G.S imekuaje siku hizi ?nyepesi sana ama ?

G.S imekuaje siku hizi ?nyepesi sana ama ?

Mi mi

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2024
Posts
6,406
Reaction score
12,736
G.S lilikuwa somo la ajabu sana kwenye ufaulu unaweza kupiga points 3 ila G.S ukawa na S ila madogo wa siku hizi wanapiga mpaka B G.S nimeshangaa sana.

Madogo mliopiga paper mwaka huu la G.S lilikuwa uji sana nini ?
 
Mwalimu hujambo hapo shuleni.? Je, wale watoto wa kike hapo shuleni wemeacha kuruka Fensi.

Enewei, GS siku hizi inalegezwa sana, labda kwa sababu haina impact kubwa sana katika kupandisha gredi
 
G.S lilikuwa somo la ajabu sana kwenye ufaulu unaweza kupiga points 3 ila G.S ukawa na S ila madogo wa siku hizi wanapiga mpaka B G.S nimeshangaa sana.

Madogo mliopiga paper mwaka huu la G.S lilikuwa uji sana nini ?
Masomo yote sikuhizi ni mepesi miaka kuanzia 2010 kurudi nyuma watu walikuwa wanasoma kwa kumaanisha lakini ufaulu ulikuwa mdogo
 
Back
Top Bottom