Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Freeman Mbowe - Afanya maajabu Houston TX

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkwawa, Aug 27, 2012.

  1. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    DSC00467.JPG DSC00462.JPG Wengi wajiunga Chadema, Mkusanyiko ulikuwa ni mkubwa sana kwa historia ya mwana siasa yeyote aliyewahi kutokea Houston TX .

    Mbowe awabadili Wana CCM na kuwa Chadema.

    Mbowe afanya Houston kuwa base ya CHADEMA na wanachadema watoa Pikipiki 126
     
  2. d

    dada jane JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu aendelee kuwalinda hadi wa maono yenu wana wa ukombozi wa nchi hii.
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ccm wataona utamu vibaya sana 2015
     
  4. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,042
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Hii nimeismiss,next time God willing!hongereni makamanda,wapi picha mkuu?
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Weka picha wacha porojo, za Kinana tumeona DC.

    Ukute ni afadhali ya Lema pale bar ya Wakenya, London.
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 11,822
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Hivi siku hizi mambo yote ni kwa diaspora? Hivi ni kweli wanaenda kufungua matawi au wanasukumwa na posho na kutembea ughaibuni? Mipango ya diaspora kupiga kura ikoje ifikapo 2015 manake isiwe kufungua tu matawi lakini mwisho wa siku hao wanachama wanakuwa hawana maamuzi siku ya kupiga kura!
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 61,643
    Likes Received: 9,765
    Trophy Points: 280
    Mimi wananikera sana.
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,253
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Mungu mtakatifu ubarikiwe.
     
  9. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,327
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Nilikuwa nataka kusema Molemo anaumwa nini Mbona sijauona mchongo wake hapa kumbe upo.
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 25,623
    Likes Received: 2,597
    Trophy Points: 280
    Kaburi lisha chimbwa na maiti Ya CCM isha tolewa mochwari, tunasubiri mazishi 2015
     
  11. K

    Kidoma Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkwawaaaa
    acha hizo,
    ukweli wa mambo hayo daima huthibitishwa na reliable source na evidence au habari liliyoshiba.
    unataka udhaniwe hukujiandaa kuanzisha uzi huu?
    weka picha kama ulihudhuria, ongeza taarifa zaidi kama ulishudia au hata kama umehadisiwa
    laa! hauna usiwe unaanzisha uzi kwa style hii!

    guess how sensitive is the story?
     
  12. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,042
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Kuna wanachama wanaojiandaa kwenda ground,sioni shida waki organize.Adui ni ccm.
     
  13. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 5,697
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    wewe inaelekea umejifungia kwenye kibox kidogo au tayari umeshalewa falsafa za magamba kwamba kila anayetoka nje ya Tanzania ni kwa ajili ya posho au mambo binafsi! Kwanza uelewe lazima chama kijimbanue ndani na nje ya nchi na pia kuna mchakato mzima wa katiba na hili la watu walio ughaibuni kuruhusiwa kupiga kura kwenye balozi zetu au kwa njia ya mtandao litaingizwa so kamanda mbowe yupo kueleza itikadi na falsafa za chama nje ya Tanzania na kutafuta marafiki pia!!na kuhamasisha watanzania walio nje wenye kipato kizuri wawekeze Tanzania na wasaidie pia vuguvugu la M4C ili 2015 mambo yaende sawa!
     
  14. M

    MCHARA Senior Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimeipenda hiyo kwani itawachanganya ccm na Nape akiona Pikipiki hizo 126 atazusha kuwa zimetolewa na wafadhili wa kizungu!
     
  15. k

    kajima JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 5, 2009
    Messages: 709
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Picha?
     
  16. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    maajabu yako wapi sasa?unajua maana ya maajabu wewe???
     
  17. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu wengine bwana jimboni kwake hai kuna shida ya kila namna lakini yeye kiguu na njia kutafuta sifa kwa walowezi ambao hata kura huwa hawapigi
     
  18. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,705
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni mwendelezo mzuri kwa CHADEMA.
     
  19. k

    kipisi Member

    #19
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mh mbowe amefanya kile kilichowashinda wanasisa wengi wa tanzania walio waliowahi kutembelea houston, ktk mkutano uliofanyika mariot hotel watanzania zaidi ya 100 waliweza kuchua Card za chadema, kabla ya mh mbowe mh Sugu alitoa hotuba fupi akiwaomba wananchi waunganishe nguvu kuutoa utawala mbovu wa ccm, Sugu alienda mbali akisema ccm wanawaogopa wana diaspora, chadema wanawahitaji sana Hawa watu, watasaidia sana kujenga uchumi wa nchi yetu
     

    Attached Files:

  20. T

    Tata JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,204
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Hivi hawa jamaa wa diaspora huwa wanapiga kura kweli hawa?