Gambo ‘kwa unyoonge’ akabidhi ofisi Arusha

Gambo ‘kwa unyoonge’ akabidhi ofisi Arusha

Leo Imaam, kesho mwanaharamu!

In Life, neither formula Y nor formula X.

-Kaveli-
 
Watu wajifunze kitu;
Gambo 24/7 aliipigania ccm na kudhoofisha upinzani, kiasi kikubwa amefanikiwa lakini hakuna aliyesikitika wala kumwonea huruma sio ccm wala upinzani...umejifunza nini?
Haki pekee humtetea mtu awe hai au mfu
Misafara ya vingora vime pungua mjini. Jamaa alitunyanyasa sana na misafara. Sasa tukutane kwenye foleni
 
Unajaaliwa kuwa na macho lkn bahati mbaya huoni
Naona vizuri sana, hapo naona kijana ambaye ataendelea kupata na kula pesa yake kwa miaka mingi na namuona katika teuzi zijazo, ila inaelekea una ugomvi binafsi na huyu mtu mana sio kwa furaha hii isiyo na kifani, ila una pesa..? nyingi? mana kwa mtu mwenye pesa nyingi kufurahia anguko la mtu mwenye pesa nyingi sio mbaya, ishu iwe hauna pesa nyingi na unasuasua kwenye maisha halafu ukafurahia anguko la mwana ccm mwenye pesa zake nyingi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hilo utajaza mwenyewe, tunacho furahia wana Arusha ni kuondolewa kwenye ukuu wa mkoa wa Arusha.

Huyo mtu alikuwa ni kikwazo kikubwa kwetu sisi wana R-chuga.

Wewe kama umeumizwa na furaha yetu basi pole sana, unaweza kwenda kwa mteuzi wake umuombee apewe sehemu nyingine ya kufanyia kazi.
Naona vizuri sana, hapo naona kijana ambaye ataendelea kupata na kula pesa yake kwa miaka mingi na namuona katika teuzi zijazo, ila inaelekea una ugomvi binafsi na huyu mtu mana sio kwa furaha hii isiyo na kifani, ila una pesa..? nyingi? mana kwa mtu mwenye pesa nyingi kufurahia anguko la mtu mwenye pesa nyingi sio mbaya, ishu iwe hauna pesa nyingi na unasuasua kwenye maisha halafu ukafurahia anguko la mwana ccm mwenye pesa zake nyingi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sasa hivi wote tunapanga foreni tu
Ila jamaa kaongeza CV yake au sio, kuwa mkuu wa mkoa sio jambo dogo mkuu,

Na hata hivyo kila jambo lina mwisho wake, ipo siku hata mwenyekiti wako itabakia historia kuwa aliwahi kuwa mwenyekiti.
 
Aliyekuwa mkuu wa mkoa wa Arusha na kutumbuliwa Mrisho Gambo leo amelazimika kukabidhi ofisi kwa mkuu wa mkoa mpya kiunyonge kabisa.

Inauma lkn hana jinsi maana hakujua kuwa cheo ni dhamana, ubabe na vitisho sasa atavifanyia uraiani akapambane na wana R-chuga. View attachment 1494435View attachment 1494437

Kwa hiyo leo amesaini kwenye vistors book ya iliyokuwa ofisi yake?.Hii iendelee kutukumbusha kwamba cheo ni deni wala hata siyo dhamana tena
 
Hata hivyo si imebaki miezi miezi mitatu tu, hajapoteza saana.
 
Labda niwaambie wanaosema ishi na watu vizuri wakimaanisha Gambo atanyooka, kwanza huwezi kufurahisha watu wote wakakupenda, pili pamoja na mnaosherehekea kutumbuliwa kwake kuna waliompenda wanasikitika naye kwahiyo si kweli kwamba mtaa utamnyoosha ni kama ambavyo huwezi kufurahisha wote pia huwezi kuchukiza watu wote

Lakini kuna watu wanaongea utafikiri sasa Gambo anakwenda kuishi kama wao, nani anajua maisha yake amejijenga kiasi gani? Kama masela wa mitaani watakuchukia wakikusubiri mtaani wakunyooshe halafu wewe hukutani nao unaishi maisha classic hilo linaweza kugeuka kuwa dua la mwewe

Kingine hivi mimi kapuku nafurahia nini kutumbuliwa kwa kiongozi fulani utafikiri akishatumbuliwa sasa nitapata nafuu ya maisha yangu magumu?

Mwisho hii ni siasa, msije mkakimbiana baada ya october humu shauri yenu

Jobless mnapenda kujifariji na shida za watu utafikiri wakitaabika mnapata nafuu

NB: Kuna Nyumbu watasema andiko la Gambo hili
 
Kwa sasa hivi hata siwezi kumpa site barabarani
Ila jamaa kaongeza CV yake au sio, kuwa mkuu wa mkoa sio jambo dogo mkuu,

Na hata hivyo kila jambo lina mwisho wake, ipo siku hata mwenyekiti wako itabakia historia kuwa aliwahi kuwa mwenyekiti.
 
Kama wewe ni kapuku basi endelea na ukapuku wako, hili siyo jukwaa la kushindana kimaisha.

Hapa tunaongelea kuhusu kutumbuliwa kwa Gambo. Hayo mambo ya taarabu zako peleka huko huko kwenu TOT
Labda niwaambie wanaosema ishi na watu vizuri wakimaanisha Gambo atanyooka, kwanza huwezi kufurahisha watu wote wakakupenda, pili pamoja na mnaosherehekea kutumbuliwa kwake kuna waliompenda wanasikitika naye kwahiyo si kweli kwamba mtaa utamnyoosha ni kama ambavyo huwezi kufurahisha wote pia huwezi kuchukiza watu wote

Lakini kuna watu wanaongea utafikiri sasa Gambo anakwenda kuishi kama wao, nani anajua maisha yake amejijenga kiasi gani? Kama masela wa mitaani watakuchukia wakikusubiri mtaani wakunyooshe halafu wewe hukutani nao unaishi maisha classic hilo linaweza kugeuka kuwa dua la mwewe

Kingine hivi mimi kapuku nafurahia nini kutumbuliwa kwa kiongozi fulani utafikiri akishatumbuliwa sasa nitapata nafuu ya maisha yangu magumu?

Mwisho hii ni siasa, msije mkakimbiana baada ya october humu shauri yenu

Jobless mnapenda kujifariji na shida za watu utafikiri wakitaabika mnapata nafuu

NB: Kuna Nyumbu watasema andiko la Gambo hili
 
Back
Top Bottom