Flora Msoffe amejifungua

Flora Msoffe amejifungua

Wife acha basi mzaha,
jukwaa likajua bado hatujatengeneza kabisa ?
Mimi nalifahamisha jukwaa tulishatengeneza wetu, kabla ya siku ya kiapo! Na kilichosababisha iwe hivyo ni ule msimu wa baridi.
Maadamu sina taarifa yeyote ya labda ulipata Miscarriage, so far mi nasubiri mwanangu.
Kama ulifanya utundu ukamtohoa nambie , nianzishe michemko mipya .
Hebu nikumbushe hako katumbo kana moon wa ngapi sasa ?

teh teh teh! Nasikia bunduki yako ya mchina hata risasi haina!!!
 
jamani hongera kwa Floramungu ampe cute baby afya njema na amlinde na ubaya wa aina yoyote ile
 
huyo mtoto mkimpa jina la Arumeru mashariki litamfaa Sana... Rejao atakuwa keshamuandalia kadi ya Chama cha Magamba...

Hongera Sana Flora .... Nahavache sana kwa kutuletea Mke
 
Hongera sana, ukihitaji jina la baraka niPM.
Tunabariki jina kwa elfu kumi tu ya Kitanzania. Mnakaribishwa nyote
 
Ni jambo la kumshukuru Mwenyez Mungu kwani dada yangu na mwana jf mwenzetu FLORA MSOFFE amejifungua mtoto wa kike leo sa 7 mchana katika hosp. Ya KCMC, tusherekee kwa pamoja.
Hongereni sana!
 
Back
Top Bottom