Fuvu la mtu wa kale

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
21,355
2,000


Jicho lake lilikuwa sana na kichwa cha Binadamu wa sasa!!

nyayo zake sasa, utata mtupu - sasa kwa ma sisita du wa kipindi kile sijui walivaaje high hills - ha ha ha



Hawa jamaa walikuwa ni mijitu mirefu na ya ajabu - naona waliweza hata kutembea toka Africa hadi Asia kwa masaa 2 tu hivi, maana muda huo kulikuwa hakuna Ndege.

Cheki mifupa yao ilivyokuwa mirefu, jilinganishe na wa kwako uone tofauti.

 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
21,355
2,000
Ni kujiuliza kama kizazi (genetic) imebadilika kiasi hiki, je itakuwa ni miaka mingapi toka binadamu wa kale kuishi duniani na sisi wa leo? hata hisitory sidhani ina record sahihi.
 

Pierreeppah

JF-Expert Member
Feb 2, 2014
1,544
2,000
Hizi picha zili hit sana miaka ya 2010 kuja mbele. Ili kuondoa imani potofu ingia YouTube andika ; scientist discover giant skeleton - real or fake.......
Hapo utapata jibu kamili
 

funzadume

JF-Expert Member
Jan 28, 2010
11,432
2,000
kuna ukweli Fulani kuhusu binadamu wa kale kuwa wakubwa kuliko wa sasa. Niliwahi kwenda makumbusho ya mfalme ya nchi moja ya ulaya kuna vitu vya kifalme miaka ya kabla ya Yesu vimehifadhiwa kuna nguo za kivita za chuma ambazo hazipitishi mikuki zilikuwa ni kubwa ile fulana ya chuma ukivaa binadamu wa sasa ni kama umejifunika hema pia kofia zao za kivita za chuma ukivaa unaenda mpka chini jinsi zilivyokuwa nzito
 

chinatown

JF-Expert Member
Mar 25, 2015
1,090
2,000
kuna ukweli Fulani kuhusu binadamu wa kale kuwa wakubwa kuliko wa sasa. Niliwahi kwenda makumbusho ya mfalme ya nchi moja ya ulaya kuna vitu vya kifalme miaka ya kabla ya Yesu vimehifadhiwa kuna nguo za kivita za chuma ambazo hazipitishi mikuki zilikuwa ni kubwa ile fulana ya chuma ukivaa binadamu wa sasa ni kama umejifunika hema pia kofia zao za kivita za chuma ukivaa unaenda mpka chini jinsi zilivyokuwa nzito[/Q
ni kwamba kwa nini tuwe na miili mikubwa? ili hali kila kitu kimekuwa simplified kwa computer na nyenzo nyingine kama magari,ndege, nk nk
 

brave_3

JF-Expert Member
Jun 9, 2014
1,177
2,000
Hapo ndo najiuliza mimi ...sisi tumepata wapi huu ufupi kwa nini hatukuwa kama wao?
Kuna muda wanasayansi nao kuna maswali ya kuwauliza
 

Nkondo Adda Kubini

Senior Member
Nov 12, 2017
101
225
Kwa ushahidi huu ni ipi theory sahihi ya kuwepo binadamu kati ya theory ya Creation of man na ile ya Development of man
 

adden

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
5,269
2,000
Kama kuna mtu amewahi kufika oldupai george iliyopo ngorongoro anajua vitu vya zamani vilikuwaje!kuna fuvu la swala pale ukubwa wake kama kichwa cha ndovu wa sasahivi!tembo fuvu lake kama kichwa cha fuso vile!mi nazani dunia inaenda na technolojia kuwa juu hakutakuwa na haja ya binadam kuwa mkubwa vitakuja kuzaliwa viandunje kama pimbi
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
21,355
2,000
kuna ukweli Fulani kuhusu binadamu wa kale kuwa wakubwa kuliko wa sasa. Niliwahi kwenda makumbusho ya mfalme ya nchi moja ya ulaya kuna vitu vya kifalme miaka ya kabla ya Yesu vimehifadhiwa kuna nguo za kivita za chuma ambazo hazipitishi mikuki zilikuwa ni kubwa ile fulana ya chuma ukivaa binadamu wa sasa ni kama umejifunika hema pia kofia zao za kivita za chuma ukivaa unaenda mpka chini jinsi zilivyokuwa nzito
Ushahidi kwa namna hawa binadamu wakivyokuwa wakubwa ni pale Misri kwenye ule mnara wa babel, mnara huu mpaka leo upo na kuna mawe makubwa sana yamepandiswa juu - jiwe lina uzito wa tani 3 hadi tano. wakati huo kulikuwa hakuna Technologia ya kuyanyenyua thats means hawa binadamu walikuwa na uwezo wa kunyenyua mzito wa uzito wa zaidi a tani kumi.

leo hii biandamu kunyenua kilo 200 tu ni shughuli pevu.
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
21,355
2,000
Kwa ushahidi huu ni ipi theory sahihi ya kuwepo binadamu kati ya theory ya Creation of man na ile ya Development of man
nafikiri Development of Man inaweza kuwa na ukweli, ila hatujui baada ya miaka Mil moja ijayo nafikiri binadamu watakuwa wanaishi wiki 4 kisha wanakufa.
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
21,355
2,000
Hapo ndo najiuliza mimi ...sisi tumepata wapi huu ufupi kwa nini hatukuwa kama wao?
Kuna muda wanasayansi nao kuna maswali ya kuwauliza
Genetic hubadilika kizazi kwa kizazi; hapa tunaongelea miaka Mamillion yaliyopita; pia kumbuka miaka hiyo kulikuwa hakuna clinic, Mama anajifungua mtoto asubuhi tena peke yake anakata kitovu, ikifika mchana mtoto anatembea freshi tu na mama anapiga kazi kama kawaida.

Pia kipindi hicho binadamu wa kale walikuwa hawakai sehemu moja, sasa unakuta wanatoka lets say Africa leo asubuhi, kesho yake ameshafika America au Asia.
 

hashim mwamba

JF-Expert Member
Sep 2, 2016
1,023
2,000
Genetic hubadilika kizazi kwa kizazi; hapa tunaongelea miaka Mamillion yaliyopita; pia kumbuka miaka hiyo kulikuwa hakuna clinic, Mama anajifungua mtoto asubuhi tena peke yake anakata kitovu, ikifika mchana mtoto anatembea freshi tu na mama anapiga kazi kama kawaida.

Pia kipindi hicho binadamu wa kale walikuwa hawakai sehemu moja, sasa unakuta wanatoka lets say Africa leo asubuhi, kesho yake ameshafika America au Asia.
Apa ndugu umeongeza chumvi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom