Freeman Mbowe: Nawaletea Katibu Mkuu Makini

Freeman Mbowe: Nawaletea Katibu Mkuu Makini

KAma ni kweli, NI AIBU ILIYOPITILIZA MTU AMBAYE UANACHAMA WAKE HAUJAFIKA HATA MWAKA KUPEWA UKATIBU MKUU, tena akitokea sisiemu!
Ni tusi kwa wote wale wa zamani na walikuwa na sifa za kuwa katibu mkuu. Pia ni TUSI KA WALE WANACHADEMA WA KWELI.
This will be a new level below of an arleady under par performance by Mzee wa kubadili gia, Mbowe!
tuachane na aibu mkuu, ila limbel hawezi kuwa katib mkuu wa cdm vinginevyo cdm hasa mbowe atakuwa amevulugwa, inamaana kutoka kooote kule wanaibuka na kapi la ccm?
 
Kwa taarifa nilizonazo za uwakika ni kwamba aliyekuwa mbunge wa Kahama James Lembeli ndio katibu Mkuu mtarajiwa. Kwa hili naomba niwapongeze watani zangu kwa kupata jembe.

Kwa hakika James Lembeli ana uwezo kama Dr. Salaa na pengine ana uwezo mkubwa kuliko Dr. Slaa....
kama ndio hivi basi chadema itakuwa ccm b. haiwezekani yapo magwiji ya ukweli waliopigania chama kwa miaka yooote wameachwa wanachukua ccm. hivi kabisa chama hakina watu??? nimeamini chadema bado saaaaaaana na kwa kweli hakijaiva kuweza kupewa dola. haiwezekani. Mbowe must go! resign! !
 
Mimi nafikiri wangempa Ukatibu Mkuu Mh. SUGU kwa kuwa ndiye Mbunge mahili na aliyepata kura nyingi. SUGU for Secretary General.
 
Kwa taarifa nilizonazo za uwakika ni kwamba aliyekuwa mbunge wa Kahama James Lembeli ndio katibu Mkuu mtarajiwa. Kwa hili naomba niwapongeze watani zangu kwa kupata jembe.

Kwa hakika James Lembeli ana uwezo kama Dr. Salaa na pengine ana uwezo mkubwa kuliko Dr. Slaa....
Naona unapiga madogori hapo lumumba
 
viongozi wa chadema mtakuwa mmebugi sana kuchagua huyu jamaa. tunajua hili litakuwa chaguo la Lowasa tuu. kweli sasa tutaamini chama kimeuzwa.haiwezekank ccm walewale waongoze upinzani. over our dead body
 
c589d78f15c3ae8e5ce82c0bbbd8e016.jpg
 
Back
Top Bottom