Fundi naomba unitengenezee simba kwa chelsea.

Manofu

JF-Expert Member
Nov 3, 2018
1,312
2,000
Wabongo bwana nasikia sasa hivi wale mafundi wanaotengeneza vitanda siku hizi wateja wao wamekuja na jina jipya kwamba kama unataka kitanda tano kwa sita ni swala la kumwambia fundi nitengenezee kitanda simba kwa Chelsea.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom