First Lady wa China, moto wa kuotea mbali

First Lady wa China, moto wa kuotea mbali

356611.jpg

peng-africa_2518709c.jpg
 
Xi Jinping akiwa nchini Tanzania kuja kufuatilia ile ahadi ambayo Mpangaji aliyeingizwa Magogoni na NEC bila ya ridhaa ya wenye nyumba ndugu Kikwete, ambayo ndugu Kikwete alifanikiwa kumnyofoa mtoto wake Riz1 kwa ahadi ya kuwapa wachina mikataba ya kifisadi na ya wizi wa kinyonyaji.

Mpaka 2015 tukija kupiga tathimini ya miradi ya kifisadi aliyoingia nao hao wawekezaji wanyonyaji, tutakuwa hatuna nchi.
 
Chinas-First-Lady-Peng-an-008.jpg

Ok mimi sijaona tofauti maana huyu Mama naye angekuwa mweusi asingemkuta Mama Salma Kikwete hasa katika mashavu
Najua wanaume mnaangalia rangi ya ngozi
Km JKT Salma naye kapitia hakuna kilichompita maana hiyo SAR kaishika licha ya SMG
 
Uongo mbaya, Salma Kikwete is a really African First Lady. Sidhani kama ikulu iliwahi kuwa na First Lady mwenye muonekano wa kimama Afrika kama Salma. Pia rangi yake inampendeza na uvaaji wake unaendana na umbo lake.

Maria Nyerere alikuwa anaonekana kama wa majonzi saa zote, Siti Mwinyi huyu hata sura yake kwenye mambo ya kiserikali ilikuwa nadra, Anna Mkapa huyu muonekano wake ni usomi na mtu wa madili, lakini pia hata nguo hazimkubali sana.

Tukiachana na yale ya CCM, muonekano wa Salma ni wa heshima. Hongera kwa mpambaji na mbunifu wa mavazi yake. Nimesikia mara kadhaa wakina mama wakisema..'umetoka kama Salma Kikwete'
 
Uongo mbaya, Salma Kikwete is a really African First Lady. Sidhani kama ikulu iliwahi kuwa na First Lady mwenye muonekano wa kimama Afrika kama Salma. Pia rangi yake inampendeza na uvaaji wake unaendana na umbo lake.

Maria Nyerere alikuwa anaonekana kama wa majonzi saa zote, Siti Mwinyi huyu hata sura yake kwenye mambo ya kiserikali ilikuwa nadra, Anna Mkapa huyu muonekano wake ni usomi na mtu wa madili, lakini pia hata nguo hazimkubali sana.

Tukiachana na yale ya CCM, muonekano wa Salma ni wa heshima. Hongera kwa mpambaji na mbunifu wa mavazi yake. Nimesikia mara kadhaa wakina mama wakisema..'umetoka kama Salma Kikwete'
Uko sahihi kabisa
 
Mkuu Rutashubanyuma, I hope that is West African tradition, not Bongo.

You may be dead right but the snag has always been do we have a national attire? If the answer is not then anything goes including west African imitations will pass for Bongo culture!
 
nimeamini kuwa,sisi watanzania tunapenda kujadili vitu ambavyo havituhusu,jaman wakuu,tudiscuss mambo yanayoleta changamoto!au mnasemaje wanajf?
 
Brother Rutashubanyuma, Omugulusi, ameniwezesha upstairs, kiasi kwamba sishobokewi, I have a choice and Still young, can wait, so long as my plans are fulfilled.

Impressive. I like it that it ought to be you who is deciding based on your comfort zone and not any other person's comfort zone. Brilliant, to say the least.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom