Fulikunjombe: Mke wa Maswi aliniangukia

Fulikunjombe: Mke wa Maswi aliniangukia

Hoja na maneno ya wanasiasa wetu kama haya ni kutafuta sifa na hongera za kitoto!.

Kwa hiyo Mhe. Zitto anataka kutuambia baada ya kusoma maazimio ya PAC, hata wasiwasi wa kuuwawa umeisha.

Kwani yeye kama angeuwawa, hata maazimio ya PAC yangeuwawa wakati Kamati ya PAC ilikuwa na wajumbe zaidi ya 18?

Nilishangaa sana kuwasikia eti wanasema hawakulala kwa sababu walikuwa wanalinda repoti isiibiwe. Really?

Hizi ndizo fikra na mitazamo ya kudhani bila mimi hakuna mwingine anayeweza!

Wao wameishatimiza wajibu wao kama PAC, haya mengine ni kutafuta sifa kwa nguvu.

Politics is perhaps the only profession for which no preparation is thought necessary-Robert Louis Stevenson
Mbona unakuwa mgeni Na matukio yanayofanywa Na ccm? Zitto Ana haki ya kujilinda huoni mkono ameponea chupu mgimwa ameuwawa? Kawadanganye wasiokijua Chama cha ccm
 
Ache ujinga wake mke wa maswi alikutana naye wapi hili jamaa jinga kweli lonakula rushwa halafu kazi kujipapatua tu.

Wewe acha ujinga mjepo,
Unaukiza walikutana wapi? Kwa maana haiwezekani au nn? Naamini kbs kwa situation ilivyokuwa kila kitu kibawezekana!
 
Last edited by a moderator:
Hoja na maneno ya wanasiasa wetu kama haya ni kutafuta sifa na hongera za kitoto!.

Kwa hiyo Mhe. Zitto anataka kutuambia baada ya kusoma maazimio ya PAC, hata wasiwasi wa kuuwawa umeisha.

Kwani yeye kama angeuwawa, hata maazimio ya PAC yangeuwawa wakati Kamati ya PAC ilikuwa na wajumbe zaidi ya 18?

Nilishangaa sana kuwasikia eti wanasema hawakulala kwa sababu walikuwa wanalinda repoti isiibiwe. Really?

Hizi ndizo fikra na mitazamo ya kudhani bila mimi hakuna mwingine anayeweza!

Wao wameishatimiza wajibu wao kama PAC, haya mengine ni kutafuta sifa kwa nguvu.

Politics is perhaps the only profession for which no preparation is thought necessary-Robert Louis Stevenson
Wanajua asilimia 90 ya watanzania ni wajingawajinga sasa wanaleta hadithi za kijinga wakijua wajinga wataamini na kuzishabikia.
 
Mambo nyuma ya pazia yameanza kufichuka.Deo mjumbe wa PAC ameeleza jinsi mke wa Maswi alivyomwangukia kumtetea mumewe Eliakim Maswi.Pamoja na ujeuri wa mumewe lakini mama huyu alimwangukia makamu asimwanike.Deo ameenda mbali zaidi na kusema kuwa alipokuwa akisoma maoni ya kumwajibisha waziri mkuu,alimsikia PM Pinda akishusha pumzi nzito sana.Aidha Zito naye amebainisha kuwa alilazimika kumuita dada yake Dodoma kumpikia misosi akiwa na hofu ya kuwekewa sumu.

Ungempa mtambo huyo maswi akuheshimu kabisa
 
Hoja na maneno ya wanasiasa wetu kama haya ni kutafuta sifa na hongera za kitoto!.

Kwa hiyo Mhe. Zitto anataka kutuambia baada ya kusoma maazimio ya PAC, hata wasiwasi wa kuuwawa umeisha.

Kwani yeye kama angeuwawa, hata maazimio ya PAC yangeuwawa wakati Kamati ya PAC ilikuwa na wajumbe zaidi ya 18?

Nilishangaa sana kuwasikia eti wanasema hawakulala kwa sababu walikuwa wanalinda repoti isiibiwe. Really?

Hizi ndizo fikra na mitazamo ya kudhani bila mimi hakuna mwingine anayeweza!

Wao wameishatimiza wajibu wao kama PAC, haya mengine ni kutafuta sifa kwa nguvu.

Politics is perhaps the only profession for which no preparation is thought necessary-Robert Louis Stevenson

Usitarajie ukaeleweka kwa maoni yako hayo. Watu wamejazwa ----- vichwani hawawezi kufikiri kwa utulivu tena. Binafsi nimekua tofauti na walio wengi katika hili suala la escrow, huwa sipendi upofu na ushabiki wa kijinga. Kwanza report yenyewe ilikua full ukakasi hadi kupelekea maaazimi ya PAC kupigwa chini na kuandikwa upya kwa msaada wa wabunge wengine. Lakini watu hawalioni hilo wao walizaliwa kwa ajili ya kupiga makofi tu basi.

Jamaa anawaaminisha kuwa yeye ni ni extinguished citizen of his own and unique levels nao wanameza tu.
 
mwenyepicha ya mke wa Maswi aiweke hapa...

Ohooooo....mkuu Picha ya mke wa mtu yanini tena humu....! Ila duh...madaraka matam kwahiyo Ndgu DEO angepewa chochote km angekubali kumtetea mheshimiwa sana.....! Ila cjui kwanini wenye madaraka wanakuwa waoga wa Maisha
 
When you surround an army, let an outlet free. Do not press a desperate foe too hard~ sun tzu

Mambo nyuma ya pazia yameanza kufichuka.Deo mjumbe wa PAC ameeleza jinsi mke wa Maswi alivyomwangukia kumtetea mumewe Eliakim Maswi.Pamoja na ujeuri wa mumewe lakini mama huyu alimwangukia makamu asimwanike.Deo ameenda mbali zaidi na kusema kuwa alipokuwa akisoma maoni ya kumwajibisha waziri mkuu,alimsikia PM Pinda akishusha pumzi nzito sana.Aidha Zito naye amebainisha kuwa alilazimika kumuita dada yake Dodoma kumpikia misosi akiwa na hofu ya kuwekewa sumu.
 
Hawa wasanii wa PAC isingekuwa UKAWA kuwa against ma CCM no matter what,wangehadhirika vibaya sana.

Report yao ilikuwa na mapungufu makubwa sana,hakuna la maana waliloongezea kwenye report ya CAG.

Walishindwa kumuhoji CAG ili kupata OBJECTIVE OPINION kama pesa ni za serikali au la,sielewi kazi ngumu wanayosema walifanya ni ipi?

Kumbe wewe ndio hukuelewa opinion ya CAG! uliielewa version ya Prof Mwamdosya? kuwa benki kuu ni taasisi ya serikali lakini pia ni benki, ikiibiwa benki kuu inamaanisha serikali imeibiwa! lakini inaqezekana kabisa hela ikawa kwa asilimia kuubwa ni ya mteja. Bima inamuinsure nani? kama si benki kuu
 
Hoja na maneno ya wanasiasa wetu kama haya ni kutafuta sifa na hongera za kitoto!.

Kwa hiyo Mhe. Zitto anataka kutuambia baada ya kusoma maazimio ya PAC, hata wasiwasi wa kuuwawa umeisha.

Kwani yeye kama angeuwawa, hata maazimio ya PAC yangeuwawa wakati Kamati ya PAC ilikuwa na wajumbe zaidi ya 18?

Nilishangaa sana kuwasikia eti wanasema hawakulala kwa sababu walikuwa wanalinda repoti isiibiwe. Really?

Hizi ndizo fikra na mitazamo ya kudhani bila mimi hakuna mwingine anayeweza!

Wao wameishatimiza wajibu wao kama PAC, haya mengine ni kutafuta sifa kwa nguvu.

Politics is perhaps the only profession for which no preparation is thought necessary-Robert Louis Stevenson

Inaonesha unaumia sana lakini ndo hivyo hakuna namna,
 
Back
Top Bottom