Francis Cheka knock out


F

Fraddle b

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2011
Messages
226
Likes
0
Points
0
F

Fraddle b

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2011
226 0 0
Cheka amedhiirisha ubabe wake tena kwa Mada maugo baada ya kumpiga kwa knock out.Nakuchukua zawadi ya gari
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,441
Likes
1,400
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,441 1,400 280
Mimi namshangaa huyo Maugo hana lolote ni kuongea tu tena visivyo na maana halafu akiingia ulingoni anatandikwa, watu wengine bana
 
twatwatwa

twatwatwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
2,075
Likes
99
Points
145
twatwatwa

twatwatwa

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
2,075 99 145
Nafikiri ameona nguvu ya bange
 
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
3,773
Likes
80
Points
145
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
3,773 80 145
Asaaandee. Mchangiaji wetu wa mwisho ni tondu liso
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,604
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,604 280
Cheka naye bana juzi anahojiwa anasema huu mchezo wa boxer ni mzuri.hivi ni boxer au boxing!!hahaaa muwe mnaongea kiswahili bana
 
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
856
Likes
28
Points
45
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
856 28 45
Cheka naye bana juzi anahojiwa anasema huu mchezo wa boxer ni mzuri.hivi ni boxer au boxing!!hahaaa muwe mnaongea kiswahili bana
Utajuaje kama tumesoma? Ha ha ha! Watu wengine hawajui kwamba ukikwepa kuonekana hujui, basi kitu mbadala utakachosema au kufanya kitakuumbua zaidi kuwa hujui. Pamoja na hayo, hongera Cheka.
 
F

Fahari omarsaid

Senior Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
100
Likes
6
Points
35
Age
29
F

Fahari omarsaid

Senior Member
Joined Feb 8, 2011
100 6 35
Cheka amedhiirisha ubabe
wake tena kwa Mada maugo baada ya kumpiga kwa knock out.Nakuchukua
zawadi ya gari
yale majigambo yamekwenda wapi eti atahakikisha cheka analia hahah
 
F

Fraddle b

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2011
Messages
226
Likes
0
Points
0
F

Fraddle b

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2011
226 0 0
Cheka naye bana juzi anahojiwa anasema huu mchezo wa boxer ni mzuri.hivi ni boxer au boxing!!hahaaa muwe mnaongea kiswahili bana
even if,lakini jamaa hana mpinzani na huyo maugo asitafute publicity
 
F

Fraddle b

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2011
Messages
226
Likes
0
Points
0
F

Fraddle b

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2011
226 0 0
Mimi namshangaa huyo Maugo hana lolote ni kuongea tu tena visivyo na maana halafu akiingia ulingoni anatandikwa, watu wengine bana
kwenye mahojiano anaongea utafikiri bonge la boxer,kumbe hovyo
 
K

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
1,428
Likes
803
Points
280
K

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
1,428 803 280
maugo Mjaluo sasa boxing kajulia wapi? yeye mzee wa uji bana
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,536
Likes
10,548
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,536 10,548 280
Cheka naye bana juzi anahojiwa anasema huu mchezo wa boxer ni mzuri.hivi ni boxer au boxing!!hahaaa muwe mnaongea kiswahili bana
Wewe unaonekana ni shabiki wa Madam Maugo, cheka hana haja ya kujua kiingereza wala kiswahili. Hata akiongea Kiluguru tu, bado ataendelea kumdunda Madam Maugo
 
A

And1

New Member
Joined
Apr 28, 2012
Messages
2
Likes
0
Points
0
A

And1

New Member
Joined Apr 28, 2012
2 0 0
Mada maugo huyoo chali wanasema wanamuandaa Mashali angalieni mambo yaliyomkuta kaseba yatarudia tena
 
Anselm

Anselm

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
1,706
Likes
44
Points
145
Anselm

Anselm

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
1,706 44 145
Aliniacha hoi sana wakati anahojiwa na Sports Bar ya Clouds Tv kuwa eti Waamuzi waliokuwa wanachezesha mapambano yake dhidi ya Cheka walikuwa wanaingia kuchezesha huku wamevuta bangi,kumbe yeye ndo kaingia kupigana juzi huku amelipuliza,kwanini asichezee kipondo...
 
myao wa tunduru

myao wa tunduru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2010
Messages
610
Likes
48
Points
35
myao wa tunduru

myao wa tunduru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2010
610 48 35
Mada maugo huyoo chali wanasema wanamuandaa Mashali angalieni mambo yaliyomkuta kaseba yatarudia tena
mashali mbishi flani ila wakumbuke cheka gari kubwa!
 
myao wa tunduru

myao wa tunduru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2010
Messages
610
Likes
48
Points
35
myao wa tunduru

myao wa tunduru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2010
610 48 35
Aliniacha hoi sana wakati anahojiwa na Sports Bar ya Clouds Tv kuwa eti Waamuzi waliokuwa wanachezesha mapambano yake dhidi ya Cheka walikuwa wanaingia kuchezesha huku wamevuta bangi,kumbe yeye ndo kaingia kupigana juzi huku amelipuliza,kwanini asichezee kipondo...
maugo anasema kulikuwa na miziziology katika pambano kwani kuanzia raundi ya nne alikuwa hamuoni cheka anapigana na upepo!
 
myao wa tunduru

myao wa tunduru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2010
Messages
610
Likes
48
Points
35
myao wa tunduru

myao wa tunduru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2010
610 48 35
Wewe unaonekana ni shabiki wa Madam Maugo, cheka hana haja ya kujua kiingereza wala kiswahili. Hata akiongea Kiluguru tu, bado ataendelea kumdunda Madam Maugo
maugo ni customer wangu!!!maneno ya cheka hayo juzi kuonyesha msisitizo kama mada maugo ni mteja wake!lol
 

Forum statistics

Threads 1,275,064
Members 490,894
Posts 30,531,911