Gambo ‘kwa unyoonge’ akabidhi ofisi Arusha

Gambo ‘kwa unyoonge’ akabidhi ofisi Arusha

Tatizo akili zako zinamalizwa na kazi unayo ifanya mitaa ya Meeda
Ufipa mna kazi, ajenda hamna mnasubiri mpaka CCM tufanye matukio ndiyo mnaanza kuropoka na kuleta unafiki.
 
Alibebwa sana lakini hakubebeka. Katika Jamii usijifanye kuwa unajua kila kitu na kuwa mbabe. Matokeo yake amewaponza na wengine ambao hawakuwa na hatia.
 
Alibebebwa akasinzia matokeo yake akala mzinga baada ya mbeleko kuchanika
Alibebwa sana lakini hakubebeka. Katika Jamii usijifanye kuwa unajua kila kitu na kuwa mbabe. Matokeo yake amewaponza na wengine ambao hawakuwa na hatia.
 
Watu wajifunze kitu;
Gambo 24/7 aliipigania ccm na kudhoofisha upinzani, kiasi kikubwa amefanikiwa lakini hakuna aliyesikitika wala kumwonea huruma sio ccm wala upinzani...umejifunza nini?
Haki pekee humtetea mtu awe hai au mfu
Atakoma
 
Arusha huwa inawatia nuksi sana ma-RC wababe na wenye nyodo kama Gambo. Namkumbuka RC Mulongo enzi za Kikwete, aliyehudumu kwa nyodo na tambo nyingi sana pale Mwanza na baadaye akapelekwa Arusha. Sasa hivi yupo Bagamoyo amefulia mpk anagongea kahawa na kashata
Duu!!! Kweli cheo ni dhamana.
 
Back
Top Bottom