Flora Msoffe amejifungua

Flora Msoffe amejifungua

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Posts
6,781
Reaction score
1,658
Ni jambo la kumshukuru Mwenyez Mungu kwani dada yangu na mwana jf mwenzetu FLORA MSOFFE amejifungua mtoto wa kike leo sa 7 mchana katika hosp. Ya KCMC, tusherekee kwa pamoja.
 
Ni jambo la kumshukuru Mwenyez Mungu kwani dada yangu na mwana jf mwenzetu FLORA MSOFFE amejifungua mtoto wa kike leo sa 7 mchana katika hosp. Ya KCMC, wote yeye na mtoto pamoja wanaendelea vizuri. Tusherekee ujio mpya kwa pamoja.
 
Basi atukuzwe yeye awezaye kufanya mambo ya ajabu mno kuliko yote tuyaombayo au tuyawazayo, kwa kadiri ya nguvu itendayo kazi ndani yetu
 
Hongera FM ,
na pole kwa safari ndefu ya mawiki 52 .
Umefika mwisho wa safari leo.
Bt kumbuka mwisho wa safari iliyokwisha ni mwanzo wa safari mpya .
 
Hongera zake. Anakaa wapi tumletee mtoto pempas
 
Hongera FM ,
na pole kwa safari ndefu ya mawiki 52 .
Umefika mwisho wa safari leo.
Bt kumbuka mwisho wa safari iliyokwisha ni mwanzo wa safari mpya .

honey tunatengeneza lini wa kwetu?
 
Tunampongeza kwa kutuletea mtoto mzuri wa kike, pia tunamshukuru mungu kwa dada yetu kujifungua salama.
 
Ni jambo la kumshukuru Mwenyez Mungu kwani dada yangu na mwana jf mwenzetu FLORA MSOFFE amejifungua mtoto wa kike leo sa 7 mchana katika hosp. Ya KCMC, wote yeye na mtoto pamoja wanaendelea vizuri. Tusherekee ujio mpya kwa pamoja.

Hongera yake jamani, mtoto wakike? Ngoja nianze kuweka sh. Mia mia ili nije kuoa huyo.
 
hongera zake. mbona haraka hivyo?. dogo anaitwa nani?
 
Asante sana Angel kwa taarifa na Hongera sana Flora kwa kujifungua salama.
Mungu aliye Mkubwa awabariki.
 
hongera sana flora.

Haka katoto ni ka jf superstaa, tumekasubiri kwa hamu sana.
 
Ni jambo la kumshukuru Mwenyez Mungu kwani dada yangu na mwana jf mwenzetu FLORA MSOFFE amejifungua mtoto wa kike leo sa 7 mchana katika hosp. Ya KCMC, tusherekee kwa pamoja.

duh...dada Angel hii jpil ni ya baraka kwako...hongereni bana...naona ukoo umeongeza Mrembo!
 
umepata birthday-mate!...hongereni sana!
 
Hongera sana familia ya msoffe!! A baby is always a blessing...
 
Back
Top Bottom