From nowhere nimetumiwa na mke wangu hii text

From nowhere nimetumiwa na mke wangu hii text

Ngoja nitoe uzoefu kidogo,

Niliwahi tumiwa meseji ya aina hiyo tulikuwa tupo mbalimbali km miezi miwili hivi, kwa bahati siku ananitumia hiyo text nlikuwa safarini narudi ila nilitaka kumshtukiza tu. Nilipofika nyumbani hakuwepo, simu akawa hapokei. Aliporudi nikataka kumla, aiseeh hakukubali katu. Nikajua hapa sina changu, nikapiga chini nkamove on.
Nami nimewahi kushuhudia mke wa mtu katoka kupiga mechi za ugenini, halafu baada ya tukio akampost mume wake mtandaoni, nimelishuhudia hili kabisa kiongozi
 
Naungana na ww mkuu. Mwanamke akitoka kutiwa huwa anakuwa na upendo kwa mu e wake hatar
... tena mshkaji anasema mahaba ya ghafla! Tofauti na wanaume ambao wana uwezo mkubwa wa kupotezea, wake za watu wakitoka kufanyiwa huo mchezo nafsi zinawasuta sana. Ili "kutema nyongo" inayomsuta hizo ndio zao kujishaua bila sababu.
 
Kuna mpenz wangu nilikuwa namtumia SMS kama hzo baada ya kukaa muda mrefu bila kumtafuta maana Mimi sio mtu wa kupga misimu sana,basi akpata SMS hyo lazima anipigie nakuanza kunihoji kuwa hyo SMS ntakuwa nmemtumia bahati mbaya kuwa nilikuwa naituma kwingne.

Hii inatokea mtu unaempenda ukimkumbuka unaamua kumtumia SMS yoyote unayoona itampendeza,kwahiyo mkuu usiogope
 
Ngoja nitoe uzoefu kidogo,

Niliwahi tumiwa meseji ya aina hiyo tulikuwa tupo mbalimbali km miezi miwili hivi, kwa bahati siku ananitumia hiyo text nlikuwa safarini narudi ila nilitaka kumshtukiza tu. Nilipofika nyumbani hakuwepo, simu akawa hapokei. Aliporudi nikataka kumla, aiseeh hakukubali katu. Nikajua hapa sina changu, nikapiga chini nkamove on.

Aiseeeee
 
Hajakuzoesha ujumbe wa aina hiyo ndo maana unapata shida...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom