Nasikia mmekata rufaa.Kama imeumua chomoa.Refarees wa bongo zero kabisa,hilo goli la kwanza limetokana na makosa ya refaree na wasaidizi wake
Ni zero kabisa maana yule mama alikuwa anawapa Yanga faulo za uongo ambazo hazijafanywa.Inashangaza snRefarees wa bongo zero kabisa,hilo goli la kwanza limetokana na makosa ya refaree na wasaidizi wake
Kubalini jana tuliwachumbiaSawa hongereni ila acheni kelele huku mitaani kuweni kama Yanga wakishinda wwanapiga Kimya maana washazoea.
Wanarudia lini na saa ngapi mkuuPicha linanza,baada ya mechi nikatupia uzi wangu,the nikatoka kuelekea dukani kupata japo soda,ile nakunja kona namuona mtoto mmoja mkaleeeeeeeeeeeeee,katupia uzi wa mnyama kashika vuvuzela,akanicheki kisha akatabasamu nikampa hi,akareply nikamwambia nakaa paleeeeeee,in case utataka tuangalie marudio.
Mtoto akasema si nakuonaga uko na demu ako,mnaenda kununua ice cream,nsije kupigwa buree mie,nikamwambia yule utopolo,hii wiki ni ya wanyama hebu weka namba hapa mtoto.
Mnieombee wazinzi wenzangu furaha ya simba inanipa gono sio mdaa mimi dah[emoji25][emoji25][emoji25]
Mwenye ile picha ya jigiji jiara aliyobinuka aitume tena msg nyingi sana
Ndo uzuri wa watu wenye midomo domo...Wakikumbuka goli la Kibu D wanakosa nguvu kabisa ya kuropoka kwamba ni mbovu
Nimecheka kama mwehu asante mkuu
Simba tayari mna kombe lenu la msimu.Nilichokuwa nakitaka ndio hiki kimetokea leo.
Ishu haikuwa sio tu kumfunga Yanga
Bali ni kumfunga Yanga akiwa full compact plus na vile virutubisho vyake vya jezi nyeusi kuihusisha na bahati.
Mwaka jana niliposikia taarifa kuwa Mayele anataka kuuzwa mpaka Senzo kutishia kuondoka endapo atauzwa, nilikuwa mtu niliye tofautiana mtizamo na baadhi ya mashabiki wenzangu wa Simba.
Mimi sikutaka hilo litokee, hiyo yote ilikuwa kwa ajili ya siku kama ya leo.
Tungewafunga wakiwa wamepungukiwa na wale wachezaji wao nyota ningefurahi kama ushindi kumfunga mtani ila vibe lingekuwa too low.
Kwasababu kile kipindi tuwafunge bao 4-1 ni ukweli usiopingika kuwa hawakuwa na kikosi bora. That's why unaona hata wao utetezi wao ulikuwa "tulikuwa tuna kikosi kibovu"
Leo kila waliyetaka kumuona uwanjani, alikuwepo.
Kuanzia benchi la ufundi mpaka wachezaji wote leo walikuwepo, hakukuwa na majeruhi, hakukuwa na wachezaji waliokosa mechi sababu ya kadi za njano.
Leo labda watafute lawama kwa kumkosa Feisali. (Kitu ambacho nitawaona vigeugeu kwasababu wao ndio waliosema no Feisali no problem)
Mwisho nasema mjifunze kuiheshimu Simba, muache ushamba wa kuamini rangi ya jezi kuwa ndio yenye bahati.
Mechi yenu inayofata aanzeni upya hesabu zenu, kuanzia ule ukiritimba wa kufurahia kila mechi kufunga goli hadi unbeaten
Nyie hamuutaki tena?Wachukue tu ubingwa wa ligi hakuna shida...
Jambo wewe Valeeee....Kumbe nawe ni mzee wa kuwakera[emoji28][emoji28]
Ndio mlichobakiza.
Jambo sana mimiJambo wewe Valeeee....
Hao ni wachumba tuNdio mlichobakiza.
Saizi hakuna vile vitisho vya kusema "ngoja tarehe 16 mtamkoma Mayele"
Saizi mme-switch kwenda kwenye kombe
Pole sana tuwaombeee wabadilikeYanga kwa kunivunja moyo tu hawajambo😢😢😢
Nimesemwa sana na wanasimba Jana 😢Pole sana tuwaombeee wabadilike
Kawaida yao wazoee mikia hao hawanaga utulivuNimesemwa sana na wanasimba Jana 😢
😘😘😘Ku
Kawaida yao wazoee mikia hao hawanaga utulivu
kuwa mpole yanapita
Hayo