Fiesta 2011 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fiesta 2011

Discussion in 'Jamii Photos' started by Uncle Rukus, Aug 1, 2011.

  1. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,430
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    Hizi kucha za huyu dada zimeniacha hoi!
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     

    Attached Files:

    • 42.jpg
      42.jpg
      File size:
      360.1 KB
      Views:
      77
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,757
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Doooh...Huyu mzungu atakuwa Mdau Serengeti Breweries... akiziona hizi picha leo lazima aibu impate...
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,843
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kizazi hiki cha kiduku kaaaazi kwelikweeli
     
  4. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,818
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    kweli mambo yalikuwa mambo huko
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Huyu jamaa aliye nyuma ya DULI namjua ila daaah
    sikutegemea kama namwenyewe anajipa raha kivile
     
  6. M

    Madoido Senior Member

    #6
    Aug 1, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonyesha kizazi cha kitanzania sasa mwendo ni disco na fiesta tuuuu kwa vijana, mi nadhani hii ni kwa sababu viwanja na sehemu zote za wazi zimechukuliwa na mafisadi sasa vijana wa taifa raha yao ni fiesta , kiduku na kucheza disco,,,,sijui mwisho wake utakuwa wapi?nadhani tunahitaji kufikiri kwa kina kwa manufaa ya taifa la kesho.......nawakilisha[/b][/b][/font]
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,081
    Likes Received: 6,544
    Trophy Points: 280
    Mambo ya vijana haya, wengine waliiba magari wakatokomea hadi kesho yake.
     
  8. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 4,066
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    ..huyo mzungu ni bosi wa serengeti....hapo yuko na totoz
     
  9. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,430
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mtoto wa kimarangu hakamtiki siku hizi....Huyu demu aliye nae nimemsahau jina kidogo, Namkumbuka enzi hizo nasali pande za mbezi b nilikuwa na muonaga church alikuwa hot sana, siku hizi naona kazeeka kuliko sisi wazee wenyewe!
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,757
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Ludacriss ali/ingia/panda Jukwaani saa 9 akiwa Njwiiii...
     
  11. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,567
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    huyu mzungu ni maarufu kama Babu Serengeti na ni boss SBL.Kwatotoz za kibongo ni mbaya
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 18,005
    Likes Received: 738
    Trophy Points: 280
    Kazi ilikuwa kubwa,huyo binti na mzungu naona ilizimika kabisa.
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,315
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    wacha wale raha kwa raha zao.
     
  14. gwino

    gwino JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 335
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hakuna cha raha hapo ni mateso bila chuki
     
  15. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 15,031
    Likes Received: 3,231
    Trophy Points: 280
    Huyo mzungu, kwa wadhifa alionao,,kwa uzungu alionao,,kwa wakati ule wa nyomi la watoto wa geti kali na vyuo, ivi huyo demu alikua na hadhi gani ya kua nae???
     
  16. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,465
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Wazungu wanpenda sana kuku wa kienyeji! Hao watoto wa geti kali atakuna nao wapi?
     
  17. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,430
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  18. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,757
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Huyo ni Allan Chonjo, ni Meneja wa bia ya Serengeti...Uncle Rukus huyo ni Mchumbake mbona bado kifaa sana au kazeeka sehemu gani Uncle Rukus??? Jina lake linaanza na B***
     
  19. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,757
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Hakuzimika ila alikuwa anakwepa Picha...
     
  20. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,980
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    huyo mdada hiyo pic ya pili, hilo li bra/nywele pwehhh....
     
Loading...