Farkhina this is for you

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
148,681
2,000
These special dedication are meant for you farkhina na wale wote ambao kwa njia moja au nyingine wameifanya JF CHEF iwe hivi ilivyo leo Farkhina umededicate muda wako kutupa elimu ya mapishi ambayo imekuwa msaada mkubwa mno hasa kwa wale waliofuatilia kwa umakini na wale wanaojali afya zao na za wapendwa wao! to me you are more than a chef expert! THANX N KEEP IT UP!!! USICHOKE
 

Angel Nylon

JF-Expert Member
Jul 26, 2011
4,503
2,000
These special dedication are meant for you farkhina na wale wote ambao kwa njia moja au nyingine wameifanya JF CHEF iwe hivi ilivyo leo Farkhina umededicate muda wako kutupa elimu ya mapishi ambayo imekuwa msaada mkubwa mno hasa kwa wale waliofuatilia kwa umakini na wale wanaojali afya zao na za wapendwa wao! to me you are more than a chef expert! THANX N KEEP IT UP!!! USICHOKE

Wivu sinaaaaaaa, Japo mi sijasifiwa. :(

Lkn usemayo ni kweli honey
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
103,035
2,000
Juhudi za farkhina kwa miezi mingi sasa imelifanya jukwaa la mapishi kupanda chart na kuwa moja ya majukwaa maarufu hapa jamvini. Hongera zako nyingi Farkhina.
 
Last edited by a moderator:

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Jan 5, 2012
48,731
2,000
These special dedication are meant for you farkhina na wale wote ambao kwa njia moja au nyingine wameifanya JF CHEF iwe hivi ilivyo leo Farkhina umededicate muda wako kutupa elimu ya mapishi ambayo imekuwa msaada mkubwa mno hasa kwa wale waliofuatilia kwa umakini na wale wanaojali afya zao na za wapendwa wao! to me you are more than a chef expert! THANX N KEEP IT UP!!! USICHOKE

Yani pamoja na elimu yote anayotoa bidada mi hata sijui kupika
sijui ni kichwa ngumu......
 

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Jan 5, 2012
48,731
2,000

Attachments

  • image.jpg
    File size
    63.6 KB
    Views
    304

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Jan 5, 2012
48,731
2,000
Juhudi za farkhina kwa miezi mingi sasa imelifanya jukwaa la mapishi kupanda chart na kuwa moja ya majukwaa maarufu hapa jamvini. Hongera zako nyingi Farkhina.
Naomba pongezi zisindikizwe na lile song ila kurusha wowowo
sijui hata linaitwaje wanaimba " amalediiiiii amalediiiii"
 
  • Thanks
Reactions: BAK

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom