Fungu la Kumi/ Zaka na Sadaka, Michango ya Kanisani

Fungu la Kumi/ Zaka na Sadaka, Michango ya Kanisani

Tman900

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2017
Posts
969
Reaction score
3,071
Wakristo Hususani, makanisani, Kumekua na Lundo la ukusanyaji Fedha, kwa kila Aina Ili tu wapate, Pesa.
Ukitazama Michango na Mfumo mwingi unaotumiwa na makanisa sio kusali Tena Bali ni ukusanyaji wa pesa.
Wahubiri na Viongozi Wanakazia sana kusoma vifungu vya kutoa/ Sadaka mda wote kuliko hata kusoma neno la kumuongoa mwanadamu, na Kuishi Maisha ya kumcha Mungu.
Zaka na Sada ndo msisitizo makanisani kuliko hata kuishi Maisha ya kumcha Mungu.
Wahubiri wapo kimkakati zaidi Ili wapate Pesa.
Matangazo Kila Kona ya kuvutia waumini ili mapato yaongezeke.
Note: Hakuna pesa, inayokwenda kwa Mungu, pesa watu wanazipambania kwa Manufaa yao, ndomana, hao Wenye makanisa ni matajiri kuliko waumini wao. Tazama hao Waubiri Maisha yao.
 
Toa sadaka acha kulialia. Hata msaada kwa qengine ni sadaka. Watu walitoa vitu kama vile kuku nafaka ng'ombe mbuzi na fedha kama sadaka. Ndipo yakajengwa makanisa unapokwenda kuabudia sasa. Kwanini na wewe usiweke alama kwa wengine??

Unapotoa sadaka usiwatizame binadamu bali mtizame Mungu Muumba wako. Amebarikiwa yule atoae yeye na uzao wake.
 
Toa sadaka acha kulialia. Hata msaada kwa qengine ni sadaka. Watu walitoa vitu kama vile kuku nafaka ng'ombe mbuzi na fedha kama sadaka. Ndipo yakajengwa makanisa unapokwenda kuabudia sasa. Kwanini na wewe usiweke alama kwa wengine??

Unapotoa sadaka usiwatizame binadamu bali mtizame Mungu Muumba wako. Amebarikiwa yule atoae yeye na uzao wake.
Nina mpango wa kufungua kanisa, mzilete kwangu, mi nitaziwasilisha Kwa Mungu sadaka zenu na kuwapa masikini
 
Pia uliwahi jiuliza sadaka kanisani zinapelekagwa wap?

Ukijua baadhi ya vitu utagundua
dunia inaongozwa na wajanja,,

Wakati wa kujenga shule ya kanisa wanaomba michango kwa
waumini mara mbili mbili... shule ikikamilika watoto wa waumini hawasomi bila kulipa ada Sawa sawa na wanaolipa watoto kutoka dini zingine ambao wazazi wao hawajachangia ujenzi
 
Fungu la kumi ni wizi

Fungu la kumi ni sheria ya Musa katika agano la kale.


Leo tunaambiwa tupo kwenye agano jipya alilokuja nalo yesu kristo. tunaambiwa UKRISTO NI DINI YA WAFUASI WA YESU AMBAO TUNAFATA AGANO JIPYA.

Sheria za agano za kale hazifatwi na wakristo ndio maana tunakula kitimoto, wanawake wanaacha nywele wazi na wanaolewa bila bikira.

Cha kushangaza swala la fungu la kumi makanisa yanakusanya mpaka leo hii kwa kasi kubwa wakati ni agano la kale
 
Toa sadaka acha kulialia. Hata msaada kwa qengine ni sadaka. Watu walitoa vitu kama vile kuku nafaka ng'ombe mbuzi na fedha kama sadaka. Ndipo yakajengwa makanisa unapokwenda kuabudia sasa. Kwanini na wewe usiweke alama kwa wengine??

Unapotoa sadaka usiwatizame binadamu bali mtizame Mungu Muumba wako. Amebarikiwa yule atoae yeye na uzao wake.
Hao unaowasema walitoa hizo mali yakajengwa makanisa. Leo hii tuna toa sadaka ku fund luxurious life styles za wapakwa mafuta wa bwana 😂😂
 
Pia uliwahi jiuliza sadaka kanisani zinapelekagwa wap?

Ukijua baadhi ya vitu utagundua
dunia inaongozwa na wajanja,,

Wakati wa kujenga shule ya kanisa wanaomba michango kwa
waumini mara mbili mbili... shule ikikamilika watoto wa waumini hawasomi bila kulipa ada Sawa sawa na wanaolipa watoto kutoka dini zingine ambao wazazi wao hawajachangia ujenzi
Kwel wao kila Kitu, ni michango, mpaka nyumba ya Mchungaji gari, mafuta Kuishi kwake ... ni Utapeli mkubwa, ndomana bibi yangu huwa anasema kama zambi apate tu..... Maana awezi kupata shida pesa ampe mtu mwingine
 
WACHUNGAJI WANACHAGUA MISTARI YA BIBLIA YA KUIFATA. INAYOWAFAIDISHA
TU.

Nguruwe wanakula ukiwaambia biblia imekataza wanakwambia hilo ni agano la kale ,
Ila kwenye kudai zaka ya fungu la kumi(PESA) wanalitumia hilo hilo agano la kale kutishia watu watoe hela
 
Wakristo Hususani, makanisani, Kumekua na Lundo la ukusanyaji Fedha, kwa kila Aina Ili tu wapate, Pesa.
Ukitazama Michango na Mfumo mwingi unaotumiwa na makanisa sio kusali Tena Bali ni ukusanyaji wa pesa.
Wahubiri na Viongozi Wanakazia sana kusoma vifungu vya kutoa/ Sadaka mda wote kuliko hata kusoma neno la kumuongoa mwanadamu, na Kuishi Maisha ya kumcha Mungu.
Zaka na Sada ndo msisitizo makanisani kuliko hata kuishi Maisha ya kumcha Mungu.
Wahubiri wapo kimkakati zaidi Ili wapate Pesa.
Matangazo Kila Kona ya kuvutia waumini ili mapato yaongezeke.
Note: Hakuna pesa, inayokwenda kwa Mungu, pesa watu wanazipambania kwa Manufaa yao, ndomana, hao Wenye makanisa ni matajiri kuliko waumini wao. Tazama hao Waubiri Maisha yao.
Huu ni wizi na utapeli vya kawaida. Kwani Mungu ni maskini hivyo? Mungu anahitaji pesa ya kazi gani wakati ahitaji chochote? Ama kweli, wajinga ndiyo waliwao. Hii ni aina mpya ya jinai iliyohalalishwa tokana na kutawaliwa na wenye ukosefu wa uadilifu na ubunifu. Serikali inapiga huku. Matapeli wa kiroho nao wanapiga kule. Ni kupiga mtindo mmoja kwa jina la Mungu.
 
Wakristo Hususani, makanisani, Kumekua na Lundo la ukusanyaji Fedha, kwa kila Aina Ili tu wapate, Pesa.
Ukitazama Michango na Mfumo mwingi unaotumiwa na makanisa sio kusali Tena Bali ni ukusanyaji wa pesa.
Wahubiri na Viongozi Wanakazia sana kusoma vifungu vya kutoa/ Sadaka mda wote kuliko hata kusoma neno la kumuongoa mwanadamu, na Kuishi Maisha ya kumcha Mungu.
Zaka na Sada ndo msisitizo makanisani kuliko hata kuishi Maisha ya kumcha Mungu.
Wahubiri wapo kimkakati zaidi Ili wapate Pesa.
Matangazo Kila Kona ya kuvutia waumini ili mapato yaongezeke.
Note: Hakuna pesa, inayokwenda kwa Mungu, pesa watu wanazipambania kwa Manufaa yao, ndomana, hao Wenye makanisa ni matajiri kuliko waumini wao. Tazama hao Waubiri Maisha yao.

Ni kweli unachosema.Especially yale makanisa ambayo ni private owned(Mjnistries). Kwa kuwa kuna utapeli , inabakia kwako binafsi kujua kwamba hii ni sauti ya Roho Mtakatifu au ni ya msela flan hiv mweenye njaa zake anaye ganga njaa ana kusaundisha apate kuingiza siku.Kutoa sadaka kunatoka ndani ya mtu,toka enzi za zamani(Mitume na manabii),kutoa hakujawahi kuwa mzigo.ukiona sadaka zinakuwa mzigo basi hapo kwenye hilo kanisa unaposali hawapo watumiwhi wa Mungu aliyehai ila ni matapeli waganga njaa tuu.Madhabahu ambayo Mungu yupo,utasikia raha moyoni baada ya kutoa sadaka.na wala hutaambiwa toa,bali utajisikia furaha sana unapopata nafasi/fursa ya kutoa.Ukiona unatoa baada ya kufundishwa saanaa faida ya utoaji, basi kuna hatari kwamba hapo unapigwa .Unatakiwa kutoa sadaka kwa tafakari binafsi inayokupelekea kumshukuru Mungu kwa jinsi ya ndani na ya kipekee ambayo ni binafsi sana kutokana na nafasi ya Mungu kwako.
Tofauti ipo pale tunaposhiriki kutoa MICHANGO ya ujenzi wa kanisa au ujenzi wa shule ya kanisa au nyumba ya kanisa.Hapa unakuwa ni mchango zaidi kuliko sadaka.na hapa ndiyo tunahitaji kukumbushwa mara kwa mara kutoa ili kukamilisha ujenzi..
 
Back
Top Bottom