U know nothing...... In politics i leave u far behind......Braza....Tuliaaaa...hujui kitu
Wewe ni mwizi wa habari....Mkuu ma ccm wamehaha sasa na Uteuzi wa Katibu mkuu
hahahahahah...sawa mkuuU know nothing...... In politics i leave u far behind......
Kwani mlimsafisha tayari lowasa mliomchafua miaka mingi? Nafikiri hajatakata bado tumieni JIKIMchukueni si mlimpa airtime ili amchafue Lowassa
Yupo Serena kumpa pole maalimMWENYE CHAMA LOWASSA KISHA FIKA
Wewe unanijua mimi ni nani?Wewe ni mwizi wa habari....
Chuki binafsi za ccm na kuhutaka uwaziri mkuu ndio uliaminisha umma wa watanzania kua Lowassa ni fisadi kumbe ni wongo na uzushi mkuuKwani mlimsafisha tayari lowasa mliomchafua miaka mingi? Nafikiri hajatakata bado tumieni JIKI
ccm haitamsahau Mbowe milele , yaliyotokea uchaguzi mkuu ni siri ya lubuva .MWENYEKITI wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Freeman Mbowe, amevunja ukimya na kusema atawasilisha jina makini la mrithi wa nafasi ya aliyekuwa Katibu Mkuu wa chama hicho, Dk. Willibrod Slaa.
Akizungumza na MTANZANIA mjini hapa jana, baada ya kumalizika kikao cha kwanza cha Kamati Kuu, Mbowe alisema sifa za kiongozi anayepaswa kushika wadhifa huo zinafahamika.
Alisema wajumbe na wanachama wa Chadema watarajie kumpokea mtu makini ambaye jina lake atalipendekeza kisha kupigiwa kura na wajumbe wa Baraza Kuu kesho.
“Sifa za Katibu Mkuu zinajulikana, nawaomba wanachama na wajumbe kutulia, jina watakutana nalo ukumbuni muda ukifika… nina imani litakuwa jina la mtu makini,” alisema.
Mbowe alisema chama hicho kinakutana kwa mara ya kwanza tangu kumalizika kwa Uchaguzi Mkuu wa Rais mwaka jana, hivyo wana mambo mengi ya kujadili, ikiwa ni pamoja na kupanga mikakati mipya ya kuwafikia wafuasi wao.
Katika hatua nyingine, chama hicho kimesema kitamtambulisha Katibu Mkuu mpya rasmi Jumapili wakati wa mkutano wa hadhara utakaofanyika viwanja wa Furahisha jijini hapa.
Akizungumza na waandishi wa habari jana, Ofisa Habari wa chama hicho, Tumaini Makene, alisema majina mawili yatawasilishwa katika Baraza Kuu litakalokaa usiku wa Jumamosi kwa ajili ya kupitisha jina moja.
Alisema majina yatakayowasilishwa hayatakuwa na uhusiano au urafiki wowote na Mwenyekiti Mbowe.
“Tayari viongozi wa kitaifa wamewasili Mwanza, Sekretarieti imekutana kwa ajili ya kuandaa ajenda ambazo zitajadiliwa na Kamati Kuu yenye wajumbe 36.
“Siku inayofuata Baraza Kuu litakaa usiku kwa ajili kumpata Katibu Mkuu, hii ni nafasi nyeti sana ndiyo maana hata wenzetu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) wanafuatilia kwa ukaribu kujua nani atapewa mikoba ya Dr Slaa.
Unajua kilichotokea Dodoma?Ina maana huyu Supreme Leader ana jina la Katibu Mkuu tayari mfukoni!!???? WanaSiasa wanatupeleka Watanzania pabaya sana. Nina shemeji yangu mmoja wanagombana na MKE wake kila mara kwa kuwa Jamaa ni Ukawa na mama ni CCM.
Nabaado watajuta sana maana ndio tumeanzaccm haitamsahau Mbowe milele , yaliyotokea uchaguzi mkuu ni siri ya lubuva .
nakusihi mkuu usifanye hivyo , ukimvua nguo mtu mzima kwenye kadamnasi kitakachotokea kinafahamika .Usitake tuonge mengi hapa tutawavua nguo
Kwa ushahidi upi? Na chadema mlikuwa mnaongea kwa ushahidi upiChuki binafsi za ccm na kuhutaka uwaziri mkuu ndio uliaminisha umma wa watanzania kua Lowassa ni fisadi kumbe ni wongo na uzushi mkuu
Huo huo ushaidi mnaosema Lowassa ni fisadi wakati hamna huo ushaidiKwa ushahidi upi? Na chadema mlikuwa mnaongea kwa ushahidi upi
kujilinda ni haki ya kikatiba , halafu huu uzushi wa ugaidi unaouleta hapa utakuponza sana , muulize mwigulu .Mnaeleweka sana mbona ugaidi ndio sera zenu au mmesahau kuwavisha vijana wenu miwani na mapanga kuweni makini safari hii ni magufuli sio jk
Hapa kazi tu....
Mlikuwa mnaiga eeh mimi sio mfuasi wa siasa chafu nabishana kwa hoja hamuwezi kuwa mnafuata mkumbo wakisema mkeo mzinifu nawe unasema ndio! Wakisema tulikuwa tunatania nawe unakubali pia!!! Huo ni utotoHuo huo ushaidi mnaosema Lowassa ni fisadi wakati hamna huo ushaidi