Mshana Jr Platinum Member Joined Aug 19, 2012 Posts 375,723 Reaction score 870,442 Dec 18, 2022 Thread starter #141 DC Wa JF said: Kwa Maana ii Kifo Ni Jambo Jema Au Jambo baya? Juu ya Ulimwengu Wetu. Click to expand... Inategemea na imani yako binafsi
DC Wa JF said: Kwa Maana ii Kifo Ni Jambo Jema Au Jambo baya? Juu ya Ulimwengu Wetu. Click to expand... Inategemea na imani yako binafsi
A Ame JF-Expert Member Joined Mar 14, 2011 Posts 6,786 Reaction score 6,031 Dec 18, 2022 #142 DC Wa JF said: Kwa Maana ii Kifo Ni Jambo Jema Au Jambo baya? Juu ya Ulimwengu Wetu. Click to expand... Kufa kwa wakati ni baraka i.e jambo jema, kufa kwakulazimika au kulazimishwa kinyume na nature ni laana
DC Wa JF said: Kwa Maana ii Kifo Ni Jambo Jema Au Jambo baya? Juu ya Ulimwengu Wetu. Click to expand... Kufa kwa wakati ni baraka i.e jambo jema, kufa kwakulazimika au kulazimishwa kinyume na nature ni laana