Freeman Mbowe anamiliki jumba la kifahari Dubai!

Freeman Mbowe anamiliki jumba la kifahari Dubai!

Mjenga nchi ni mwananchi na mbomoa nchi ni mwananchi fanya maamuzi sasa usiangalie mtu au chama sera na dira je inalikomboa taifa


Kapuku mimi
 
We aliyekuzuia kuje ga nje ninani? Sera za mtu ameweka ela benki flani mwachie Zitto?
 
kuna wanachama wengine wanatembea na sumu mifukoni!inabidi wabadilike kabisaa maana wana sera nzuri ila tabia zao ni chafu hazina mfano,wengi wao top leaders and mp's hawana maadili ya kuongoza nchi,i wonder watu wanawashangilia kumbe hawajui kushika dola kuna hitaji watu waadilifu ambao hiki chama wapo wachache sana
Msitake kutufanya matutusa. CCM wana watu gani wenye maadili? Kina Mwiguku? Kina nani? Kama Kikwete alibadili baraza mara ngapi na kwa nini? Acha uzushi. Tumeshachoka sie.
 
Niliipenda CHADEMA ya kipindi cha akina Chacha Wangwe lakini hii ya kikanda zaidi sina imani nayo maana iko kijasiliamali zaidi.

Kama Mbowe, ananunua nyumba Dubai halafu anaandamanisha watanzania ili kikinuka yeye fasta Dubai.

Gambaz
 
Mbowe kuwa na jumba Dubai amevunja sheria ipi ya nchi? Ukishuka Dubaio airport utakutana na matangazo ya nyumba za Donald Trump mfanyabiashara wa kimarekani anayegombea urais. Acha fikra za kimaskini
 
Waiiii! Kumbe nyumba mm nilidhani anamiliki mapanone
 
Mbowe kuwa na jumba Dubai amevunja sheria ipi ya nchi? Ukishuka Dubaio airport utakutana na matangazo ya nyumba za Donald Trump mfanyabiashara wa kimarekani anayegombea urais. Acha fikra za kimaskini
Huyu toka baba yake alikuwa tajiri na mmoja wa wafadhili wa TANU....na alikuwa na mali hadi nje
 
MBOWE,NDESSAPESSA,MTEI are very gr8t political entrepreneurs.
Ndesaa pesaa alikuwa na hela kabla hata ya kuingia kwenye siasa. Inshort ukoo wao ni matajiri before siasa.
Vile vile kwa kina Mtei.. ninutajiri wa kurithishana.
Mbowe mwenyewe utahiri wa nyumbani.
Mzee wake alikuwa na mali kabla ya ccm kuzaliwa.

Kuwa na mali si dhambi. Ni akili za kimaskini kumchukia tajiri ukidhani atafilisika. Utangoja sanaa
 
Back
Top Bottom