Freeman Mbowe aongoza Mkutano Mkuu wa Jimbo la Tabora Mjini

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
85,440
2,000
Jimbo la Tabora Mjini ni miongoni mwa Majimbo ambayo yametoa wasaliti wa Covid 19 , Hawa Mwaifunga anatokea Jimbo hili , hivyo ni lazima kuwekwe mikakati maalum kwenye jimbo hili , na ndio maana Mwamba Mwenyewe ameombwa kuongoza kikao hiki na amekubali

Hilda_Newton_on_Instagram:_“Mwenyekiti_wa_CHADEMA_Taifa_Mhe._Freeman_Mbowe_akiongoza_kikao_cha...jpg

Official_BAVICHA_Taifa_on_Instagram:_“Tunasonga_kidigitali%0A%0A#TumeHuruyaUchaguzi%0A#KatibaM...jpg


BAVICHA_&_CHASO_on_Instagram:_“Leo_Juni_07,_2021_mapokezi_ya_mwenyekiti_wa_Chadema_Taifa_M...jpg
 

Mwanzi1

JF-Expert Member
Sep 19, 2016
5,988
2,000
Safari ni mwendo lakini Chadema bado mna safari ndefu sana mpaka kukifikia kile chama kikubwa kuliliko vyote kwenye histori ya Tanzania.
 

Crimea

JF-Expert Member
Mar 25, 2014
17,184
2,000
Thread zako hazina wachangiaji ila kwa uzi wa Mondi ndio wamejazana huko
 

SN.BARRY

JF-Expert Member
Oct 12, 2012
3,532
2,000
CHADEMA wana roho ya paka. Roho saba kuanzia mkiani hata upige vipi hawafi.

Walimnunua Dr.Slaa sasa hivi watu hata hawamkumbuki.
Wamenunua Covid19 bado CHADEMA wapo ngangali.

roho ya paka!
 

Crimea

JF-Expert Member
Mar 25, 2014
17,184
2,000
CHADEMA wana roho ya paka. Roho saba kuanzia mkiani hata upige vipi hawafi.

Walimnunua Dr.Slaa sasa hivi watu hata hawamkumbuki.
Wamenunua Covid19 bado CHADEMA wapo ngangali.

roho ya paka!
Ina wabunge wangapi?
 

Crimea

JF-Expert Member
Mar 25, 2014
17,184
2,000
NENDA CHATO KABURINI KAMUULIZE MWIZI WA KURA ALIIBA KURA ZA WABUNGE WANGAPI?
NA NINI KILIMPATA BAADA YA KUNAJISI UCHAGUZI?
Tendeni haki haya maisha ni mafupi sana!.
Acha kujifariji wewe!

Chato ndio kulifanya mpate mbunge mmoja?

Wabunge wanapatikna kwa mikakati siyo porojo za kugombana na diamond
 

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
53,612
2,000
Haya umetetea wizi wa kura. Nenda Lumumba kachukue elfu 7 yako.
Siku hizi wanapewa buku 1 ya nauli na chakula cha mchana wanapewa hapo Lumumba kwa bili kwenye daftari wanaandika jina la shaka kwa mama muuza makande ya kwenye ndoo yale ya mia nane,
Shaka anajitolea mfukoni kwake kawaambia bajeti ya buku 7 ilishafutwa october 2020 baada ya mwendazake kutumia njia nyingine korofi kushinda uchaguzi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom