Gari la serikali STL 6258 likivunja sheria!

Gari la serikali STL 6258 likivunja sheria!

Ndio maana nikakwambia hujui lolote kuhusu sheria sema una Chuki tu ndio inayokusumbua..unaulizwa swali hili unajibu vile ...
1.hiyo pic imepigwa karibu kabisa na mataa ya buguruni Kama hujui hapo Kuna zebra cross mbili kabla hujafika daraja la chuma la waenda kwa miguu huyo mama na mtoto alitakiwa kuangalia option hizo ili ikitokea kagongwa sheria inakuwa upande wake.
2.Ni marufuku kutumia Simu wakat wowote unapokuwa unaendesha chombo chochote Cha moto ndio maana zikawekwa Dashcam...ukijipiga selfie/hujirekodi yote Ni makosa..
3.kuona kosa la mwenzio sio kigezo Cha ewew kutokuwa na kosa kisheria kwa hiyo elimika Kwanza acha papara utakufa mapema..
4.Hapo mbele kwenye Hilo daraja Kuna matrafic na kwenye mataa ya buguruni Kuna kituo mobile Cha polise na huyo dereva anajua so Kama anavunja sheria Kuna sababu,an ewew Kama mpenda haki ungeenda hapo kuwapa hizo namba sio kutuletea mapicha picha humu kumbe una sababu zako..

NB:MSG YANGU YA MWISHO KWAKO NIMEKUPA KIDOGO MWANGA SIKU NYINGINE UACHE CHUKI HATA KIDOGO TU ILI NAWE USIWE MMOJA WA WAVUNJA SHERIA.

Sent using Jamii Forums mobile app
kama wwe ndiye dereva wa hiyo STL ntakuchukia kama ukoma.
You think like a low class driver and argue like one.

Ujinga unaojaribu kuutete lazima uchukiwe na watu wenye akili na waadilifu.

Nyie madereva wa serikali mnakufa kijinga sana.
Dereva wa ile Pajero kule Singida kaua ofisi nzima, majuzi Kilombero dereva kaingia mtoni na kuua watano, dereva wa Kigwangala kaua mmoja na Mh Kigwangala kukoswakoswa.

Halafu sasa mijitu mishamba na mijinha kwa kweli anautetea uvunjifu wa sheria, ati tu anaendesha gari ya serikali.

Mtoa podti ni mshamba mno, hujui naendesha gari gani na hujui kuwa hiyo STL ni matumizi mabaya ya kodi zangu.
Mbaya zaidi kwa akili ndogo tu ya kwako nitakuwa na chuki gani kwa serikali?
Ila uwe na uhakika kuwa nina vhuki na wazembe, waharibifu, watovu wa nidhamu kama huyo dereva(inaelekea ni wewe).
 
I thought no one is above the law. If there is anything special, next time they should ask for police escort.
Tatizo kila mtu serikalini anaona kama anachofanya ni muhimu kuliko mwingine yeyote, hata kama sio hivyo.
Lets change our behaviours. And use appropriate channels to address our emergencies
Mkuu hawa vijana wadogo walio na ushamba wa madaraka, they think they are above the law.
Wanasahau kuwa sisi wananchi ndio waajiri wao.
 
kama wwe ndiye dereva wa hiyo STL ntakuchukia kama ukoma.
You think like a low class driver and argue like one.

Ujinga unaojaribu kuutete lazima uchukiwe na watu wenye akili na waadilifu.

Nyie madereva wa serikali mnakufa kijinga sana.
Dereva wa ile Pajero kule Singida kaua ofisi nzima, majuzi Kilombero dereva kaingia mtoni na kuua watano, dereva wa Kigwangala kaua mmoja na Mh Kigwangala kukoswakoswa.

Halafu sasa mijitu mishamba na mijinha kwa kweli anautetea uvunjifu wa sheria, ati tu anaendesha gari ya serikali.

Mtoa podti ni mshamba mno, hujui naendesha gari gani na hujui kuwa hiyo STL ni matumizi mabaya ya kodi zangu.
Mbaya zaidi kwa akili ndogo tu ya kwako nitakuwa na chuki gani kwa serikali?
Ila uwe na uhakika kuwa nina vhuki na wazembe, waharibifu, watovu wa nidhamu kama huyo dereva(inaelekea ni wewe).
Sijawahi kuwa dereva wa mtu wala serikali...ndio maana nakwambia punguza Kwanza Chuki halafu kunywa maji mengi utajikuta unasahau mahangaiko yote ya moyo wako...
Ajali inampata dereva yyt sio lazima Sana awe wa serikali an mifano unayotolea Ni tofauti na ulichokileta jamvini....
Ikifika wakati Kama utajaaliwa kuwa na dereva akakuendesha na ukawa na majukumu mengi kuliko hayo uliyonayo Sasa ndio utaelewa wakat mwingine dereva anafata maagizo ya boss..ILA KWA SASA HUWEZI ELEWA ONGEZA JUHUDI KWENYE KUTAFUTA WANAOKUTEGEMEA WASIFE NJAA..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sijawahi kuwa dereva wa mtu wala serikali...ndio maana nakwambia punguza Kwanza Chuki halafu kunywa maji mengi utajikuta unasahau mahangaiko yote ya moyo wako...
Ajali inampata dereva yyt sio lazima Sana awe wa serikali an mifano unayotolea Ni tofauti na ulichokileta jamvini....
Ikifika wakati Kama utajaaliwa kuwa na dereva akakuendesha na ukawa na majukumu mengi kuliko hayo uliyonayo Sasa ndio utaelewa wakat mwingine dereva anafata maagizo ya boss..ILA KWA SASA HUWEZI ELEWA ONGEZA JUHUDI KWENYE KUTAFUTA WANAOKUTEGEMEA WASIFE NJAA..

Sent using Jamii Forums mobile app
We dereva tu, in thinking and argument.
 
Halafu ukiambiwa una Chuki na madereva unakataaa!!!?
Wallah hii CCM Ina mengi ya kujibu siku ya mwisho maana si kwa Chuki hizi tulizonazo watanzania kipindi hiki...

Sent using Jamii Forums mobile app
Nakuchukia sana dereva mzembe , mharibifu na usiyefuata sheria kwa kujifikiria uko juu ya sheria.
Kwa taarifa yako siasa haziingii kwenye hii mada.
Natumaini wana JF eengine wataendelea kuanika uzemne huu ili kuokoa maisha yanayokatishwa kwa uzembe kama huu.
 
Sijawahi kuwa dereva wa mtu wala serikali...ndio maana nakwambia punguza Kwanza Chuki halafu kunywa maji mengi utajikuta unasahau mahangaiko yote ya moyo wako...
Ajali inampata dereva yyt sio lazima Sana awe wa serikali an mifano unayotolea Ni tofauti na ulichokileta jamvini....
Ikifika wakati Kama utajaaliwa kuwa na dereva akakuendesha na ukawa na majukumu mengi kuliko hayo uliyonayo Sasa ndio utaelewa wakat mwingine dereva anafata maagizo ya boss..ILA KWA SASA HUWEZI ELEWA ONGEZA JUHUDI KWENYE KUTAFUTA WANAOKUTEGEMEA WASIFE NJAA..

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwakweli unatetea dereva aliyefanya kitu cha kijinga sana.
 
Nakuchukia sana dereva mzembe , mharibifu na usiyefuata sheria kwa kujifikiria uko juu ya sheria.
Kwa taarifa yako siasa haziingii kwenye hii mada.
Natumaini wana JF eengine wataendelea kuanika uzemne huu ili kuokoa maisha yanayokatishwa kwa uzembe kama huu.
WanaJF wana nambo mengi ya kufanya na mda mchache....watakusubili mwanaFb ulete mada za kukurupa ili wakurupuke na ewew....
KARIBU SANA JF NA MCHANA MWEMA

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sijawahi kuwa dereva wa mtu wala serikali...ndio maana nakwambia punguza Kwanza Chuki halafu kunywa maji mengi utajikuta unasahau mahangaiko yote ya moyo wako...
Ajali inampata dereva yyt sio lazima Sana awe wa serikali an mifano unayotolea Ni tofauti na ulichokileta jamvini....
Ikifika wakati Kama utajaaliwa kuwa na dereva akakuendesha na ukawa na majukumu mengi kuliko hayo uliyonayo Sasa ndio utaelewa wakat mwingine dereva anafata maagizo ya boss..ILA KWA SASA HUWEZI ELEWA ONGEZA JUHUDI KWENYE KUTAFUTA WANAOKUTEGEMEA WASIFE NJAA..

Sent using Jamii Forums mobile app
Nyie madereva(kwa kutetea huo uzembe), mnataka wafe watu wangapi ndo ipitishwe sheria mnyongwe.
 
Kwakweli unatetea dereva aliyefanya kitu cha kijinga sana.
Nisome vizur mkuu utanielewa...sijatetea ila nimejaribu kumwelesha hata yeye ana kosa kutumia Simu akiwa anaendesha plus huyo mama anaevuka na mtoto sehemu ambayo sio sahihi...kuona kosa la mwenzako halifuti kosa lako au ewew unaonaje mkuu!!?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
upuuuzi tu unajua nani yupo ndani, ? kabeba nin? anawahi wapi? nani aneendesha? ..ni kweli hati ya serikali?..is it a matter of life and death?...kam hun majib siku nyingin usipost upuuz kam huu
Hiyo sio ambulence, gari ya jeshi lolote, sio zimamoto.

Tukitetea mambo ya uswahili na kipuuzi kama haya hajari hazitaisha na tutapoteza watumishi wa umma wengi kutokana na vifo vya ajali za barabarani zinazo epukika.

Uharibifu wa kingo za barabara ni hatari kwa watumiaji wote na ni matumizi mabaya ya kodi zetu.
 
View attachment 1039189
Imetokea muda huu, Buguruni
STL 6258.

Si kuvunja sheria tu kwa kutanua kushoto, bali hata kuharibu mabega ya barabara.
Mbona wote wanavunja sheria, kazi ilianza na baba yao, na sasa nimtoto umleavyo ndivyo akuavyo, wote, jeshi, polisi, mahakama, mradi unakacheoau gari SU au ST fanya lolote, ndio maaana mungu kawachoka anawauua kila siku
 
Kamanda Mambosasa bado tu hajamu~arresti huyo mhalifu?
Kila mara mnaomba ushiriano na raia wema, ushahidi huo hapo.
 
Mbona wote wanavunja sheria, kazi ilianza na baba yao, na sasa nimtoto umleavyo ndivyo akuavyo, wote, jeshi, polisi, mahakama, mradi unakacheoau gari SU au ST fanya lolote, ndio maaana mungu kawachoka anawauua kila siku
Mkuu njia ndogo ya kupunguza mauaji yanayofanywa na hawa madereva ni kuwa expose tu kabla hawajaua wengine.
 
Mkuu njia ndogo ya kupunguza mauaji yanayofanywa na hawa madereva ni kuwa expose tu kabla hawajaua wengine.
Utawaexpose vipi wakati forum huna? Mwenzio ana TBC na anawaencourage wewe uutatumia njia ipi umemuona Lissu lakini? Muulize
 
Humu wanaotoa maneno ya kumsimanga dereva inaonesha hawapo kwenye Taasisi yoyote ya ki-Serikali ambazo nyengine operation zake zinahusiana na ofisi za juu. Mazingira ya huko hawayafahamu ndiyo maana wanaongea.
 
Sijawahi kuwa dereva wa mtu wala serikali...ndio maana nakwambia punguza Kwanza Chuki halafu kunywa maji mengi utajikuta unasahau mahangaiko yote ya moyo wako...
Ajali inampata dereva yyt sio lazima Sana awe wa serikali an mifano unayotolea Ni tofauti na ulichokileta jamvini....
Ikifika wakati Kama utajaaliwa kuwa na dereva akakuendesha na ukawa na majukumu mengi kuliko hayo uliyonayo Sasa ndio utaelewa wakat mwingine dereva anafata maagizo ya boss..ILA KWA SASA HUWEZI ELEWA ONGEZA JUHUDI KWENYE KUTAFUTA WANAOKUTEGEMEA WASIFE NJAA..

Sent using Jamii Forums mobile app
Wengi wa wachangiaji inaonekana hawajui Serikalini mifumo yao ya kazi ipoje. Wao wanafikiri dereva anajiamulia tu kuvunja sheria za barabarani.

Mda mwengine inapigwa simu kutoka juu, ndani ya dakika fulani muwe tayari mmeshafika.
 
Back
Top Bottom