fogiveness

fogiveness

ossy

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Posts
872
Reaction score
143
Nawasalimu wakuu! nimerudi na ID mpya baada ya kupigwa ban ya wiki moja! naomba mnijulishe jinsi ya kuomba msamaha kwa mederators ili wanisamehe na kuniondelea ban! ni kosa la kwanza halitatokea tena.please moderators sikilizeni ombi langu wakuu.Nawakilisha
 
Ban ina raha yake bwana. Hebu pumzika kidogo ufanye mambo mengine na uokoe hela ya internet. Lol.
 
kumbe unakiri ulikosea...................na ulifanya makusudi
 
Back
Top Bottom