Gambo ‘kwa unyoonge’ akabidhi ofisi Arusha

Gambo ‘kwa unyoonge’ akabidhi ofisi Arusha

Mkuu hawa vijana wamelewa hizo nafasi, hivi hiyo nafasi ya usalama tangu lini inatangazwa kama vile mtu anauza nyanya mitaani?
 
Noma sana kajamaa kana roho mbaya kama sura yake
 
Kikubwa kwetu wana Arusha ametolewa kwenye ofisi ambayo alikuwa anaitumia kututendea ndivyosivyo
Kwahiyo aliye kuja ndiye atawatendea vyema? Nyie wakutendwa tuu lazeni shingo kibra.
 
Aliwazo mjinga ndiyo humtokea, endelea na kuramba viatu labda kuna siku utapatiwa kibarua
 
Hayo wanayaona kila siku lakini viongozi wetu hawajifunzi kuwa cheo ni dhamana. Leo uko kesho hauko! So kwa nini wanashindwa kuishi vema na watu?
 
Lakini bado kuna mataga wanamtetea
 
Tatizo lao ni kulewa madaraka kupitiliza na kuwaona wanao waongoza kuwa ndiyo wenye shida
 
Nina kila sababu ya kuamini kuwa inawezekana sifahamu maana halisi ya neno unyonge. Wananchi wanyonge, kakabidhi kwa unyonge, n. K
 
Kwani alikuwa anafanya wapi kazi kabla ya uteuzi....tafadhali
Alikuwa kijiweni kama Wakuu wa Mikoa na Wilaya wengine nchi nzimà waliolundikwa kwenye ofisi za Serikali na Awamu hii kwa ujana wao siyo kwa ujuzi na uzoefu. Hao ndo wanafanya kazi ya Magufuli siyo ya Serikali ya kusaidia kutatua matatizo ya wananchi. Wacha waende wakafie mbali.
 
🤣 🤣 sio yule mropokaji wa Mbeya?
Waropokaji hawatumbuliwi maana wanaeleweka na anayewateua. Kama wangekuwa wanatumbuliwa tusingekuwa tunashangaa kuona yule wa Mbeya, Dar, Iringa, Manyara na wengine wengi tu kuwa bado wako madarakani. Wakuu wa Wilaya ndo usiseme.
 
Unaweza kuomba handover ifanyike nje ya ofisi hakuna muda mgumu kuliko huu
 
Ktk teuzi alizozifanya zika click positively ni yule wa Simiyu tu
Waropokaji hawatumbuliwi maana wanaeleweka na anayewateua. Kama wangekuwa wanatumbuliwa tusingekuwa tunashangaa kuona yule wa Mbeya, Dar, Iringa, Manyara na wengine wengi tu kuwa bado wako madarakani. Wakuu wa Wilaya ndo usiseme.
 
Watu wajifunze kitu;
Gambo 24/7 aliipigania ccm na kudhoofisha upinzani, kiasi kikubwa amefanikiwa lakini hakuna aliyesikitika wala kumwonea huruma sio ccm wala upinzani...umejifunza nini?
Haki pekee humtetea mtu awe hai au mfu
Kweli mkuu. Mwenye macho haambiwi tizama. Ni fundisho kubwa sana kwa wale watakaoelewa. Hebu fikiria alikuwa akipita na msafara mithili ya Waziri Mkuu. Duu hivi sasa hata boda boda hamna?? Kweli inauma sana ila ndiyo maisha.
 
Back
Top Bottom