Gari la Mbunge wa Mtera lapigwa jiwe; aapa kuwapiga bao CHADEMA!


Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
130
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 130 160
IMG_1637.JPG


Hali Tete Uchaguzi Mdogo Igunga; Magari Ya CCM Yapigwa Mawe


Mbuge wa Mtera, Livingstone Lusinde, akiwaonesha maafisa wa polisi sehemu ya kioo cha gari lake kilichopasuka baada ya kurushiwa mawe na watu waiojulikana wakati masfara wa magari ya kampeni ya CCM, kurushiwa mawe katika kijiji cha Nkinga.
Picha na Victor Makinda




[h=2]Haya yalitokea baada ya Mbunge Livingstone Lusinde kuongea yafuatayo kwenye mkutano wa hadhara.[/h]

KAMPENI za uchaguzi mdogo katika jimbo la Igunga, zimezidi kupamba moto baada ya Mbunge wa Mtera, Livingstone Lusinde (CCM), kujiapiza mbele ya wananchi kuwa atakunywa sumu iwapo chama hicho kitashindwa kwenye uchaguzi huo.

Akizungumza na wanakijiji wa Ugaka kwenye kata ya Nkinga wilayani hapa wakati akimwombea kura mgombea wa CCM, Dk. Peter Kafumu, Lusinde alisema kutokana na mwenendo mzuri wa kampeni za CCM na jinsi wanavyowafikia wananchi, haoni sababu za kushindwa kwenye uchaguzi huo.

"Hapa nimewaona waandishi wa gazeti la Mbowe (Mwenyekiti wa Taifa wa CHADEMA); nataka mkaandike kwa namna ambavyo tumezunguka, CCM tukishindwa nakunywa sumu," alisema na kuongeza:

"Nataka tuwaambie, tutawapiga bao la mbali kabisa na huyo Dk. Slaa sisi tunammudu ndiyo maana tukamwambia Mzee Kikwete, endelea kuongoza nchi atuache vijana tumkabe koo maana yule mzee ni mnafiki mkubwa," alisema Lusinde.

"Kale kazee kagonjwa kale, ndiyo maana nimekuja kuwaambia inawezekana viongozi wa CHADEMA wanavuta bangi, zile bangi zile, haiwezekani unatembea nchi nzima unahamasisha vurugu, unatangaza vita," alisema Lusinde Mjumbe wa Halmashauri Kuu (NEC) ya CCM.

Tanzania Daima


 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
130
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 130 160
Nasikitikia kitendo cha msafara wa CCM kwenye kampeni kurushiwa mawe kijijini Nkinga huko Igunga, maana ni dalili za kukosa uvumilivu, maana tunaishi watu wa itikadi tofauti na mwenye mvuto zaidi wa itikadi kukubalika na wengi avumilike. Lakini jeuri inapozidi kulazimisha kuungwa mkono taratibu zilizokubaliwa kisheria zitumike badala ya njia ya mkato kama ilivyotumika.

Na kwa hatua hii vyombo vya usalama vinabeba uzito wote kwa hoja ya kuelemea upande wa chama kimoja kukipa upendeleo kinyume cha wajibu wao. Hali hiyo inasabisha kutia hasira wananchi kwa vile hawana njia nyingine ya kutetea demokrasia yao inayobakwa ila kujichukulia sheria mkononi.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
hongereni CDM kwa kazi nzuri...
 
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
120
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 120 0
CHADEMA haijawahi kuunga mkono fujo kama hizi, na watu waliofanya uhalifu huo n wahalifu kama wahalifu wengine; ni kazi ya Polisi kuwasaka wahalifu na kuwawajibisha wao kama wao, na si kutumia kama mtaji kisiasa kwani hatujui watu hao wana kadi za vyama gani!
 
K

Kicheruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
791
Likes
3
Points
35
K

Kicheruka

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
791 3 35
Ukandamizaji wa wazi unapozidi tegemea matuakio ya watu kukosa uvumilivu sasa CCM inabidi kukaa na vyama vingine wakubaliane siasa za ustarabu na waache kutumia polisi na usalama wa taifa kuakandamiza haki za wanachi na wapiga kura
 
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2011
Messages
1,139
Likes
705
Points
280
Age
33
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2011
1,139 705 280
Na Yule Fisadi Kikwete aliyepopolewa Mawe kule Mbeya ilikuwaje? Kweli sasa Watanzania wamechoka wanaonyesha kwa vitendo wakisema hawasikilizwi inaweza hii ikwa ni ujumbe kwa Magamba kuwa sasa mwisho wao unakaribia.
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Nasikitikia kitendo cha msafara wa CCM kwenye kampeni kurushiwa mawe kijijini Nkinga huko Igunga, maana ni dalili za kukosa uvumilivu, maana tunaishi watu wa itikadi tofauti na mwenye mvuto zaidi wa itikadi kukubalika na wengi avumilike. Lakini jeuri inapozidi kulazimisha kuungwa mkono taratibu zilizokubaliwa kisheria zitumike badala ya njia ya mkato kama ilivyotumika.

Na kwa hatua hii vyombo vya usalama vinabeba uzito wote kwa hoja ya kuelemea upande wa chama kimoja kukipa upendeleo kinyume cha wajibu wao. Hali hiyo inasabisha kutia hasira wananchi kwa vile hawana njia nyingine ya kutetea demokrasia yao inayobakwa ila kujichukulia sheria mkononi.
Hakuna neno lolote la ku-justify uhalifu huu wa Chadema. Hawa jamaa wanahitaji kushughulikiwa kwa nguvu zote!
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
47
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 47 0
GodfreyTajiri

GodfreyTajiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
865
Likes
254
Points
80
GodfreyTajiri

GodfreyTajiri

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2010
865 254 80
dah! yamekuwa haya tena!
natumaini vyombo vya dola vitafanya uchunguzi
wa kina na wa haki ili kuwafikisha wahusika kunakohusika.
 
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Wana Igunga wafukuzeni kabisa Ccm kwani wao ndio Chanzo cha matatizo yoote na umasikini.
 
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
2,711
Likes
1
Points
135
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
2,711 1 135
IMG_1637.JPG


Hali Tete Uchaguzi Mdogo Igunga; Magari Ya CCM Yapigwa Mawe


Mbuge wa Mtera, Livingstone Lusinde, akiwaonesha maafisa wa polisi sehemu ya kioo cha gari lake kilichopasuka baada ya kurushiwa mawe na watu waiojulikana wakati masfara wa magari ya kampeni ya CCM, kurushiwa mawe katika kijiji cha Nkinga.

Picha na Victor Makinda
Pole sana mheshimiwa Lusinde.Lakini huko na wewe umefuata nini maana siyo mtu wa tabora na kamati kuu ccm iliteua ccm mkoa Tabora ,wilaya,tarafa,vijiji zake kusimamia kampeni zote?siasa zenu bwana zinafika wakati tunashindwa kuwaelewa.Faida ya kimbelembele ndo hizo.Watu wote hawawezi kuwa ccm hata kama mtafanyaje wapo tu walio namatumaini na upinzani
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
21
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 21 0
Sijaona mahala katika thread ya mtoa mada ikithibisha kuwa wahusika ni wana-CDM. Ni hisia zake tu.
 
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
2,690
Likes
212
Points
160
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
2,690 212 160
ahsanteni sana wana igunga
 
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
2,711
Likes
1
Points
135
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
2,711 1 135
Na Yule Fisadi Kikwete aliyepopolewa Mawe kule Mbeya ilikuwaje? Kweli sasa Watanzania wamechoka wanaonyesha kwa vitendo wakisema hawasikilizwi inaweza hii ikwa ni ujumbe kwa Magamba kuwa sasa mwisho wao unakaribia.
Hapo umenena mkuu watu wamechoka wakisema hawasikilizwi dawa ni kufikisha ujumbe kwa namna mbali wajione kuwa cheo ni dhamana
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,300
Likes
3,757
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,300 3,757 280
Hakuna neno lolote la ku-justify uhalifu huu wa Chadema. Hawa jamaa wanahitaji kushughulikiwa kwa nguvu zote!
<br />
<br />
Utaongea sana mwaka huu,Nape kakuongeza posho nini?mwambie chama kimeangalia kibla soon tutakizika.
 
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
2,711
Likes
1
Points
135
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
2,711 1 135
Sijaona mahala katika thread ya mtoa mada ikithibisha kuwa wahusika ni wana-CDM. Ni hisia zake tu.
Hawajamaa wa ccm kila kitu kikifanyika Igunga ni chadema wakati wao kwa wao wanaiba wake za watu ya wezekana ni dhambi zao zinawatafuna maana hata posho wanadhulumiana
 

Forum statistics

Threads 1,213,861
Members 462,337
Posts 28,493,058