KENZY
JF-Expert Member
- Dec 27, 2015
- 36,544
- 89,084
Maana yake ni no reform no election...😂Watu mnashangilia nini mbona keoele ....kwani haya matokeo maana yake nini kwa tz
Maana yake ni no reform no election...😂Watu mnashangilia nini mbona keoele ....kwani haya matokeo maana yake nini kwa tz
Pyramid na Berkane ndio mabingwaBado upo ndugu. Haya makombe msimu huu yanakwenda South of Sahara
Moja linakuja TanzaniaBado upo ndugu. Haya makombe msimu huu yanakwenda South of Sahara
Pyramid outPyramid na Berkane ndio mabingwa
NakaziaMoja linakuja Tanzania
Ni rahisi sana ngamia kupenya kwenye tundu la sindano kuliko Orlando kufika fainaliPyramid out
wapotezaji muda waandamizi 🤣Mpira wa waarabu hauno mvuto,Al Ahly south africa walipoteza mda mpaka npira unaboa,now they are out,waarabu washenzi sana
Hilo unalohisi linakuja bongo basi linaenda MoroccoMoja linakuja Tanzania
Wana mchezo wa hovyo sana,zamani nilidhani timu za waarabu ambao hawana uwezo ndo wanapoteza mda,nimeshangaa hata Al Ahly first legwapotezaji muda waandamizi 🤣
Wajifunze.Mpira wa waarabu hauno mvuto,Al Ahly south africa walipoteza mda mpaka npira unaboa,now they are out,waarabu washenzi sana
WalizoeaAli Ahly wametoka kipuuzi.Timu kubwa alafu inacheza ujinga tena nyumbani.Yaani kagoli kamoja wakaanza kuruka ruka tu uwanjani wakifikiri wameshashinda.
Si ndo mpira wso huo huko north africaWana mchezo wa hovyo sana,zamani nilidhani timu za waarabu ambao hawana uwezo ndo wanapoteza mda,nimeshangaa hata Al Ahly first leg
😃😃Dah amefanya niwazee mbali kweli dk zote hizo🙌🙌. Hongereni kwakuwekeza nguvu kwakeTatu Malogo ni kipenzi chetu sisi wanasimba. Akichezesha tu mechi yetu, basi ushindi ni 💯% 😀
Pyramid hii ambayo naitazama live muda huu ambayo muda wote wanashambuliwa na wanautafuta mpira kwa tochi mchana kweupe au wewe unaitazama Pyramid nyingine?Pyramid na Berkane ndio mabingwa
Duu! We jamaa ni mbishiPyramid na Berkane ndio mabingwa