Freeman Mbowe, halipwi mshahara wowote na chama wala posho

Freeman Mbowe, halipwi mshahara wowote na chama wala posho

Kwa hiyo lowassa alipowaahidi kuwalipa wenyevit wa mitaa posho ilikuwa ni changa la macho...kama chama kina spirit ya kujitolea kwa nini wasijitolee hadi kwenye serikali za mitaa??

Halafu Chadema iache ulaghai...kwa nini spirit ya kujitolea isiende hadi bungeni??mbona posho za bunge hamziachi na kuamua kujitolea???

Jingine ni hili...kama anajitolea ni vipi tunasikia anakidai chama fedha za magari ya kampeni??

Kuna wakati ni heri kukaa kimya kuliko kuibua maswali zaidi.
Kaka nimekukubali kwa hii hoja yako,Mbowe ndio kaiua chadema
 
Mbowe na magu wote wanazingua hakuna ukweli hapooo......
 
Ni kweli mbowe halipw mshahara na chama tuache ubishi ila yeye anajilipa kupitia chama na fedha nyingi za ruzuku zinaishia kwake na ndo mana chama hakina ofis bado wanakodi
Kuna kipindi alijiuzia mali za chama kwa bei ya kutupa
 
Watapinga tu hii taarifa kwa maneno bila ushahidi.
Hivi kweli kwa akili zako unakubali mbowe halipwi na chama kweli,wewe kiazi,dr slaa alikiwa anapokea mshahara Leo mbowe asilipwe hatari kweli kuwa mwanasiasa nchi lazima upate zero classs
 
Hahahaha leo ndo nimejua maana halisi ya nyumbu.
Mimi pia
nimeandika mara nyingi sana humu kwamba bilionea mbowe ambaye ni Tajiri halali wa kutupwa ni kama zawadi kwa watanzania kutoka kwa Mungu , anatumia utajiri wake kugharamia uhuru wa nchi yake aliyozaliwa badala kuutumia kupora mali za nchi kama wafanyavyo matajiri wengi wa kiafrica , Mungu mbariki Mbowe , mpe maisha marefu .
Acha ujinga wewe mbowe ametuhumiwa Mara nyingi kutumia hela ya ruzuku ya chama vibaya
 
Kwa hiyo lowassa alipowaahidi kuwalipa wenyevit wa mitaa posho ilikuwa ni changa la macho...kama chama kina spirit ya kujitolea kwa nini wasijitolee hadi kwenye serikali za mitaa??

Halafu Chadema iache ulaghai...kwa nini spirit ya kujitolea isiende hadi bungeni??mbona posho za bunge hamziachi na kuamua kujitolea???

Jingine ni hili...kama anajitolea ni vipi tunasikia anakidai chama fedha za magari ya kampeni??

Kuna wakati ni heri kukaa kimya kuliko kuibua maswali zaidi.
Hapo kwenye red naona baada ya kukosa hoja ya msingi umeanza kutafuta nyingine...

Hebu tuwe na mantiki tunajadili hoja muhimu kama hizi... would you like to see wabunge wanapokea mapato tofauti kutokana na vyama vyao??

kwikwikwikwikwi
 
nimeandika mara nyingi sana humu kwamba bilionea mbowe ambaye ni Tajiri halali wa kutupwa ni kama zawadi kwa watanzania kutoka kwa Mungu , anatumia utajiri wake kugharamia uhuru wa nchi yake aliyozaliwa badala kuutumia kupora mali za nchi kama wafanyavyo matajiri wengi wa kiafrica , Mungu mbariki Mbowe , mpe maisha marefu .
Daah, wewe sasa umezidisha mahaba
 
Hapo kwenye red naona baada ya kukosa hoja ya msingi umeanza kutafuta nyingine...

Hebu tuwe na mantiki tunajadili hoja muhimu kama hizi... would you like to see wabunge wanapokea mapato tofauti kutokana na vyama vyao??

kwikwikwikwikwi
Ungenielewa kwanza kabla ya kukurupuka kuniquote
 
Of course, hii habari itapingwa kimantiki...Leteni matumizi ya chama na vouchers za waliosaini kuchukua fedha kwa ajili ya matumizi mbalimbali. Hivi kama wewe una kampuni kwani ni lazima ujilipe mshahara? Lakini hii haimananishi kwamba hutumii fedha za kampuni hiyo.
Mkuu hivi unajua kwa nini Tumaini aliamua kuandika hii taarifa?
 
Katika taarifa iliyosainiwa na afisa habari wa Chadema Kamanda Tumaini Makene imeeleza kuwa Mwenyekiti wa Chadema Mh.Mbowe halipwi mshahara.Taarifa hiyo imekuja kufuatia maneno-maneno humu JF kuwa Mbowe analipwa mshahara wa mamilioni ya ruzuku
 
Eti halipwi Chochote, Kwa unafiki huu wa wapinzani CCM itaendelea kutukalia kooni mpaka mwisho.!
 
ni kweli hakipwi mshahara lakin anajilipa perduem za 19m kwa wiki kwa kisingizio za shughuli za chama
showani wew
Unajua wakiamua kukufuatilia Na kukufungulia kesi SEGEREA HII HAPA?
 
Back
Top Bottom