First Lady wa China, moto wa kuotea mbali

First Lady wa China, moto wa kuotea mbali

Chinas-First-Lady-Peng-an-008.jpg


ON
STYLE: BONGO TRADITION Vs. CHINESE GLAMOUR!
Huyu first Lady wa kichina ... NAHITAJI WHOLE FIGURE OF HER BODY BEFORE I MAKE MY COMMENTS .. thank you very much. sura ya usoni sio kila kitu, hasa kwa mila zetu za kiafrica.
 
Mzee wa ndovu angekuwa mchina mbona siku nyingi tu angekuwa ameshatwaliwa na shetani. Angewekwa kitanzi kwa kuhujumu raslimali za nchi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom