Filikunjombe, Zitto waitumia PAC kuiimarisha CHAUMMA

Filikunjombe, Zitto waitumia PAC kuiimarisha CHAUMMA

CAG ndiye wa kulaumiwa, kwa nini hajakagua mahesabu ya CDM!

we are talking of best practices here; cdm ( na wenzake) walipashwa ku submit vitabu vyao kwa CAG kwa ukaguzi, wao hawakufanya hivyo.

hili ni tatizo la kwanza. tatizo la pili ni kwamba hata vile vyama 4 (tlp, ccm, cuf na nccr) vilivyowasilisha vitabu vyao kwa CAG, ndipo kamati ilipobaini CAG hakuwa na pesa za kutosha.
 
ubongo wako ni kama wa kuku, hili siyo jukwaa la udaku , pole Sana, Mbowe, Dr.Slaa wanawanyima usingizi, Nyerere alipata wapi nauli ya kwenye kudai uhuru ???? kama siyo kwa mzee Mbowe???? Ukoo wa mbowe una hela long tym ago, kabla baba lenu jk hajaja mjini wakati yupo vigwaza

Samahani lakini nakuambia ww ni muongo nyerere alikua na wazee wa dsm akiwepo babu yangu mzaa babaangu kina mzee rupia bakadiri kina syks mzee willliam haya huyo mbowe katokea wapi hapo
 
KWANI chadema kutokaguliwa ni kosa la nani? Endapo CAG angesimama na kuongea hayo mauzauza yaliyoandikwa basi ningeweza kuwaza kwenye mlengo wenu wanafiki mnaotumika vibaya. najua mtachuchumaa badala ya kusimama kama wanaume kwa sababu ya kutumika vibaya.
 
sasa hapo makinda angefanyeje pasi kumlinda kaserengeti boy kake deo????
 
Kwa hali hii sidhani hawa chadema watapata Gatt za kukemea ufisadi.
Wao ndio mafisadi namba wani.
 
Inasikitisha kuona vijana mnashindwa kusoma post na kuchangia kwa hisia tu. PAC kama Kamati haijatamka popote kwenye ripoti yao km kuna vyama vilivyokataa kukaguliwa. Bali ni maneno ya mdomoni ya viongozi wa Kamati hiyo. Lakini kwenye ripoti iliyowasilishwa na Deo yaonesha kuwa Msajili hakutoa tangazo la kutaka mahesabu kwa kuwa CAG hakuwa tayari kukagua kwa kuwa hakuwa na financial resources. Na kamati imependekeza na kupokelewa na Bunge azimio la kupendekeza CAG aongezewe pesa ili aifanye kazi yake vizuri.

Muhimu: Acheni kuleta hisia. Mnaidhalilisha serikali kuwa inendelea kutoa pesa kwa vyama ingaa "havitaki" kukaguliwa. Ni maajabu na kuifanya serikali ni zembe na isiyo na uwezo wa kusimamia raslimali fedha za Umma. Na hivyo, unaaondolea uhalali wa kuendelea kutawala.
 
[h=5]Ugomvi wa Zitto na Chadema uko hapa:-

Filkunjombe Mbunge wa Ludewa,makam mwenyekiti wa kamati ya mashirika ya umma (PAC) amesema "vyama ambavyo vimekaguliwa na mdhibiti na mkaguzi mkuu wa hesabu za serikali na mashirika ya umma (CAG ) kuhusu Mapato na matumizi ya Ruzuku ni vinne tu CUF,CCM,TLP na NCCR Mageuzi"

Nimewatonya!
[/h]



 
Mavi ni mavi tu! hata ukiyapulizia manukato bado yataendelea kuwa mavi tu... Zitto hasafishiki kamwe... dhambi ya usaliti ni mauti...kifo chake kisiasa hakiepukiki...
 
zitto kwa nini hakuwatonya wenzake mpaka wamekuja kuzalilika mbele ya kada mnasi.
 
[h=5]Ugomvi wa Zitto na Chadema uko hapa:-

Filkunjombe Mbunge wa Ludewa,makam mwenyekiti wa kamati ya mashirika ya umma (PAC) amesema "vyama ambavyo vimekaguliwa na mdhibiti na mkaguzi mkuu wa hesabu za serikali na mashirika ya umma (CAG ) kuhusu Mapato na matumizi ya Ruzuku ni vinne tu CUF,CCM,TLP na NCCR Mageuzi"

Nimewatonya!
[/h]




Hongera ZZK,
endelea kuwakazia hao wanaohitaji kutonywa,hakika kwa rufaa yako haki lazma itatendeka,watz tupo pamoja nawe!
 
chadema kimekufa kwa kukosa uongozi madhubuti hali ambayo imekigharimu sana chama hicho mpaka kimekufa kizembe kabisa.
 
...

.....oyah!! Lumumba mnatuangusha vipi maupdate kutoka Kigoma?
 
1386847627631.jpg
Nyie LB7 mngejua mnavyomwaribia Zitto msingeendeleea name masihara yenu
 
Last edited by a moderator:
Hii ya kuwatonya slaa na mbowe wataaibika kwa kweli ,haiwezekani mtu awe ana procure mwenyewe na ku supply!!
 
Back
Top Bottom