FaizaFoxy Vs Nyani Ngabu...nani mshindi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FaizaFoxy Vs Nyani Ngabu...nani mshindi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mtu chake, Dec 20, 2011.

  1. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 4,026
    Likes Received: 1,151
    Trophy Points: 280
    Kwakua ule mpamabno wa debate kati ya Kiranga na Mwita25..umeshindwa kufanyanyika
    sasa naona Kuna Mpambano mwingine unaendelea kati ya mafahali wawili

    huo si mwingine ni kati ya

    FaizaFoxy Vs Nyani Ngabu...unaendelea katika ule uzi wa akina Kiranga na Mwita25

    sasa Tabiri nani mshindi ujipatie zawadi ya X mass......

    JF..Chit Chat
    ​
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,253
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    lets wait and see...
     
  3. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 4,026
    Likes Received: 1,151
    Trophy Points: 280
    mie huu mpambano nitaufutilia hadi nijue nani ataibuka kidedea
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Du!
    Ngoma droo hapo!
    Suggestion ya pair ingine?
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,651
    Likes Received: 35,409
    Trophy Points: 280
    The capriciously mercurial NN will always be tops.
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,247
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Kweli....


    Faiza Foxy ni # 1 Celebrity wa JF (2011)

    Long Love Faiza Foxy!
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,247
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180


    Hii thread imenifanya niwe really curious.... itabidi nitafute mda wa kutosha for thread ni ndefu.... And kama FF na NN ndo wametawala na woote ni Alter zangu.... I am going to have FUN.... GREAT FUN!
     
  8. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 4,026
    Likes Received: 1,151
    Trophy Points: 280
    kwa mwaka Huu FF hana Mpinzani ila katika hili la Debate..tusubiri mshindi
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,427
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    huo ndo mpambano sasa..mwita kiswahili tu hajui sembuse lugha ya malkia?wanchekesha?????????
    FF & NN mchezo
    mbeba tenga kariakoo& mbeba box NewYork hureeeeeeeeeeeee
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,101
    Trophy Points: 280
    wacha luonane
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 36,045
    Likes Received: 13,269
    Trophy Points: 280
    Naweza kukubaliana na wewe kwamba mwaka huu FF hana mpinzani kwa kumkashifu na kumzihaki Nyerere, hilo amefanikiwa.
     
  12. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 4,026
    Likes Received: 1,151
    Trophy Points: 280
    .​

    • Sawa Sawa..ila tuache pambano liendelee
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 9,146
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    nimeacha faizafoxy ana haha jasho limemtoka..labda anaweza ambulia droo.
     
  14. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 4,026
    Likes Received: 1,151
    Trophy Points: 280
    Vipi hali yake si Nzuri kabisa huko...hahahahahaha...kazi anayo
     
  15. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,936
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kwani haya ni mashindano ya nini?
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 160
    Go NN, go NN

    Yaani nimeenda kuosha na uso, popcorn na togwa mkononi.
    He he he asiye na mwana ...
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 160
    Ni mashindano ndio
    Chezea mangereza
    Labda kama ulisoma St nowhere
    ila kama ulisoma kata
    Lazima unanipata
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,247
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180


    Kongosho wakati nakusanya nguvu na kuagiza popcorns pia... Nipe update hasa what has happened, mie tu hapa kujua ni debate dhidi ya NN na FF yanitia mshawasha fro I know for a Fact haitakua boring....lol
     
  19. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #19
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 4,026
    Likes Received: 1,151
    Trophy Points: 280
    Huu mpambnoni ni zawadi ya X mass kwa wanaJF wote
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 160
    Raha ya umbea kudandia basi kwa mbele na kibwebwe
    Kuanguka na kupata majeraha suna!

    Mie nimedandia tu
    Inaonekana very interesting....
    ila mpambano halisi ulikuwa kwenye ile sredu ya Mwita25 vs Kiranga
     
Loading...