Fundi wa Tanesco apigwa shoti ya Umeme na kukatika mkono akiwa JUU YA NGUZO ENEO LA COTEX AFRICANA


M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
1,367
Likes
1
Points
0
M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
1,367 1 0
Fundi wa Tanesco apigwa shoti ya Umeme akiwa JUU YA NGUZO ENEO LA COTEX AFRICANA...............HAKIKA HII NI AJALI MBAYA AMBAYO IMEPATA KUSHUHUDIWA.

Alikuwa kakaa juu ya nguzo za Umeme eneo la kiwanda cha Cotex jioni hii karibia na Africana wakifanya marekebisho ya baadhi ya nyaya zenye matatizo na wakati huo umeme ulikuwa umekatwa kama kawaida ya Tanesco na ratiba halisi ni umeme ulitakiwa urudishwe kuanzia saa 12:00 jioni...............Kwa kawaida umeme eneo husika huwa unarudishwa saa 12:00 jioni ila leo saa 11:00 ukarudishwa ghafla huku mafundi wakiwa juu kwenye Nguzo...................Jamaa alipigwa shoti ya mkono na mkono ukakatika na kipande kuanguka chini kama tawi la mti na yeye kukaukia akiwa juu ya Nguzo......Ni tukio la kusikitisha sana...............Sasa cjui Tanesco itachukua utaratibu gani kutokana na tatizo hilo.

R.I.P Fundi wa Tanesco.
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
189
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 189 160
Nimeishuhudia hii ajali mikono yake imekatika ,imenisikitisha sana!
 
Paw

Paw

Content Manager
Staff member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
2,076
Likes
323
Points
180
Paw

Paw

Content Manager
Staff member
Joined Nov 14, 2010
2,076 323 180
Hivyo ni kusema Tanesco imesababisha mauaji haya.. Nimestushwa na hii taarifa. Inaleta simanzi....
Mawasiliano haba baiona ya watendaji huleta misiba ktk jamii.

Mungu awarehemu wafiwa
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,591
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,591 280
wamezidi bana...watu kutwa simu zetu hazina chaji wanachezeachezea tu umeme...
 
A

Apta Kayla

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
326
Likes
1
Points
0
A

Apta Kayla

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
326 1 0
R.I.P fundi.
Mauti haya yanayosababishwa na uzembe yataisha lini? Viongozi mlio na dhamana tafadhali wajibikeni.
 
J

junior05

Senior Member
Joined
May 3, 2011
Messages
189
Likes
0
Points
33
J

junior05

Senior Member
Joined May 3, 2011
189 0 33
Basi utasikia tunaunda tume kuchunguza ajali hiyo...nchi hii bwana
 
Mnyamahodzo

Mnyamahodzo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
1,862
Likes
248
Points
160
Mnyamahodzo

Mnyamahodzo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
1,862 248 160
A very sad news.

R.I.P. Fundi umeme.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,482
Likes
29,603
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,482 29,603 280
Tanesco ni wazembe na ndio wansababisha migao kwa kuyokuwa na plan za muda mrefu na hata kama wanazo hawana ujanja wa kuzitekeleza, wao ni wazuri kutelekeza na wamesha-muangamiza huyu ndugu yetu kwa uzembe wao.

Its time Symbion should take over, or is it Dowans of USA.
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,527
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,527 280
Inasikitisha sana. Ila, Kwani hakuwa na vifaa? Kwanini apande bila kuwa na vifaa? Au aliamua kupanda bila vifaa kwa sababu umeme hamna? Je hivyo ndio ufundi unavyofundisha? Tanesco walikuwa hawana habari kuwa kuna marekebisho maeneo hayo? Kwanini hawakuzima transformer inayopeleka umeme maeneo hayo kama mafundi wengine wafanyavyo? Tuache hayo maana kuna kama kauzembe fulani hivi. Roho ya marehemu ipumzike kwa amani!
 
Kipis

Kipis

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2011
Messages
493
Likes
3
Points
0
Kipis

Kipis

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2011
493 3 0
Inasikitisha sana. Ila, Kwani hakuwa na vifaa? Kwanini apande bila kuwa na vifaa? Au aliamua kupanda bila vifaa kwa sababu umeme hamna? Je hivyo ndio ufundi unavyofundisha? Tanesco walikuwa hawana habari kuwa kuna marekebisho maeneo hayo? Kwanini hawakuzima transformer inayopeleka umeme maeneo hayo kama mafundi wengine wafanyavyo? Tuache hayo maana kuna kama kauzembe fulani hivi. Roho ya marehemu ipumzike kwa amani!
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Inasememekana huyo fundi hakuwa mtu wa tanesco kwa mujibu wa taarifa ambazo nilizipata eneo la tukio,kutoka kwa mmoja wa mafundi wa tanesco w aliyokuwa wakipita eneo hilo baada ya kufanya mawasiliano na tanesco ili kujuwa kama kuna mafundi wowote ambao walipangiwa kazi eneo hilo.
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,527
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,527 280
Inasememekana huyo fundi hakuwa mtu wa tanesco kwa mujibu wa taarifa ambazo nilizipata eneo la tukio,kutoka kwa mmoja wa mafundi wa tanesco w aliyokuwa wakipita eneo hilo baada ya kufanya mawasiliano na tanesco ili kujuwa kama kuna mafundi wowote ambao walipangiwa kazi eneo hilo.
thanx kwa kunipa data ndugu.
duh, kumbeee! Sasa tumwite mwizi au?
 
Easymutant

Easymutant

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2010
Messages
2,585
Likes
574
Points
280
Easymutant

Easymutant

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2010
2,585 574 280
wamezidi bana...watu kutwa simu zetu hazina chaji wanachezeachezea tu umeme...
Sikutegemea comment kama hii kutoka kwako Kigogo!... Nachokielewa Tanesco wamesababisha mauaji maana service inapofanyika kunakuwa na taarifa katika eneo husika na baada ya service hufanyika mawasiliano ndipo umeme unawashwa.... hapa kuna mawili either service imefanyika bila mawasiliano au uzembe umefanyika kwenye sehemu ya kuwashia ......R.I.P Jombaaa
 

Forum statistics

Threads 1,251,863
Members 481,917
Posts 29,788,083