Gambo ‘kwa unyoonge’ akabidhi ofisi Arusha

Gambo ‘kwa unyoonge’ akabidhi ofisi Arusha

Kumbe unaumia?vivyo hivyo akija hapa huyo sijui ndo Gambo akaona ulichofurahia hapa kuhusu yeye,anaweza akakutukana matusi yote..maana mi hapa sijakutukana,yamkini matusi huyajui lakini kama una utashi na mcha MUNGU acha mambo ya watu,huku jf unaposema leta mada zitakazo ponya roho na uchumi wa waTanzania wenzako na utabarikiwa kuliko kua MPUMBAVU.
Hongera sana mkuu kwa matusi yako maana ungeniita kuwa ni mjinga ningefurahi maana ningejielimisha lkn kwa kuniita mpumbavu nimeumia sana.

Anyway hiyo ni haki yako sikulaumu mkuu pamoja sana.
 
Sawa mkuu lkn naamini kuwa bado hilo halita nifunga mdomo kusema nilicho kiona kinatokea.

Ukweli hauwezi kufichika kuwa Gambo katumbuliwa na sasa siyo tena mkuu wa mkoa wa Arusha, period!

Labda kama una lingine
Kumbe unaumia?vivyo hivyo akija hapa huyo sijui ndo Gambo akaona ulichofurahia hapa kuhusu yeye,anaweza akakutukana matusi yote..maana mi hapa sijakutukana,yamkini matusi huyajui lakini kama una utashi na mcha MUNGU acha mambo ya watu,huku jf unaposema leta mada zitakazo ponya roho na uchumi wa waTanzania wenzako na utabarikiwa kuliko kua MPUMBAVU.
 
Watu wajifunze kitu;
Gambo 24/7 aliipigania ccm na kudhoofisha upinzani, kiasi kikubwa amefanikiwa lakini hakuna aliyesikitika wala kumwonea huruma sio ccm wala upinzani...umejifunza nini?
Haki pekee humtetea mtu awe hai au mfu
Alidhoofisha kwa dhuluma na kunyanyasa watu wenye itikadi zingine, hana wema hata kidogo alifanya ili apate kusifiwa. Bado wenzake na mwenye mamlaka mkuu haki humuinua mtu ubaguzi humfanya mtu atukanwe na kuchukiwa. Bado wenzake bado bado wapo MUNGU hadhihakiwi
 
Amina Amina Amina
Alidhoofisha kwa dhuluma na kunyanyasa watu wenye itikadi zingine, hana wema hata kidogo alifanya ili apate kusifiwa. Bado wenzake na mwenye mamlaka mkuu haki humuinua mtu ubaguzi humfanya mtu atukanwe na kuchukiwa. Bado wenzake bado bado wapo MUNGU hadhihakiwi
 
Muda huwa unaongea vzr sna tz tunaishi kisiasa sna c ajabu baada ya october akawa mbunge na november akawa ni waziri atakaye mpa chai ya maziwa ni yule yule aliye mmwagia chai ya rangi
Lkn kwa sasa apate adabu na yumkini MUNGU asimpe nafasi hiyo kwa sababu nayo hataipata kwa haki.
Mtu muovu hafai
 
Sawa mkuu lkn naamini kuwa bado hilo halita nifunga mdomo kusema nilicho kiona kinatokea.

Ukweli hauwezi kufichika kuwa Gambo katumbuliwa na sasa siyo tena mkuu wa mkoa wa Arusha, period!

Labda kama una lingine
Nilicho jiuliza huyo Gambo alikuchukulia mke/mume? Maana kama wewe ni mtu mzima unayejua maisha ni nini usingesema haya maneno na furaha ya kiswahili,labda kama wewe ni mtoto mdogo ktk kutafuta maisha na siyo mwanaume yamkini, isipokua ni kama nimekugundua we ni wa namna gani.

Nisamehe bwana nilikua sijakujua vyema..it's okay na jioni njema
 
Ila nampongeza sana kijana kwa kumfunza adabu Lema!

Hajasikika tena akimkaribisha kwa vitisho RC wala DC mpya wa Arusha kama ilivyokuwa awali.
 
Nilicho jiuliza huyo Gambo alikuchukulia mke/mume? Maana kama wewe ni mtu mzima unayejua maisha ni nini usingesema haya maneno na furaha ya kiswahili,labda kama wewe ni mtoto mdogo ktk kutafuta maisha na siyo mwanaume yamkini, isipokua ni kama nimekugundua we ni wa namna gani.

Nisamehe bwana nilikua sijakujua vyema..it's okay na jioni njema
Pole sana naona una uchungu sana na kutumbuliwa kwa Gambo, labda nikukumbushe tu kuwa Arusha ina wenyewe na wenyewe ndiyo sisi.

Muulize Murongo yuko wapi leo pamoja na mambo yake ya ajabu aliyo yafanya hapa Arusha?

Pole sana kwa kumtetea Gambo ila kumbuka kuwa anaye teua ndiye anaye tumbua au kutengua hivyo basi hizo hasira zako kwangu au kwetu hazistahili maana siye ni watazamaji au washamgiliaji.
 
Inategemea mteuzi kaamkaje siku hiyo[emoji23][emoji23][emoji23]
Madaraka ndani ya CCM ni kama nyumba ya kupanga....unategemea na upepo wa mwenye nyumba unavunaje!!
 
Gambo atahama Arusha lkn Lema bado tupo naye sana hapa R-chuga
Ila nampongeza sana kijana kwa kumfunza adabu Lema!

Hajasikika tena akimkaribisha kwa vitisho RC wala DC mpya wa Arusha kama ilivyokuwa awali.
 
Arusha huwa inawatia nuksi sana ma-RC wababe na wenye nyodo kama Gambo. Namkumbuka RC Mulongo enzi za Kikwete, aliyehudumu kwa nyodo na tambo nyingi sana pale Mwanza na baadaye akapelekwa Arusha. Sasa hivi yupo Bagamoyo amefulia mpk anagongea kahawa na kashata
Si alishafariki
 
Back
Top Bottom