunja sheria, hawa vijana siku hizi wana matatizo jamani...sijui ni ushamba wa magari ama?
 
Naona watu wengi mnamzodoa mtoa mada...mtoa mada cku nyingine jaribu kudadisi nani yupo ndani ya gari...hiyo gari hata ingekugonga wewe ungeshangaa wewe ndo unashtakiwa kwa kuhatarisha usalama wa nchi...nishawahi kutana na case kama yako kuchungulia ndani nikamwona mzee baba mmoja nikikutajia hapa huwezi amini
 
Hata hakusoma kakurupuka kukupinga,,,Kama alivyokurupuka kuleta mada....

Ovyo kabisa sijui kwann watz tumekuwa na roho za kuchomeana hivi...kweli njaaa ndio msingi wa shida zote

Sent using Jamii Forums mobile app
Mijitu mijinga mijinga kama ninyi ndo mnafikiri mwaweza fanya lolote polisi hawaoni.
Hamjui ni wananchi wanaowalisha na kuwapa mishahara.
Wananchi wanapo washtukia kwa akili yenu ndogo mnafikiri mnaonewa.
Gari hilo likiua mtu, kwa akili zenu ndogo mtasema "ni bahati mbaya"
 
Back
Top Bottom