Baba aliniambia, "Mwanangu ukiona huelewani na mkeo, muache aende kwa amani" Haya mambo ya mara mmeachana kesho mmerudiana mwisho huwa madhara. Ndio maana mm kila siku husa nasema hapa x harudiwi. Huwa hamnielewi.
Mm mwaka jana nilimwacha mchumba wangu miezi minne kabla ya ndoa. Sababu alitaka kunywa sumu baada ya kumwambia gauni lako la harusi tutakodi ili kupunguza gharama, yy akawa analazimisha ashone la kwake kama kumbukumbu.
Mpuuzi sana yule mwanamke. Baada ya kufanikiwa kumzuia asinywe ile sumu. Niliapa kumuacha aende kwa amani japo nilimlipia mahari.
Hadi leo sitaki hata kumsikia, ametafuta suluhu ila mm sitaki tena. Maana mwisho ndio huu sasa, mnaanza kutifuana visu.
Mwanamke au mwanau ulimuoma kabisa hakufai mkaachana. Kesho unamuona tena anafaa sio kweli. Mtakufa vibaya nyieee
Nakadori njoo usome ujumbe wako hapa. Uachane na mambo ya kurudiana na x wako yule mzee[emoji1787]