Kwanini mashine za NMB na CRDB wakala ni gharama hivyo?

Kwanini mashine za NMB na CRDB wakala ni gharama hivyo?

Technophilic Pool

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2024
Posts
3,104
Reaction score
4,574
wakuu nimeenda benk kwa ajili ya kupata hizi mashine.

Bei zake zimeniacha hoi hadi najiuliza n kukomoana au kupunguza watu
 
Hata hivyo bei nafuu kwasababu inasababisha tuwe tunazunguka sana, unakuta wakala hana cash ya 5m tu.
 
Mashine za CRDB nyingi mbovu ..zinaweza zingua hata kutoa risiti au kusoma mtandao kuirekebisha tu wanakuchaji pesa
 
duh mm nmechukua ya nmb depost unayoweka na huta itoa wala kujua imeenda wap n Ml 1 na laki moja na 16 🙌
 
Bei kubwa ndiyo bei gani? Hebu iandike hapo tujue kwa wengine bei kubwa inaanzia mil 15 na zaidi isije ikawa mil 2 nayo useme ni bei kubwa kwenye hiyo huduma
 
Watanzania bana mtu anaandika as if kila moja anafanya miamala hivyo anajua vei za hizo machine
 
Kwani huyu ni mfanyabiashara wa nini? Mbona ana wasiwasi sana.
 
Back
Top Bottom