Gari la serikali STL 6258 likivunja sheria!

Gari la serikali STL 6258 likivunja sheria!

Wengi wa wachangiaji inaonekana hawajui Serikalini mifumo yao ya kazi ipoje. Wao wanafikiri dereva anajiamulia tu kuvunja sheria za barabarani.

Mda mwengine inapigwa simu kutoka juu, ndani ya dakika fulani muwe tayari mmeshafika.
Kaka Ni ugumu wa maisha na hali ya kukosa Cha kufanya imefanya wengi wajisahau...yaani mtu anavunja sheria ili kumchomea mwenzie anaevunja sheria...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sheria ipo ili ivunjwe,Huyo dawa yake ni faini tu.
 
Humu wanaotoa maneno ya kumsimanga dereva inaonesha hawapo kwenye Taasisi yoyote ya ki-Serikali ambazo nyengine operation zake zinahusiana na ofisi za juu. Mazingira ya huko hawayafahamu ndiyo maana wanaongea.
Wana license to kill innocent road user and with impunity?
 
Wana license to kill innocent road user and with impunity?
Tone ya uhojaji/uulizaji wako inaonekana ni ya mwenye hasira.

Ni wapi na ni akina nani waliyosema madereva wa gari za Serikali wana leseni ya kuua/ama kuwagonga hao wengineo watumizi wa barabara pasipo sheria kuchukua mkondo wake?

Unazungumzia nini m-Tanzania mwenzangu?
 
Tone ya uhojaji/uulizaji wako inaonekana ni ya mwenye hasira.

Ni wapi na ni akina nani waliyosema madereva wa gari za Serikali wana leseni ya kuua/ama kuwagonga hao wengineo watumizi wa barabara pasipo sheria kuchukua mkondo wake?

Unazungumzia nini m-Tanzania mwenzangu?

w.jpg

Hayo maswali waulize ndugu wa marehemu wa hii gari iliuoua watumishi wa serikali wasio na hatia.
Waulize ndugu na jamaa zao kama wana hasira au poa tu.
Tupe mrejesho wa hiyo STK 8925 ambayo iliua watu watano Singida.
Waliokufa, kwa mawazo yako wewe, ni panya?
 
View attachment 1045121
Hayo maswali waulize ndugu wa marehemu wa hii gari iliuoua watumishi wa serikali wasio na hatia.
Waulize ndugu na jamaa zao kama wana hasira au poa tu.
Tupe mrejesho wa hiyo STK 8925 ambayo iliua watu watano Singida.
Waliokufa, kwa mawazo yako wewe, ni panya?
Kwa taarifa yako mmoja wa marehemu kwenye huo msafara ni ndugu yangu. Najua kilichotokea na si unachokiongelea. Mfano wako si hai kwa unachokitetea.
 
Kwa taarifa yako mmoja wa marehemu kwenye huo msafara ni ndugu yangu. Najua kilichotokea na si unachokiongelea. Mfano wako si hai kwa unachokitetea.
Mkuu hivi bado unabishana huyu jamaa!!??
Mtu ambae yupo radhi kuvunja sheria ili kumchomea anaevunja sheria huyo si wa kubishana nae Ni wa kumuogopa maana yupo radhi kufanya chochote....


Ana Chuki Kali Sana achana nae...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa taarifa yako mmoja wa marehemu kwenye huo msafara ni ndugu yangu. Najua kilichotokea na si unachokiongelea. Mfano wako si hai kwa unachokitetea.
Tueleze kilichotokea tusiwalaumu madereva bure.
Zingatia mwendo wa dereva na overtaking yake.
 
Mkuu hivi bado unabishana huyu jamaa!!??
Mtu ambae yupo radhi kuvunja sheria ili kumchomea anaevunja sheria huyo si wa kubishana nae Ni wa kumuogopa maana yupo radhi kufanya chochote....


Ana Chuki Kali Sana achana nae...

Sent using Jamii Forums mobile app
Ridhika na kuchukiwa kama eewe ni dereva mzembe, muuaji na usiyemstaarabu barabarani.
Na usijisahihishe kamwe ili chuki yangu ikumalize.
 
Hakuna aliye juu ya sheria kimaandishi, lakini njoo mtaani in reality utajua kuna watu wako juu ya sheria. KAMA HAKUNA ALIYE JUU YA SHERIA KWA NINI MAWAZIRI NA VIGOGO WENGINE HAWAKAI KWENYE FOLENI? KWA NINI WANAPITA BARABARA YA MWENDOKASI? KWA NINI MAGARI YA JESHI YANAVUNJA SHERIA YANAWEZA KUPITA BARABARA YA ONE WAY UPANDE AMBAO MAGARI YANAENDA WAO WANATOKEA HUMO, NA MTAWAPISHA? JIFANYE MJANJA USIWAPISHE, ALAFU UONE.
Bora umemfahamisha ndugu yangu, mleta uzi hajui kuna wacheza mpira halafu kuna CR 7 na Messi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
upuuuzi tu unajua nani yupo ndani, ? kabeba nin? anawahi wapi? nani aneendesha? ..ni kweli hati ya serikali?..is it a matter of life and death?...kam hun majib siku nyingin usipost upuuz kam huu

Kwani akiwa nani ndiyo avunje sheria???
 
Back
Top Bottom