AWay goal --mamelodi anapitaKwani aggregate yao ikoje!
ngoja aondoe lawama kuwabebaRefa vipi maliza, dk 9 sasa, ziliongezwa 7.
1-1
Waarabu wakale urojo sasa. Watoke.ngoja aondoe lawama kuwabeba
Kwani aggregate yao ikoje!
Just a normal -- football hate watch--- ni kama madrid alivyopasuka kwa arsenalWatu mnashangilia nini mbona keoele ....kwani haya matokeo maana yake nini kwa tz
Tatizo Jezi ya njano kunawatu Inawapa farajaWatu mnashangilia nini mbona keoele ....kwani haya matokeo maana yake nini kwa tz
Soka ni furaha.Watu mnashangilia nini mbona keoele ....kwani haya matokeo maana yake nini kwa tz
Tatu Malogo ni kipenzi chetu sisi wanasimba. Akichezesha tu mechi yetu, basi ushindi ni 💯% 😀Refa alikuwa TATU MALOGO? 😌😌😃😃
Bado upo ndugu. Haya makombe msimu huu yanakwenda South of SaharaHakuna hili ni la Al ahly na lingine ni la RS berkane