Freeman Mbowe na Mr.II Sugu wafanya kweli Iringa!


Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
5,609
Likes
25
Points
135
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
5,609 25 135
Jana Mh. Freeman Mbowe ambaye ni Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo-CDM pamoja na Joseph Mbilinyi a.k.a Sugu ambaye ni Mbunge wa Mbeya Mjini walifanya kweli katika mji wa Manispaa ya Iringa.

Shughuli hii inafuatia kuwapo kwa Uchaguzi mdogo katika kata tatu za Kitanzini, Gangilonga na Kihesa zilizopo hapa mjini.

Katika Mkutano ule Mbowe alinukuliwa akisema kuwa Kinachotea sasa SI MPANGO MZIMA TU BALI NI MPANGO WA MUNGU, Kwamba kumekuwepo njama za kutaka kukatisha harakati za Kupigania Mabadiliko zifanywazo na Chadema lakini kwa Kudra za Mwenyezi Mungu Harakati zinasonga mbele.

Mbowe pia alitumia nafasi hiyo kuwataka wanachama wa chama cha mapinduzi wawaunge mkono chadema kwani ndicho chama haswa chenye nia thabiti ya kutaka kuleta mabadiliko kwa maendeleo ya watanzania, Mwenyekiti Mbowe alimalizia kwa Kuwaombea Kura madiwani wake.

Mh. Sugu kama kawaida alifunga mkutano kwa Mistari na kusisitiza kuwa Chadema ni dume la mbegu kweli na kuahidi kudhihirisha hili katika shughuri ya Igunga coz kwa mpango wa chama Muziki rasmi utaanza trh 25 Sept 2011 timu ya Makamanda itakapo wasili rasmi kwa Kazi!
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,160
Likes
146
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,160 146 160
Kumbe kuna uchaguzi wa madiwani pia.! Thnx for info.!
 
Atubela

Atubela

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
659
Likes
582
Points
180
Atubela

Atubela

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
659 582 180
Aminia CHADEMA chama dume. makamanda songeni mbele tuko pamoja.
 
Tony Almeda

Tony Almeda

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
397
Likes
2
Points
0
Tony Almeda

Tony Almeda

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
397 2 0
Kumbe kuna uchaguzi wa madiwani pia.! Thnx for info.!
Du kweli wewe mchemsho! uko dunia gani sijui? lakini sio kosa lako ni kosa la serikali ya magamba.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Mbona kuna mtu humu jamvini huwa anasema eti Sugu alipata division four mtihani wa form four sasa hii thread ina ukweli gani?
 
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
2,857
Likes
25
Points
135
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
2,857 25 135
This is good. pilika pilika zienee mpaka kwa madiwani na hatimaye wajumbe wa shina c kukomaa na ubunge tu. Ujumbe utawafikia wananchi tu hatimaye kuweka pembeni njaa za muda mfupi (za kuhongwa buku10 na ubwabwa) na kuchagua mabadiliko
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,103
Likes
1,425
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,103 1,425 280
Mbona kuna mtu humu jamvini huwa anasema eti Sugu alipata division four mtihani wa form four sasa hii thread ina ukweli gani?
kama kawaida SPINNING THE TOPIC
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,231
Likes
2,813
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,231 2,813 280
Jana Mh. Freeman Mbowe ambaye ni Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo-CDM pamoja na Joseph Mbilinyi a.k.a Sugu ambaye ni Mbunge wa Mbeya Mjini walifanya kweli katika mji wa Manispaa ya Iringa.

Shughuli hii inafuatia kuwapo kwa Uchaguzi mdogo katika kata tatu za Kitanzini, Gangilonga na Kihesa zilizopo hapa mjini.

Katika Mkutano ule Mbowe alinukuliwa akisema kuwa Kinachotea sasa SI MPANGO MZIMA TU BALI NI MPANGO WA MUNGU, Kwamba kumekuwepo njama za kutaka kukatisha harakati za Kupigania Mabadiliko zifanywazo na Chadema lakini kwa Kudra za Mwenyezi Mungu Harakati zinasonga mbele.

Mbowe pia alitumia nafasi hiyo kuwataka wanachama wa chama cha mapinduzi wawaunge mkono chadema kwani ndicho chama haswa chenye nia thabiti ya kutaka kuleta mabadiliko kwa maendeleo ya watanzania, Mwenyekiti Mbowe alimalizia kwa Kuwaombea Kura madiwani wake.

Mh. Sugu kama kawaida alifunga mkutano kwa Mistari na kusisitiza kuwa Chadema ni dume la mbegu kweli na kuahidi kudhihirisha hili katika shughuri ya Igunga coz kwa mpango wa chama Muziki rasmi utaanza trh 25 Sept 2011 timu ya Makamanda itakapo wasili rasmi kwa Kazi!
umetujuza thx
 
Escobar

Escobar

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2011
Messages
573
Likes
218
Points
60
Age
37
Escobar

Escobar

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2011
573 218 60
Mbona kuna mtu humu jamvini huwa anasema eti Sugu alipata division four mtihani wa form four sasa hii thread ina ukweli gani?
Ngereja alipata division one kwani ametusaidia nini? Kufaulu darasani pekee sio kipimo cha uadilifu na utendaji. Unaweza kutueleza Hayati mzee kawawa alikuwa na elimu gani? Aren't we we proud of him? Unajua Ludovic alivyofaulu kwa alama za juu na unaweza kuusemeaje ufaulu wake leo? Bila kumsahau Luhanjo those people walifaulu vizuri sana what have they done for us? Think deep bro
 
O

oldonyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
553
Likes
1
Points
35
O

oldonyo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
553 1 35
Mbona kuna mtu humu jamvini huwa anasema eti Sugu alipata division four mtihani wa form four sasa hii thread ina ukweli gani?
sasa si angalau ya sugu hata iyo form four kaigusa vipi kuhusu lameck airo mbunge wa rorya na livingstone lusinde wanaotetea vyeo vyao kwa kushikwa masaburi na magamba.
 
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
7,949
Likes
1,639
Points
280
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
7,949 1,639 280
Mbona kuna mtu humu jamvini huwa anasema eti Sugu alipata division four mtihani wa form four sasa hii thread ina ukweli gani?
Na prof.maji marefu nasikia aligonga div. 1, ole sendeka akataga la mbuni! Kuna ukweli gani hapo wajameni?, Ova!
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
104
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 104 145
Mbona kuna mtu humu jamvini huwa anasema eti Sugu alipata division four mtihani wa form four sasa hii thread ina ukweli gani?
ukweli ni kwamba lusinde kibajaji ni primary leaver
 
W

Wamtaa huu

Senior Member
Joined
Jan 21, 2011
Messages
164
Likes
5
Points
35
W

Wamtaa huu

Senior Member
Joined Jan 21, 2011
164 5 35
Mbona kuna mtu humu jamvini huwa anasema eti Sugu alipata division four mtihani wa form four sasa hii thread ina ukweli gani?
Huyo mtu ni Mwita25 ambaye ndiyo philanderer mwenyewe.Thread yoyote ya sugu huyu mtu lazima aweke chuki zake binafsi dhidi ya Sugu!Huwa hana hoja za kupingana na sugu zaidi ya kuleta historia yake ya elimu na jinsi alivyokwenda majuu.Hajui kwamba hiyo ni historia ambayo hata Obama anayo ya kwake lakini la muhimu ni jinsi gani kiongozi anadeliver kwa anaowaongoza baada ya kuwa kiongozi.Watu wote wamtaa huu wanajua kuwa wewe ni mwita25 na bado kuna ID zako zingine nitakwambia siku nyingine.
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
8
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 8 135
Saafi naona makamanda wameamua hakuna kulala hadi kieleweke
 
Mkwawa

Mkwawa

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
1,319
Likes
261
Points
180
Mkwawa

Mkwawa

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
1,319 261 180
Mbona kuna mtu humu jamvini huwa anasema eti Sugu alipata division four mtihani wa form four sasa hii thread ina ukweli gani?
Mimi nina amini sana elimu husadia katika mambo mengi pamoja na mafanikio na uwezo mkubwa wa kufikiri na kutoa maamuzi. Ila kuna Elimu ambayo ukiipata inaweza kukupa uwezo mkubwa wa kufikiri na utendaji. Sugu ana elimu kubwa sana ya kuweza kutosha kuwa mbunge mzuri na kiongozi mzuri tu. Ana onyesha ana utashi , ameishi sehemu mbali mbali duniani akifanya kazi na kujifunza mazingira. Ameona tawala za kidemokrasia na uchumi halisi akiwa mwananchi wa kawaida kwenye nchi nying. Ameishi na watu wa aina zote na kujua matatizo yao na mahitaji yao.

Tumekuwa na maprofesa na wenye Phd bungeni na kwenye tawala zetu ila wametuletea aibu tu. Angalia kina Chenge, Balali, Mbilinyi wote hawa na wengine wengi wana elimu za kutukaka ila hawana maadili wala utu na huruma kwa waliowatawala. Imefika wakati Elimu tusiione kwenye vyeti ila kwenye maisha ya kila siku na utendaji na matumizi yake. Elimu ni mkusanyiko wa vitabu unavyoelezea jinsi watu wengine walivyopambana na mazingira yao na kufanikiwa. Kwa hiyo nasi tunahitaji watu watakaoandikwa kwa matendo yao na uongozi wao. Wasomi wetu wengi wamekariri bila kujua elimu hubadilika na inahitaji uwezo wa pekee kuboresha maisha ya mazingira uliyopo.

Sugu aliweza mengi na anaweza mengi, ameonyesha anaweza kuwa mbunge mzuri na kufanya kazi na wana mbeya kuwaletea maendeleo ya kweli, hilo ndilo tunalotaka, Elimu bila karama ni bure.
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
11,958
Likes
4,642
Points
280
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
11,958 4,642 280
Mbona kuna mtu humu jamvini huwa anasema eti Sugu alipata division four mtihani wa form four sasa hii thread ina ukweli gani?
Mbona kuna mtu humu alituambia kuwa Mbunge wa Njombe Jah People,Mbunge wa Korogwe vijijini Prof Maji Marefu,Mbunge wa Mtera Livingstone Lusinde na Mbunge wa Rorya Lameck Aiko wote kupitia CCM HAWANA FORMAL EDUCATION ikiwa na maana kuwa hawajasoma hata darasa la kwanza!

Ile thread ina ongea ukweli au inawachafua tu hawa wabunge mtz mwenzangu philanderer?
 

Forum statistics

Threads 1,214,971
Members 462,951
Posts 28,530,452